Đức Yên Lãng:Phòng tập bóng bàn cho mọi người tại 44-46 Yên Lãng-Hà Nội!

Status
Không mở trả lời sau này.

yinhet11+

Đại Uý
Thể thao là phải máu lửa, đánh hết sức thì mới đã - sau đó nạp bia thì mới sướng. Chắc người quay clip nhằm lúc anh Đức cắt mệt lã người để quay lại rồi đưa lên diễn đàn nhằm ca ngợi đức tính chiến đấu đến hơi thở cuối cùng của anh Đức. Nhìn clip anh ấy đánh cứ như chỉ vài phút nữa thôi là mọi người sẽ đưa anh Đức đi viện để chuyền nước!
thật khâm phục quá.

DucCat

Đại Tá
Mọi người nghĩ tôi thế nào thì nghĩ,tự tôi tạo ra một cách đánh riêng của tôi,mệt thì đánh thủ,còn không mệt thì tấn công!thế thôi,tùy mọi người nghĩ thế nào cũng đc!Cảm thấy không thích thì thôi,mỗi người mỗi tính!Tôi muốn dùng cắt làm công khi mệt không cần phải tấn công cũng có quả công là đc!Mình biết sức mình đến đâu không phải lúc nào cũng như trâu như bò đc!Chẳng lẽ cứ thấy ai đánh với người khác không hết sức là khinh người à!Chính những người nói người khác nhứ thế mới là khinh thường người khác đấy!

Last edited:

arsenal161276

Binh Nhất
Mình thấy cá bạn không tôn trọng chủ thớt,nếu không muốn nói là súc phạm,mình chỉ thấy chủ thớt có duy nhất 1 lỗi là up nhiều,còn việc dạy bóng là nó có nhiều tầng lớp,tầng lớp chuyên nghiệp,tầng lớp nghiệp dư,và tầng lớp dưới nghiệp dư...
Trong bóng bàn ở Việt Nam người thầy giỏi nhất lại không phải ở thành phố lớn các bạn ạ,đó là ở Hải Dương và Khánh Hòa,sau đó đến Hà Nội...trong Sư phạm cũng vậy,người giỏi người tài nhất Việt Nam sinh ra và học hành cũng không nằm trong thành phố lớn,nói đến học sinh đỗ thủ khoa thì Tỉnh lẻ chiếm tỷ lệ số người nhiều hơn Thành phố,đó là thống kê 1 Tỉnh so với 1 Thành phố đó,chứ không phải là các Tỉnh cộng lại,ngoài xã hội cũng vậy,tất cả các nước sản xuất ô tô xe máy,đồ công nghiệp.v.v.v. có chất lượng rất tốt,nhưng Trung Quốc thì toàn đồ rẻ và chất lượng kém,nhưng Trung quốc vẫn bán dc nhiều hàng và do đó nền kinh tế Trung Quốc đứng thứ 2 thứ 3 thế giới.
Các bạn toàn người có tuổi,nên mỗi người 1 hoàn cảnh mỗi người có cách kiếm tiền và sở thích khác nhau,các bạn như vậy chính các bạn là làm xấu đi hình ảnh của mình,mình khuyên các bạn dừng lại tại đây.Thân.
Mỗi thầy mỗi thuốc. Học bb khó và cần nhiều thời gian. Các bạn nên comment tôn trọng chủ topic. Cũng không mất mát gì cả.
Lâu lắm mình không lên mạng,mình vào đọc topic này,mình thấy mọi người không tôn trọng chủ topic j cả,người ta có nói j xấu đâu mà các bạn phải nói và khinh thường người ta như thế!Các bạn nên suy nghĩ lại đi,gặp nhau thì chỉ vui vẻ với nhau là chính việc j phải làm khó nhau ra!Mình nói thật chứ,các bạn chỉ biết khinh thường người khác thôi à,sao các bạn không biết nghĩ về khi người khác sẽ khinh thường mình thì các bạn sẽ nghĩ như thế nào,các bạn có thấy sướng hay không!Mình thì mình thỉnh thoảng mới lên mạng thôi,nhưng mình vào các topic này mình thấy các bạn cứ cãi nhau và khinh thường nhau sẽ không hay đâu,mình khuyên các bạn sẽ dừng tại đây đi!Vui vẻ với nhau là chính,các bạn đừng có khinh thường với cãi nhau làm j cho khổ ra!Mình chỉ nói đến đây bạn nào vào đọc thì đừng có nói và khinh thường chủ topic làm j,bạn ấy có nói và khinh thường ai và topic nào trên mạng bao giờ đâu mà các bạn nói thế chứ!Hẹn gặp lại các bạn,Thân!

pingg

Trung Uý
Lâu lắm mình không lên mạng,mình vào đọc topic này,mình thấy mọi người không tôn trọng chủ topic j cả,người ta có nói j xấu đâu mà các bạn phải nói và khinh thường người ta như thế!Các bạn nên suy nghĩ lại đi,gặp nhau thì chỉ vui vẻ với nhau là chính việc j phải làm khó nhau ra!Mình nói thật chứ,các bạn chỉ biết khinh thường người khác thôi à,sao các bạn không biết nghĩ về khi người khác sẽ khinh thường mình thì các bạn sẽ nghĩ như thế nào,các bạn có thấy sướng hay không!Mình thì mình thỉnh thoảng mới lên mạng thôi,nhưng mình vào các topic này mình thấy các bạn cứ cãi nhau và khinh thường nhau sẽ không hay đâu,mình khuyên các bạn sẽ dừng tại đây đi!Vui vẻ với nhau là chính,các bạn đừng có khinh thường với cãi nhau làm j cho khổ ra!Mình chỉ nói đến đây bạn nào vào đọc thì đừng có nói và khinh thường chủ topic làm j,bạn ấy có nói và khinh thường ai và topic nào trên mạng bao giờ đâu mà các bạn nói thế chứ!Hẹn gặp lại các bạn,Thân!
cứ vào nick chính mà viết, cây ngay chứ có phải cây trầu đâu mà cứ phải vòng vèo.

DucCat

Đại Tá
cứ vào nick chính mà viết, cây ngay chứ có phải cây trầu đâu mà cứ phải vòng vèo.
Tùy tâm,nghĩ thế nào thì nghĩ!nếu nghĩ là giống như nhau cũng đc,có ai cấm đâu!Đây là bạn tôi,lâu không lên mạng nó viết thế nào thì viết!Còn nghĩ bạn tôi giống giọng văn của tôi nghĩ 2 là 1 cũng đc!Công nhận là bọn tôi chơi với nhau từ bé rồi,nên tính cách giống nhau lắm nên bị mọi người nghĩ 2 đứa tôi là 1 đứa,nhưng thôi không sao!chả có vấn đề gì cả!cấm làm sao đc mọi người như thế nào đâu!Bạn tôi giúp tôi,tôi biết thế tôi cảm ơn bạn tôi thôi!Chả hiểu sao tôi chả làm j mọi người sao mọi người càng ngày càng thích gây sự và khinh thường tôi nhỉ hay là bị em nào hay ai gây sự lại mọi người nên giận cá chém thớt toàn tôi nhỉ,rõ ràng là 100% từ trước tới giờ tôi đây chưa gây sự hay khinh thường ai trên diễn đàn này cả,mà tôi bị mọi người nói tôi thế!Khổ thật,chả làm j mọi người mà bị mọi người gây sự và khinh thường là sao!

Last edited:

yinhet11+

Đại Uý
Tùy tâm,nghĩ thế nào thì nghĩ!nếu nghĩ là giống như nhau cũng đc,có ai cấm đâu!Đây là bạn tôi,lâu không lên mạng nó viết thế nào thì viết!Còn nghĩ bạn tôi giống giọng văn của tôi nghĩ 2 là 1 cũng đc!Công nhận là bọn tôi chơi với nhau từ bé rồi,nên tính cách giống nhau lắm nên bị mọi người nghĩ 2 đứa tôi là 1 đứa,nhưng thôi không sao!chả có vấn đề gì cả!cấm làm sao đc mọi người như thế nào đâu!Bạn tôi giúp tôi,tôi biết thế tôi cảm ơn bạn tôi thôi!Chả hiểu sao tôi chả làm j mọi người sao mọi người càng ngày càng thích gây sự và khinh thường tôi nhỉ hay là bị em nào hay ai gây sự lại mọi người nên giận cá chém thớt toàn tôi nhỉ,rõ ràng là 100% từ trước tới giờ tôi đây chưa gây sự hay khinh thường ai trên diễn đàn này cả,mà tôi bị mọi người nói tôi thế!Khổ thật,chả làm j mọi người mà bị mọi người gây sự và khinh thường là sao!
Đề nghị mọi người nếu có suy nghĩ gì về anh Đức cắt, thì hãy để trong lòng. Hạn chế nói ra, anh ấy thật trong trắng như một hạt cơm- mượn lời của nhà văn Thạch Lam trong chuyện Đôi Mắt, lâu rồi không biết nhớ có đúng không!

DucCat

Đại Tá
Đề nghị mọi người nếu có suy nghĩ gì về anh Đức cắt, thì hãy để trong lòng. Hạn chế nói ra, anh ấy thật trong trắng như một hạt cơm- mượn lời của nhà văn Thạch Lam trong chuyện Đôi Mắt, lâu rồi không biết nhớ có đúng không!
Cảm ơn bạn rất nhiều!Trong trắng thì mình không dám nói mình là trong trắng đâu,nhưng mình ít ra từ khi vào trang diễn đàn này mình bảo đảm với bạn là mình chưa hề gây sự hay khinh thường ai trên diễn đàn này làm j,mình đây chỉ vào nói chuyện cho vui là chính thôi,với lại thấy ai hỏi j về bóng bàn mình chỉ giải thích cho mọi người biết thôi!

Last edited:

yinhet11+

Đại Uý
Mình cũng là một zơ cắt rất nặng và giật xung. Nếu gặp Đức cắt thì tha hồ mà diễn!!! Đảm bảo trận đấu hấp dẫn!

DucCat

Đại Tá
Dạy bóng bàn từ cơ bản đến nâng cao!44-46 Yên Lãng!Cơ bản:120.000/h,150.000/1h30!Nâng cao:150.000/h,180.000/1h30!

Last edited:

hcuongnss

Trung Sỹ
Chào bạn Đức cắt, mình muốn hỏi bạn xem bạn cắt bóng mặt Nhật hay mặt Tàu vậy. Mình đánh mặt Tàu H3 bên FH, nhưng có cảm giác rất khó cắt để tạo bóng xoáy xuống nặng. Mình cắt mặt Nhật tenegy thì thấy bóng xoáy xuống rất nặng, nhưng khi cắt bằng mặt H3 thì lung tung lắm, quả thì xoáy quả thì chuội. Nhiều khi mình cũng nản vì mặt vợt này. Bạn có nắm được kỹ thuật cắt bóng bằng mặt H3 không, nếu biết thì bạn chỉ cho mình với nhé

DucCat

Đại Tá
Chào bạn Đức cắt, mình muốn hỏi bạn xem bạn cắt bóng mặt Nhật hay mặt Tàu vậy. Mình đánh mặt Tàu H3 bên FH, nhưng có cảm giác rất khó cắt để tạo bóng xoáy xuống nặng. Mình cắt mặt Nhật tenegy thì thấy bóng xoáy xuống rất nặng, nhưng khi cắt bằng mặt H3 thì lung tung lắm, quả thì xoáy quả thì chuội. Nhiều khi mình cũng nản vì mặt vợt này. Bạn có nắm được kỹ thuật cắt bóng bằng mặt H3 không, nếu biết thì bạn chỉ cho mình với nhé
Hiện tại mình đang dùng mặt của Đức và một mặt của tàu,mình cắt thì mặt nào cũng thế thôi vì do mình cắt nhiều nên quen tạo quả cắt xoáy xuống như thế nào rồi!Mình sẽ chỉ cho bạn cách cắt xoáy xuống để bạn có thể dùng mặt nào cũng giống như mặt nào thì bạn sẽ không cảm thấy các mặt khác nhau!Đầu tiên khi bạn tiếp xúc vào bóng thì bạn nên tạo lực vào bóng 1 chút nhưng bạn cố gắng tạo lực vào bóng bằng cổ tay là chính,bạn tạo lực bằng cổ tay thì bóng sẽ có độ nặng nhiều hơn,còn bạn tạo lực bằng cánh tay không thì bóng có độ nặng rất ít không thể nhiều bằng cổ tay đc,bạn hãy cố gắng cắt cổ tay tạo lực vào bóng nhưng bạn chú ý bạn nên cắt vào đít bóng thì bạn sẽ có độ nặng vào quả bóng hết sức có thể,cổ tay càng nhiều cắt đc vào đít bóng tốt thì bạn sẽ có quả cắt bóng rất nặng!Đấy là do bạn dùng mặt xịt cần tạo lực vào bóng như thế nào,mặt nảy bạn cần tạo lực vào bóng như thế nào!Nhưng chú ý bạn cố gắng cắt vào đc đít bóng để bóng có độ nặng nhất có thể!Chúc bạn thành công!

Last edited:
Status
Không mở trả lời sau này.

Bình luận từ Facebook