Đội GPMB- vừa đáng sợ lại vừa đáng yêu:)

laplaitrattu

Chuyên đi diệt quái
Nói chung là nhóm tầu đạo là toi mạng hết rồi,chỉ có Khắc Viện nhanh trí kêu " ko a bỏ tàuđạo rồi". vì câu đó còn đc chính sách ko thì coi như nhóm chơi Cuồng dâm là nộp bia luôn đi!

laplaitrattu

Chuyên đi diệt quái
quan trọng là bác Thắng tử tế chứ em thì 3 tiếng là tới nơi ấy mà

Á à... mới ở SG về có vẻ giọng gọi đòn nhể? Vào đó âm thầm là may đáy ko a cho mấy đứa e truy sát oánh nát hàng ngay. Hôm nào bản lĩnh có mặt thì nhắn a để a cho đi chuyến sớm nhất khứ hồi Hà Nội Hạ Long!. Bao nhân vật dũng cảm đứng trước anh còn sợ chết mà ku e hơi húng lìu thế này thì coi như xong rồi!

luuthangctm

Đại Tá
Giờ này anh em chắc vẫn đang ngồi. Riêng luuthangctm phải về sớm để tác nghiệp.

Đây là kết quả chung cuộc ah:

Trận mở màn: Thắng ủn vs Lâm tq: 3-0

luuthangctm

Đại Tá
Tài vs TS7: 0-3

Viện vs Thắng ủn: 3-1

Nụ cười mãn nguyện của nvv sau chiến thắng duy nhất của anh trong ngày.

luuthangctm

Đại Tá
Thắng ủn vs Tài: 2-3

Mặc dù mặc hẳn áo đỏ sau khi phơi áo trước nvv nhưng Thắng ủn không cải thiện được phong độ, anh tiếp tục phơi áo trước Tài - "thích là nhích"

Sau 2 trận thua liên tiếp, Thắng ủn vẫn dùng chiêu thay áo giải đen, lần này anh thỏa ước nguyện khi chén nhanh TS7 3 bát không hành

Lâm tq tiếp tục đà hồi phục khi hạ nvv 3-1

Chung cuộc, TS7 tạm thời nộp ít nhất với chỉ 1 trân thua, Thắng ủn, Lâm tê cu, Tài - thích là nhích, hòa nhau. Viện - nvv đành chấp nhận đạt giải chim to khi chỉ ăn được 1 trận.

Màn họp báo sau trận đấu

luuthangctm tường thuật từ Hà Nội city.

laplaitrattu

Chuyên đi diệt quái
CÓ PHÓNG VIÊN TÀI THÍCH LÀ CHIỀU có khác , cuộc đấu thành đại hội võ lâm ngay . hahah

Phóng viên này là Thắng fanta,thuộc đại diện tập đoàn Hỏa Châu mà pak Sơn,em đó mới điểm tin,còn diễn biễn ra sao thì tí e sẽ có bài phóng sự chi tiết.

lamtq

Đại Tá
Phóng viên này là Thắng fanta,thuộc đại diện tập đoàn Hỏa Châu mà pak Sơn,em đó mới điểm tin,còn diễn biễn ra sao thì tí e sẽ có bài phóng sự chi tiết.
Chu Thua bet. Ra uong bia mat xanh nhu dit nhai tay run lay bay cam coc bia ko noi g lai chi voi tiet cai gie

laplaitrattu

Chuyên đi diệt quái
đúng rồi phải m ời phóng viên nhỉ
a mời luuthangcmt đến làm phóng viên vậy

toác là toác thế nào a sẽ cho 2 ae GPMB các chú nhập viện vĩnh viễn

Chỉ vì chuyến ra HN mà cao thủ Lâm tuku đã ôm luôn 9 trứng đã làm tâm can tán loạn. Để chứng tỏ bản lĩnh của mình thì vào hồi chiều qua lúc 17h00 trong khi tiết trời HN âm u sầm sì như muốn giông bão thì LLTT nhận đc 1 call boy từ chính người mong muốn giải thế GPMB.

Chính vì sự manh động này nên LLTT đã rút đại đao ra múa loang loáng, trời chưa mưa nhưng gió thổi vù vù từ chiêu thức này. Lòng cao thủ Lâm teku mưa dầm dề luôn. Chỉ trong 3 đường đao mà bàn cạnh chưa xong séc thì cao thủ Lâm đã gục ngã 3 ốc ợ luôn 10 bia, nỗi đau ôm 12 trứng mang về Sài Gòn quả là nặng nề!

LLTT cẩn thận bấm giờ xem tiêu diệt phần tử manh động cảm tử quân này trong vong mấy phút

Bản tính lịch sự đã nhường cho anh giao bóng trước nhưng a thành thật rằng ko cần thiết để đúng văn hóa thể thao. Giấu nhưng cuối cùng LLTT tóm chuẩn luôn

Giấc mộng chấm hết cho cao thủ Lâm những ngày còn ở HN với tầu đạo là phải xa dời

Trời âm u nhưng trong lòng của cao thủ Lâm tê ku đã mưa ầm dề.

Số phận ko an bài khi chính Tuấn số 7 ấn định 1 lần nữa anh phải buông tiếp 10 đầy oan nghiệt, nhát đao trí mạng đã làm a xơ xác

Mọi cố gắng đều vô ích

laplaitrattu

Chuyên đi diệt quái
Khắc Viện cũng điêu luyện ko kém trong hội tầu đạo nhưng từ khi bị dọa đánh thì anh cũng chuyển về mút nhật nên LLTT rất thông cảm!

Phát đao oan nghiệt nhất lại vô tình đưa cao thủ Lâm tới đường cùng khi gặp cao thủ Thịnh cò, lần này a cố gắng rất nhiều nhưng kết quả la a vẫn là người ra đi, như vậy chính thức a đi đủ 3 trận và nộp 30 bia.Chuyến về SG này quả là mất mát khó lường!

Niềm tin của anh đã mất dần và phải dùng công cụ hỗ trợ

Có lúc a ngoảnh đi ko nhìn lại. " Người ra đi đầu ko ngoảnh lại"

kiểu này văn hóa hơn

Tuấn số 7 hứng thú chén lẩu của cao thủ Lâm têku mà ăn rất lắm mỳ tôm,bảo sao ko mọc nhọt ở đít!

lamtq

Đại Tá
chú LLTT+TS7+Thắng Fanta ủ mưu hại a .keo tăng lực đek j đánh toàn vào lưới may có chú Tài thik la nhik đưa cho lọ keo để phục hồi nhân phẩm
HN dạo này mất văn hóa quá đ.. tin đc bố con thằng nào
Thắng Ủn+TS7 mang tiếng trai HN toàn ăn bẩn , bon với lưới hơi bị nhiều thế kêu cán bộ cái giề. kèo cọt thì đi chợ như chợ Trời mất quan điểm quá
đề nghị 2 đồng chí tự kiểm xem lại tư cách đi nhé
còn chú Thắng fanta hại a quả này đau quá. kỷ niệm này khó quên quá mấy chú liệu thần hồn với a đấy

cuongphong_nitaku

Trưởng bản
Lâm tcu 1 mình vào hang cọp lành ít ,dữ nhiều là đúng rồi.Lần này về thành lập đội GPMB SG gồm :Lâm tq,Cường anti,Hiến FC,Bình Chicago,Văn Chuối với Dr Son phụ trách hậu cần truyền thông thì mới làm mất điện mấy loa khủng của đội GPMB center được

tuấn số 7

Thiếu Uý
Kể ra anh em nặng tay với bác Lamtq quá, ra Hà Nội mà nộp nhiều quá nhưng bác phải tự trách bác thôi. Nếu bác k đòi giải tán đội GPMB thì bác sẽ có trận thắng văn hóa, nhưng đòi giải tán nên anh em đành phải nện nát loa thôi :))

Ruahoguom

Thiếu Uý
Kể ra anh em nặng tay với bác Lamtq quá, ra Hà Nội mà nộp nhiều quá nhưng bác phải tự trách bác thôi. Nếu bác k đòi giải tán đội GPMB thì bác sẽ có trận thắng văn hóa, nhưng đòi giải tán nên anh em đành phải nện nát loa thôi :))

Chú này nói như sách ý..!!!........................................

Bình luận từ Facebook