Đội GPMB- vừa đáng sợ lại vừa đáng yêu:)

Drhongson

Đại Tá
Chào bạn Thắng Ủn tiên sinh
Một ĐẠI NHÂN VẬT thất kinh diễn đàn .
Đại liên anh kéo la phan
Giang hồ nổi loạn , anh càn quét ngay.
Từ Hải chọc tới Trung say
Hàng rươi , T7 hàng ngày đọ gươm
Đôi khi thân xác rách bươm
Cũng có nhiều bữa kiếm cơm đề huề .
Trình bóng chễm chệ top B
Họp báo chém gió quá phê lòng người,
Ngôn từ thoát tục phớt đời
Anh em tung hứng lời lời gấm hoa
Khi Thắng Ủn , lúc Hoa Đà
Khi MẤT TRẬT TỰ , lúc là KHỔNG MINH
BIA , BÓNG , PHÍM quá nhiệt tình
Cọp beo rừng thẳm , cá kình đại dương
Đại danh vang rộn phố phường
Diễn đàn điểm mặt cao cường chiến binh
Đôi câu gởi chút cảm tình .
hì.

HAPPY BIRTH DAY LLTT ...BIA BIA BIA

tegiacmotsung

Trung Sỹ
Chào bạn Thắng Ủn tiên sinh
Một ĐẠI NHÂN VẬT thất kinh diễn đàn .
Đại liên anh kéo la phan
Giang hồ nổi loạn , anh càn quét ngay.
Từ Hải chọc tới Trung say
Hàng rươi , T7 hàng ngày đọ gươm
Đôi khi thân xác rách bươm
Cũng có nhiều bữa kiếm cơm đề huề .
Trình bóng chễm chệ top B
Họp báo chém gió quá phê lòng người,
Ngôn từ thoát tục phớt đời
Anh em tung hứng lời lời gấm hoa
Khi Thắng Ủn , lúc Hoa Đà
Khi MẤT TRẬT TỰ , lúc là KHỔNG MINH
BIA , BÓNG , PHÍM quá nhiệt tình
Cọp beo rừng thẳm , cá kình đại dương
Đại danh vang rộn phố phường
Diễn đàn điểm mặt cao cường chiến binh
Đôi câu gởi chút cảm tình .
hì.

HAPPY BIRTH DAY LLTT ...BIA BIA BIA

Bài thơ này anh Thắng ủn gối đầu giường rồi pác Sơn ợ! Đúng là pác vừa chữa bệnh giỏi, lại vừa thơ văn lai láng, e kính pác 1 "chén" từ xa nhé! kekekke

tuấn số 7

Thiếu Uý
Me kiep thu do d... co ty van hoa j ca.mai to chuc tiec nhan ngay giai tan GPMB.lao nhao phao an xe la ko dc.
Ae GPMB xep hang a lam fat xuyen tao do ton dan

Nghe cái giọng 12 trứng nên có vẻ bất mãn đây. Trách người phải trách thân thôi bác, ai vào dám dây vào đội GPMB lại còn đòi giải tán đội nên lãnh hậu quả thôi. Haha.

laplaitrattu

Chuyên đi diệt quái
Nghe cái giọng 12 trứng nên có vẻ bất mãn đây. Trách người phải trách thân thôi bác, ai vào dám dây vào đội GPMB lại còn đòi giải tán đội nên lãnh hậu quả thôi. Haha.

Mặc dù đối xử rất tử tế trên bàn bóng nhưng vì cái mặt Tầu nó khó điều khiển nên mới hay bị leo lưới bon bàn.Vậy mà a dằn vặt kêu ăn bẩn làm ae rất khó oánh ra ngoài.Qua có ý lại quả thì a lại năm nhà đắp chăn chờ đôc lập.

lamtq

Đại Tá
thư mời tham gia giải

thay mặt hội mặt Tàu tôi Lamtq kính mời ae GPMB tham gia giải giao hữu với hội mặt Tàu
thể thức thi đấu : thi đấu tự do, ghét đâu đánh đó - giữa VđV 2 đội
mệnh giá 200k/1 trận vào bia và lẩu cấm đút túi - đút túi oánh bỏ m...
mỗi ng tối thiểu phải 2 trận, tối đa 5 trận
địa điểm : CLB Duy Hưng- NVH quận Thanh Xuân
time : 16g 27/4
xong trận đi Bia lun
vậy kính mời ÂE GPMB đặc biệt 2 chú ThắngVH và TS7 nhận lời tham gia giải

@ae hội mặt tàu : chiều ae hội mình cố gắng nhé, đập vỡ 2 cái loa đểu này bass treb cứ lung tung cả nghe nhức đầu lắm. đánh thì dở mà họp báo cứ như đúng rồi
riêng phần e thì chiều nay hết tiền rồi nên chăc chắn ko để thất thoát thêm đc.phải nện cho đội này toác gáo hết- đánh cho mất cả hình lẫn tiếng khỏi họp báo lung tung.

@đội GPMB :rất mong ae ko sợ hãi mà có mặt để thể hiện mình đáng mặt trai Thủ đôBiaBiaBiaBiaBiaBia
Thắng Ủn xuống đê a tổ chức sinh nhật cho

Last edited:

laplaitrattu

Chuyên đi diệt quái
thay mặt hội mặt Tàu tôi Lamtq kính mời ae GPMB tham gia giải giao hữu với hội mặt Tàu
thể thức thi đấu : thi đấu tự do, ghét đâu đánh đó - giữa VđV 2 đội
mệnh giá 200k vào bia và lẩu cấm đút túi - đút túi oánh bỏ m...
mỗi ng tối thiểu phải 2 trận, tối đa 5 trận
địa điểm : CLB Duy Hưng- NVH quận Thanh Xuân
time : 16g 27/4
xong trận đi Bia lun
vậy kính mời ÂE GPMB đặc biệt 2 chú ThắngVH và TS7 nhận lời tham gia giải

@ae hội mặt tàu : chiều ae hội mình cố gắng nhé, đập vỡ 2 cái loa đểu này bass treb cứ lung tung cả nghe nhức đầu lắm. đánh thì dở mà họp báo cứ như đúng rồi
riêng phần e thì chiều nay hết tiền rồi nên chăc chắn ko để thất thoát thêm đc.phải nện cho đội này toác gáo hết- đánh cho mất cả hình lẫn tiếng khỏi họp báo lung tung.

@đội GPMB :rất mong ae ko sợ hãi mà có mặt để thể hiện mình đáng mặt trai Thủ đôBiaBiaBiaBiaBiaBia
Thắng Ủn xuống đê a tổ chức sinh nhật cho

Hay nhất hội mat Tầu còn ôm 12 trứng,bác mời bọn e mà xuống có khi tan hội,ae thấy e mang đại đao xuống lại trách bác mang họa tới.

laplaitrattu

Chuyên đi diệt quái
Bằng biên pháp nghiệp vụ thì Tuấn số 7 liên tục gọi điện nhắc cán bộ Lâm têku tới đúng giờ để ae GPMB lại quả cho trận lẩu bởi những ngày qua đã làm cho cao thủ Lâm têku ăn ngủ ko an. Mãi cho tới tối sau khi cao thủ Lâm nhận thấy mình cũng oánh chưa phải hay cũng tới ngồi lẩu tâm sự đời anh đời em vì sao các em hay thế mà a ko biết.

Trong những ngày gian nan đấu đá thì Tuấn 7 cũng tâm sự thật lòng là chưa bao giờ đc ăn cái lẩu nào mà dễ nuốt như lẩu này!

tuấn số 7

Thiếu Uý
Thật sự qua anh em bàn nhau lại quả 1 lẩu để thịnh tình với người phương xa như Bình ni khuyên nhưng tiếc là bác Lamtq sợ Nộp nên k dám tới. Kể ra anh em hơi quá tay LLTT à. Anh em phải nghiêm túc rút kinh nghiệm. Văn hóa :))))

tuấn số 7

Thiếu Uý
Nhưng nói gì cũng phải công nhận bác Lamtq có bản lãnh nên mới công nhận với anh em là: " sao các chú hay thế mà giờ anh mới biết nhể". Dù sao đi nữa biết sự thật, dám nói còn hơn giả dối ở trong lòng...

lamtq

Đại Tá
May chu lao toet wa.hop linh tinh wa.ty so dek nho j ca.ae tau dao co gui thu moi rat van hoa ma so tron het.bua trc up sot moi an dc a the ma hop lunh tung ca.Ban linh vao SG lam tran 1000bia voi a xem nao.
Lao

laplaitrattu

Chuyên đi diệt quái
May chu lao toet wa.hop linh tinh wa.ty so dek nho j ca.ae tau dao co gui thu moi rat van hoa ma so tron het.bua trc up sot moi an dc a the ma hop lunh tung ca.Ban linh vao SG lam tran 1000bia voi a xem nao.
Lao

Về nhà a lợi hại gấp 100 lần sao.Hè này vào giao lưu 10 bia văn hóa chứ oánh kiêu j a đc 1000 bia bây giờ.E thì công thủ toàn diện,gò gài lại lung tung,vào hợp lý ra hợp tình...chẹp chẹp.

laplaitrattu

Chuyên đi diệt quái
Hành trình GPMB những ngày nghỉ.

Sau những ngày chiến đáu sát cánh trên nhiều mặt trận thì cũng là lúc mà các thành viên của đội GPMB cũng chốt đc 1 ngày xa HN để tới nơi rừng núi bàn bạc quán triệt và đôn đốc những thành viên mới tham gia vào đội GPMB'.

Làm 1 ly cà phê lên xe cho tỉnh táo trước khi dời HN

Thay vào tắc nghẽn và trật chội hàng ngày ...

Lúc này đường xá thưa thớt và quang đãng hơn rất nhều

Trung thâm thành phố cũng ít người qua lại

Qua chiếc cầu vượt này thẳng tiến sẽ vào đại lộ Thăng long

Vào tới đại lộ thì trùm đạo hồi đạp 1 quả ga

Núi non xuât hiện

TRong khi đợi chờ tới điẻmđến thì trùm đạo hồi tính GPMB ôm cây nhà người khác về trồng ở nhà mình

Tiếp tục lên đường

laplaitrattu

Chuyên đi diệt quái
Sau 3 quả ga đã tới đại bản doanh mà hội hè tụ tập ...

Con đường xanh rì dưới chân cùng hoa bướm tung tóe ..

Âm thanh của thiên nhiên vần vũ trên đầu.. tiếng ve kêu râm ran suốt trưa hè oi ả.

laplaitrattu

Chuyên đi diệt quái
Đi sâu vào bên trong bỗng nghe tiếng rú lên của 1 con gì mà LLTT cũng ko rõ nên phải vào sâu mới thấy

À hóa ra là có hội tới trước và con rú lên cũng nhận dạng đc ko phải vật nuôi

Trong 1 ko gian khá lãng mạn với tiếng bóng lóc cóc

Bình luận từ Facebook