Đôi điều về bongban.org, các bác vào chém em nhẹ thôi ạ ! ( up lại )

tuấn số 7

Thiếu Uý
Anh hiểu vấn đề này Tuấn ạ. Anh rất quý em vì hơn ai hết anh thấy em có nhiều điều rất giống anh: Nóng tính, bộc trực, thẳng thắn, ham vui, yêu - ghét rõ ràng....
Trong cuộc sống anh cũng đã từng mắc phải nhiều sai lầm và anh nghĩ chắc rằng em cũng vậy. Với những cái giống nhau của anh và em thì điểm yếu là dễ bị lôi kéo làm những việc theo mục đích của người khác. Vậy anh em mình cần phải chọn bạn mà chơi thôi em ạ, những người bạn có tâm tốt sẽ không dụ dỗ, kích động chúng ta làm những việc không nên làm.
Lúc nào chú rảnh ghé qua Trảm Phong Quán anh em mình nói chuyện nhiều hơn nhé ! Bia Bia Bia Bia Bia
Sorry các bác vì em nói chuyện riêng tư của em và Tuấn nhé !

Thanks bác! Mà bác tìm hộ em bác HR với, gọi đt thấy tò te tý rồi. Nghe cậu LLTT nói sáng sớm bác HR đã phi quả Innova đỗ xịch trước cửa hàng Thắng ủn khua môi múa mép, gõ cồng chiêng loạn cả lên. Không biết chiều nay có ra Đại Long oánh vòng tròn k???

Các bác cứ bình tĩnh, theo em thì Tuấn số 7 chắc chắn không phải con người như vậy. Cái này em dám chắc có nhiều nguyên do bác ạ.
Theo cách nhìn của em T7 là người sống thẳng thắn, bộc trực nhưng nóng tính, dễ bị kích động do hoàn cảnh, môi trường người xung quanh nhưng không phải là người có tâm xấu đâu các bác ạ.
Tuấn số 7 ra nhập Diễn đàn chưa lâu và cũng vì yêu bóng bàn nên mới tìm hiểu về Diễn đàn.
Em tin rằng có ngày Tuấn số 7 sẽ nhận ra mọi vấn đề .

Anh choctietlon thâm thúy thật. Anh đúng là nhà thơ của diễn đàn.

Đã nhắc nhở thành viên nhatmot về việc phát ngôn nhưng có vẻ chỉ nhắc là chưa đủ

Nhatmot liên tiếp có những comment thiếu trách nhiệm, phản cảm và đây chính là mầm mống của sự mất đoàn kết mà bongban.org không thể chấp nhận

Do vậy SM3 sẽ mời Nhatmot nghỉ 2 tuần cho hạ hoả và cũng để tìm hiểu lại nội quy diễn đàn.
Thân

Anh SM3 kiên quyết thật, nhưng có vẻ kiên quyết chậm hơn so với độ nóng của các anh khác.
Chúc anh SM3 khỏe và làm tốt hơn nữa.
Tái bút, anh nhắc anh Kunka không được đưa quote lên trên post, thế mà anh cũng đưa quote của anh Nhatmot lên mà?

...nhatmot

Binh Nhì
Đã nhắc nhở thành viên nhatmot về việc phát ngôn nhưng có vẻ chỉ nhắc là chưa đủ

Nguyên văn bởi SM3
Nhắc bác Nhatmot không nên đưa ra những lời lẽ đùa cợt thiếu trách nhiệm trong thời điểm này.Nhatmot liên tiếp có những comment thiếu trách nhiệm, phản cảm và đây chính là mầm mống của sự mất đoàn kết mà bongban.org không thể chấp nhận

Nguyên văn bởi Nhatmot
bọn nào cà bác Tuấn bác cứ bảo em đập chết mẹ bọn nó đi bác tuấn số 7 ơi tử tế gì với bọn nó gặp em cho cái điếu cày vào mõm, bác hiền quá. ở đời làm người tốt k dễ đâu bác tuấn ơi, em luôn và mãi ủng hộ bácNguyên văn bởi Nhatmot
em tấy cái thằng kunka là bố láo nhất bác tuấn xem nó là ai em cho nó cái điếu cày vào mõm chết bà nó đi bácNguyên văn bởi Nhatmot
Đcm, cái diễn đàn này bây giờ lăng nhăng quá, Phải đấm cho một số đứa toác mồm mới bình yên được

Các bác cho em hỏi đồng chí Nhatmot này đâu rồi, cho em nhận mặt họ hàng cái :mad::mad::mad:

thuongtihar

Thượng Sỹ
Anh Nhát một bây giờ mới xuất hiện muộn quá rùi...........vì anh mà anh tìm hình như anh ấy bị bane mấy tuần rồi ý ạ :) Chúc mừng anh đã trở lại diễn đàn nhóe

tuấn số 7

Thiếu Uý
Anh Nhát một bây giờ mới xuất hiện muộn quá rùi...........vì anh mà anh tìm hình như anh ấy bị bane mấy tuần rồi ý ạ :) Chúc mừng anh đã trở lại diễn đàn nhóe

Giờ nick ảo vào chém gây mất đoàn kết nhiều quá nên kệ nó thôi Thường ơi. nghĩ cũng buồn.

...nhatmot

Binh Nhì
Nó dám giả danh cán bộ, nói xấu chế độ, gây nhiễu loạn trung nguyên, tội này ko thể dung thứ, cần phải loại bỏ khỏi xã hội. :mad::mad::mad:

thangRau

Đại Uý
Xem mấy topic "nóng đầu" này hay ra phết, thế mới biết ai cũng có tính xây dựng lại diễn đàn.
Nhưng xây dựng cũng có "muôn mặt đời thường", ông thì nóng , ông thì lạnh, ông thì post bài liên tục, ông thì bênh thần tượng... hihihi. Đúng là xã hội ảo nhưng con người thật

Hangruoi

Nộp bia khắp Việt Nam!
Staff member
Đề nghị Mod dọn dẹp những bài không liên quan đi, đọc 1 tý mà cảm giác bao thăng trầm... thèm Bia

QND

Binh Nhất
Đề nghị Mod dọn dẹp những bài không liên quan đi, đọc 1 tý mà cảm giác bao thăng trầm... thèm Bia

Cứ để đấy xem dân tình nói gì...trong thời gian diễn đàn đang như thế này,cho pà con cô pác xem dân tình ra sao.Kẻ nào có ý đồ thì khắc lòi cái mặt chuột.

Tuấn số 7 : nếu chú có biết được lý do vì sao diễn đàn bị tèo vì vui lòng Thông Báo Cho Mọi Người biết vì đó là trách nhiệm của chú.Chú giữ khư khư cái ý tưởng đó một mình là không được.

tuấn số 7

Thiếu Uý
Cứ để đấy xem dân tình nói gì...trong thời gian diễn đàn đang như thế này,cho pà con cô pác xem dân tình ra sao.Kẻ nào có ý đồ thì khắc lòi cái mặt chuột.

Tuấn số 7 : nếu chú có biết được lý do vì sao diễn đàn bị tèo vì vui lòng Thông Báo Cho Mọi Người biết vì đó là trách nhiệm của chú.Chú giữ khư khư cái ý tưởng đó một mình là không được.

Thôi bác ơi, bóng bàn là nơi vui chơi, giao lưu chứ k phải là nơi Gây thù chuốc oán. Em xin nhận lỗi là do có thời điểm ức chế nhiều công việc xã hội nên k giữ được bình tĩnh mà cả giận mất khôn. Em tự nhận lỗi và mong các bác bỏ qua. Em k bao giờ nói lại đề tài này nữa vì cũng k hay ho gì. Thôi thì mọi người cùng chung tay xây dựng lại diễn đàn. Cùng thời gian sẽ quay lại như xưa thôi! cảm ơn bác!

Drhongson

Đại Tá
Thôi bác ơi, bóng bàn là nơi vui chơi, giao lưu chứ k phải là nơi Gây thù chuốc oán. Em xin nhận lỗi là do có thời điểm ức chế nhiều công việc xã hội nên k giữ được bình tĩnh mà cả giận mất khôn. Em tự nhận lỗi và mong các bác bỏ qua. Em k bao giờ nói lại đề tài này nữa vì cũng k hay ho gì. Thôi thì mọi người cùng chung tay xây dựng lại diễn đàn. Cùng thời gian sẽ quay lại như xưa thôi! cảm ơn bác!

Đây mới thật sự là TS7.
Chiều nay ra cổ vũ và uống đỡ bia cho trận cầu đinh được người hâm mộ mong đợi : Binh ni SG vs TS7 HN

Drhongson

Đại Tá
Em đưa lên để có dẫn chứng xử lý vi phạm sau một thời gian sẽ xóa, còn người khác thì chỉ cần báo link để BQT xử lý, không cần quocte mang những ngôn từ không hay ấy
Anh SM3 kiên quyết thật, nhưng có vẻ kiên quyết chậm hơn so với độ nóng của các anh khác.
Chúc anh SM3 khỏe và làm tốt hơn nữa.
Tái bút, anh nhắc anh Kunka không được đưa quote lên trên post, thế mà anh cũng đưa quote của anh Nhatmot lên mà?

BigBigBog

Hạ Sỹ
Hà nội ngày mưa tháng nắng năm dông dài
Giang hồ vẫn chìm trong hỗn loạn như thủa hỗn mang, anh hùng các lộ cát cứ chiếm núi lập trại không màng đấu đá giang hồ mà âm thầm mài binh luyện kiếm chờ ngày thiệp anh Hùng được phát ra từ nơi linh sơn cấm địa In Tiến Bộ. Dạng tiểu yêu tép riu chỉ biết cúi đầu bái vọng mà thầm than trong lòng, tráng trí thì có mà tài chẳng cao.
Lại nói ngày ấy, giang hồ chém gió ảo còn chưa thịnh, mạng mẽo thì bập bõm, toàn cõi giang hồ nghiệp dư Việt Nam quanh quẩn chỉ có một chốn đi về ttvnol.com, lãnh tụ min mod không đủ sức hiệu triệu đồng đạo giang hồ, kẻ nam người bắc, lòng người ko yên, chỉ hận chí anh hùng không gặp thời.
Tuổi trẻ tài cao đời nào cũng có, ngày ấy năm ấy, bỗng đâu xuất hiện một trang thiếu niên anh tuấn, xuất chí anh hùng, xách kiếm ra giang hồ ngao du bốn bể, không cam chịu sống dưới gầm trời ttvnol.com nhỏ hẹp, bày chiêu lập trận tạo dựng một thế giới mới. Thế là bongban.org ra đời. Sân chơi đã có, người có tâm lập tức xuất hiện, một bậc trưởng lão sóng gió đã trải, gian nan đã từng, nay vì yêu mến tuổi trẻ nhiệt huyết không ngần ngại tổn hao tâm huyết tiền bạc dốc sức dốc công kêu gọi quần hào.
Chí lớn, chí nhỏ, người thấp người cao, đồng đạo giang hồ ầm ào kéo đến đồng thanh trợ lực, nhiều chiến thủ lẫy lững chém gió thành danh từ những đấu trường bia bóng. Những ông sao trên trời cũng được kéo xuống vui vầy cùng anh mộ đạo, ngày vui liên tiếp, bia chảy như sông. Đồng đạo Bắc Nam có hẹn có gặp, nay Sài Gòn, mai Đà Lạt, đây Hà Nội, kia Nam Định, tiếng cười chưa bao giờ tắt.
Giang hồ quy tụ, các sới cát cứ khắp nơi, thỉnh thoảng dấy lên trận chém giết giữa các cao thủ đã thành danh, cao thủ thấp thủ nhiều nơi tọa sơn quan hổ đấu, chỉ tiếc không có cơ hội được tham dự các trường bóng bia chém giết vinh danh tên tuổi. Thời vận đã đến, lòng người đang lên, Hanoi premiership ra đời. Giang hồ cũng có luật của giang hồ, không thể ỷ mạnh hiếp yếu, bảng phong thần A B C D đã định. Trải qua vài năm đấu đá, nay Hồ Chí Minh, Hải Dương, Đà Nẵng cùng đồng thanh hưởng premiership. Lòng người thuận hòa, chờ ngày hội ngộ Đà Nẵng 2012.
Bỗng nhiên cơ sự chẳng lành, chỉ một đêm mở mắt bongban.org tan tác, lòng đau như cắt, một thời tuổi trẻ đã trở thành dĩ vãng, tâm huyết bao năm bỗng phút bỗng chốc tan tành mây khói. Nay, cơ sự đã rồi, dù là anh em đồng đạo cũng không tránh khỏi chua xót mà bức xúc thành câu, truy cứu trách nhiệm. Lịch sử có thể mất, tình thân nghĩa nặng không thể một sớm một chiều mà tan như bèo bọt, còn người còn sức, xây lên được thì xây lại được.
5 năm đã qua thì sẽ có 5 năm tiếp tới, tất cả là ở lòng người.

Kính thư.

Bít bốp

tuấn số 7

Thiếu Uý
Giang hồ vẫn chìm trong hỗn loạn như thủa hỗn mang, anh hùng các lộ cát cứ chiếm núi lập trại không màng đấu đá giang hồ mà âm thầm mài binh luyện kiếm chờ ngày thiệp anh Hùng được phát ra từ nơi linh sơn cấm địa In Tiến Bộ. Dạng tiểu yêu tép riu chỉ biết cúi đầu bái vọng mà thầm than trong lòng, tráng trí thì có mà tài chẳng cao.
Lại nói ngày ấy, giang hồ chém gió ảo còn chưa thịnh, mạng mẽo thì bập bõm, toàn cõi giang hồ nghiệp dư Việt Nam quanh quẩn chỉ có một chốn đi về ttvnol.com, lãnh tụ min mod không đủ sức hiệu triệu đồng đạo giang hồ, kẻ nam người bắc, lòng người ko yên, chỉ hận chí anh hùng không gặp thời.
Tuổi trẻ tài cao đời nào cũng có, ngày ấy năm ấy, bỗng đâu xuất hiện một trang thiếu niên anh tuấn, xuất chí anh hùng, xách kiếm ra giang hồ ngao du bốn bể, không cam chịu sống dưới gầm trời ttvnol.com nhỏ hẹp, bày chiêu lập trận tạo dựng một thế giới mới. Thế là bongban.org ra đời. Sân chơi đã có, người có tâm lập tức xuất hiện, một bậc trưởng lão sóng gió đã trải, gian nan đã từng, nay vì yêu mến tuổi trẻ nhiệt huyết không ngần ngại tổn hao tâm huyết tiền bạc dốc sức dốc công kêu gọi quần hào.
Chí lớn, chí nhỏ, người thấp người cao, đồng đạo giang hồ ầm ào kéo đến đồng thanh trợ lực, nhiều chiến thủ lẫy lững chém gió thành danh từ những đấu trường bia bóng. Những ông sao trên trời cũng được kéo xuống vui vầy cùng anh mộ đạo, ngày vui liên tiếp, bia chảy như sông. Đồng đạo Bắc Nam có hẹn có gặp, nay Sài Gòn, mai Đà Lạt, đây Hà Nội, kia Nam Định, tiếng cười chưa bao giờ tắt.
Giang hồ quy tụ, các sới cát cứ khắp nơi, thỉnh thoảng dấy lên trận chém giết giữa các cao thủ đã thành danh, cao thủ thấp thủ nhiều nơi tọa sơn quan hổ đấu, chỉ tiếc không có cơ hội được tham dự các trường bóng bia chém giết vinh danh tên tuổi. Thời vận đã đến, lòng người đang lên, Hanoi premiership ra đời. Giang hồ cũng có luật của giang hồ, không thể ỷ mạnh hiếp yếu, bảng phong thần A B C D đã định. Trải qua vài năm đấu đá, nay Hồ Chí Minh, Hải Dương, Đà Nẵng cùng đồng thanh hưởng premiership. Lòng người thuận hòa, chờ ngày hội ngộ Đà Nẵng 2012.
Bỗng nhiên cơ sự chẳng lành, chỉ một đêm mở mắt bongban.org tan tác, lòng đau như cắt, một thời tuổi trẻ đã trở thành dĩ vãng, tâm huyết bao năm bỗng phút bỗng chốc tan tành mây khói. Nay, cơ sự đã rồi, dù là anh em đồng đạo cũng không tránh khỏi chua xót mà bức xúc thành câu, truy cứu trách nhiệm. Lịch sử có thể mất, tình thân nghĩa nặng không thể một sớm một chiều mà tan như bèo bọt, còn người còn sức, xây lên được thì xây lại được.

Kính thư.

Bít bốp

Bạn Bigbog có bài viết tâm huyết và
hiểu tâm trạng quá!! Rất cám ơn bài viết của bạn! Thôi thì mọi người cùng cố gắng xây lại thôi!!! Thanks bạn!

laplaitrattu

Chuyên đi diệt quái

Kính thư.

Bít bốp

Cô Bics bòng bon làm anh ngưỡng mộ em hơn rồi đấy.Đọc xong mà thấy rộn ràng hơn hẳn.

Bình luận từ Facebook