Đội GPMB- vừa đáng sợ lại vừa đáng yêu:)

Ruahoguom

Thiếu Uý
chú LLTT+TS7+Thắng Fanta ủ mưu hại a .keo tăng lực đek j đánh toàn vào lưới may có chú Tài thik la nhik đưa cho lọ keo để phục hồi nhân phẩm
HN dạo này mất văn hóa quá đ.. tin đc bố con thằng nào
Thắng Ủn+TS7 mang tiếng trai HN toàn ăn bẩn , bon với lưới hơi bị nhiều thế kêu cán bộ cái giề. kèo cọt thì đi chợ như chợ Trời mất quan điểm quá
đề nghị 2 đồng chí tự kiểm xem lại tư cách đi nhé
còn chú Thắng fanta hại a quả này đau quá. kỷ niệm này khó quên quá mấy chú liệu thần hồn với a đấy

Mấy chú vần T làm ăn thía nào mà bị họp báo ngược như thía này????????????

tuấn số 7

Thiếu Uý
Mấy chú vần T làm ăn thía nào mà bị họp báo ngược như thía này????????????

Thôi thua thì hàng ngàn lý do bác à. Chỉ tội chú Luuthangctm, nhiệt tình với anh em mà lại bị trách làm qua tự ái bỏ về sớm :( mà khổ thật, em với Thắng ủn có biết tý gì vụ dán mặt vợt này đâu cơ chứ...

tuấn số 7

Thiếu Uý
Qua bác Rùa không có mặt do thua đau quá mà đôi tàu đạo ( bạn thân) Lamtq và Viện nvn đòi giết nhau hôm nay đấy. Khả năng phải gọi 113 và 115 tháp tùng trận đấu này thôi. Hehe.

laplaitrattu

Chuyên đi diệt quái
Thôi thua thì hàng ngàn lý do bác à. Chỉ tội chú Luuthangctm, nhiệt tình với anh em mà lại bị trách làm qua tự ái bỏ về sớm :( mà khổ thật, em với Thắng ủn có biết tý gì vụ dán mặt vợt này đâu cơ chứ...

Chắc cái này lỗi của em, em cứ đòi xóa sổ hội Tầu đạo mà lôi ae GPMB vào cuộc, khổ cái qua e ra tay nhanh quá. Phát đao cuối làm tước đoạt 10 bia của bác Lâm têku đã làm bác chưa kịp hiểu gì đã ra đi chóng vánh!Không biết chiều nay bác ấy lấy niềm tin gì ra mà chén lại đây!

laplaitrattu

Chuyên đi diệt quái
Qua bác Rùa không có mặt do thua đau quá mà đôi tàu đạo ( bạn thân) Lamtq và Viện nvn đòi giết nhau hôm nay đấy. Khả năng phải gọi 113 và 115 tháp tùng trận đấu này thôi. Hehe.

Sáng nay đôi bạn đã rủ nhau đi cà phê văn hóa lắm. Không biết ủ mưu gì thịt ae GPMB,mới hôm rồi thì đôi Viện nhân văn chẳng bị ae mềnh oánh toác cả loa ra tại sân mất bao bia cũng đang ủ mưu đấy! Chiều nay ko cẩn thận có khi phản pháo ngay!

tuấn số 7

Thiếu Uý
Sáng nay đôi bạn đã rủ nhau đi cà phê văn hóa lắm. Không biết ủ mưu gì thịt ae GPMB,mới hôm rồi thì đôi Viện nhân văn chẳng bị ae mềnh oánh toác cả loa ra tại sân mất bao bia cũng đang ủ mưu đấy! Chiều nay ko cẩn thận có khi phản pháo ngay!

Cà phê văn hóa lắm, nhưng nay mà dám ra sân lại Nộp và toác gáo thôi. Còn đánh tàu đạo ngày nào còn phải thịt ngày đấy. Qua Tài thích là chén thua nhanh mà hình như nay đổi sang mặt Nhật thì phải???

laplaitrattu

Chuyên đi diệt quái
Lâm tcu 1 mình vào hang cọp lành ít ,dữ nhiều là đúng rồi.Lần này về thành lập đội GPMB SG gồm :Lâm tq,Cường anti,Hiến FC,Bình Chicago,Văn Chuối với Dr Son phụ trách hậu cần truyền thông thì mới làm mất điện mấy loa khủng của đội GPMB center được

Chú Hà cuồng ku chuyến này động viên tinh thần cho anh Lâm têku chứ ra HN bữa nay ôm về SG toàn 10 mấy 0 chết dở. Trứng ngỗng nhiều quá, mà nhìn đội hình của chú mà gặp đội hình GPMB Hà nội thì chắc đội đó khả năng dễ nhập viện cao lắm!

tuấn số 7

Thiếu Uý
Qua khổ nhất là chú Thắng fanta, tháp tùng nhiệt tình ông anh Lamtq nhưng do ông anh trình còn non và xanh nên chả biết lấy lý do gì lại lôi ông em ra đổ lỗi làm ông em tự kỷ ngồi được 2 phút bỏ về. Đúng là làm ơn mắc oán. Kể ra anh em nặng tay với anh Lamtq quá làm anh tổn thương cục bộ. Chắc chiều nay trốn thôi... Haizz.

tuấn số 7

Thiếu Uý
Về với nhóm Tàu đạo anh là Champion nhưng dây vào nhóm GPMB anh lại là...Hehe. Mấy bác Tàu đạo nhìn gương anh Lamtq mà mau đổi mặt đi, k lại nộp đấy...

lamtq

Đại Tá
Kể ra anh em nặng tay với bác Lamtq quá, ra Hà Nội mà nộp nhiều quá nhưng bác phải tự trách bác thôi. Nếu bác k đòi giải tán đội GPMB thì bác sẽ có trận thắng văn hóa, nhưng đòi giải tán nên anh em đành phải nện nát loa thôi :))

nát là nát thế nào .láo a đáh cho vỡ alo lun

tuấn số 7

Thiếu Uý
nát là nát thế nào .láo a đáh cho vỡ alo lun
Thấy bảo bác cầm đầu nhóm phần tử cực đoan Tàu đạo là kinh đấy. Chiều nay bác có gọi thêm đồng minh để bảo vệ thì bác gọi đi, như Vô danh kiếm khách chẳng hạn, để em cho nộp cùng 1 thể. Hehe.

VNV

Binh Nhì
Xem ra môi mênh là nhân văn nhất ! :)
Trưa nay định rủ Thắng ủn đi làm vài chục cốc đẻ chiêu Lamtq thịt , nhưng hẳn quách tỉnh lăm , uống đđược 2 cốc đứng dây luôn năng nặc đòi trả tiên. Đúng lúc ấy thì vợ hẳn gọi điên cho hẳn về để bôi dưỡng cua vơi GHẸO gì đó, nên chiêu nay hẳn chắc là lâm xung lăm đây. Do vây, khuyến cáo Lamtq chiêu nay mà ra sân được thì phải chuẩn bị đồ đạc cân thận, đề phòng củi lửa nhé :))

tuấn số 7

Thiếu Uý
Xem ra môi mênh là nhân văn nhất ! :)
Trưa nay định rủ Thắng ủn đi làm vài chục cốc đẻ chiêu Lamtq thịt , nhưng hẳn quách tỉnh lăm , uống đđược 2 cốc đứng dây luôn năng nặc đòi trả tiên. Đúng lúc ấy thì vợ hẳn gọi điên cho hẳn về để bôi dưỡng cua vơi GHẸO gì đó, nên chiêu nay hẳn chắc là lâm xung lăm đây. Do vây, khuyến cáo Lamtq chiêu nay mà ra sân được thì phải chuẩn bị đồ đạc cân thận, đề phòng củi lửa nhé :))
Chiều nay ko hiểu đôi bạn thân Lamtq với Khắc Viện có ra sân để em kiếm tý k nhỉ?

tuấn số 7

Thiếu Uý
Bình ni vừa nói trong facebook là trong Nam lập ra đội GPMB là để văn hóa chứ k côn đồ như đội ngoài Bắc này. Kể cũng đúng, anh em nặng tay quá Thắng ủn à.

laplaitrattu

Chuyên đi diệt quái
Về với nhóm Tàu đạo anh là Champion nhưng dây vào nhóm GPMB anh lại là...Hehe. Mấy bác Tàu đạo nhìn gương anh Lamtq mà mau đổi mặt đi, k lại nộp đấy...

Xưa đôi bạn này thân vì cùng Tầu đạo,nhưng 1 người Nam kẻ Bắc, Khắc Viện ở Thủ đô nhưng vì đem tầu đạo nhằm truyền bá gây ảnh hưỡng đã bị em oánh cho mất cả hình lẫn tiếng,sang nửa năm ở lục địa Trung Hoa nhưng về vẫn bị e bức tử, sau 1 thời gian ngộ ra chân lý cũng biết điều nên gặp nhiều may mắn hơn! Số còn lại nhìn vào gương Khắc Viện còn đươc hưởng khoan hồng mang bia về chứ còn bướng là oánh cho tung xác hết!

VNV

Binh Nhì
Xưa đôi bạn này thân vì cùng Tầu đạo,nhưng 1 người Nam kẻ Bắc, Khắc Viện ở Thủ đô nhưng vì đem tầu đạo nhằm truyền bá gây ảnh hưỡng đã bị em oánh cho mất cả hình lẫn tiếng,sang nửa năm ở lục địa Trung Hoa nhưng về vẫn bị e bức tử, sau 1 thời gian ngộ ra chân lý cũng biết điều nên gặp nhiều may mắn hơn! Số còn lại nhìn vào gương Khắc Viện còn đươc hưởng khoan hồng mang bia về chứ còn bướng là oánh cho tung xác hết!

Đúng là mênh biết điêu nên Thắng ủn nó cứ mời lẩu với bia suốt. Kể ra cũng ngại thật ??? :)

VNV

Binh Nhì

Đúng là mênh biết điêu nên Thắng ủn nó cứ mời lẩu với bia suốt. Kể ra cũng ngại thật ??? :)

Bình luận từ Facebook