Đôi điều về bongban.org, các bác vào chém em nhẹ thôi ạ ! ( up lại )

oldamultat

Trung Sỹ
Sáng ngày ra thấy bác có vẻ nỏng tong người hay sao mà đã muốn tỉ thý.HR sáng đã dọa đánh nát hàng mấy côn đồ,nay e gặp 2 đối thủ kinh đấy

Mình phải tham gia trọng tài mấy cái vụ côn đồ xóm, côn đồ thôn này thôi. Hôm qua, hôm nay trời nắng to quá, anh em nóng trong người sớm. Giải quyết nhanh mấy vụ tỷ thí, uống vài trăm bia cho hạ hoả.

Ruahoguom

Thiếu Uý
Nghe mấy thằng ngu tỏ vẻ nguy hiểm khó chịu quá. Chứ bác HR là người đàng hoàng, k bao giờ anh dám chém cả.

Chú số 7 hình như tâm trạng bất an,hỏa trong tâm nên cần hạ ngay!
Chiều ra Đại long kiếm bia bác Hạng dĩn uống cho mát nhé!

tuấn số 7

Thiếu Uý
Anh Bẩy chắc khó chịu do có thêm anh Một, anh Hai.... anh Mười đây.
Anh mà có nguyên nhân đúng về dd bị sập do "chúng nó" lừa bịp thì anh cứ vạch mịa nó ra để hội bóng bàn toàn quốc biết, anh cứ nói không tiện thì ai biết được họ lại nói anh khó chịu nên nói linh tinh, không suy nghĩ.
Anh ghét ai, yêu ai thì anh cứ giữ yên trong lòng thì họ tôn trọng anh hơn nhiều, anh cứ bô bô nói là anh yêu có 2 người thì mai bọn còn lại khai trừ 2 người đó thì anh còn Đ... ai để tôn trọng nữa. Cty tư nhân nên thay đổi nhân sự thoải mái,
Anh mà vào đây thì có khi anh em bóng bàn miền Nam không những chạy mất dép như anh Mertri nói, mà họ cho anh đi đánh tennis luôn, khỏi giao lưu tại trạm khách hay Văn Thánh gì đâu

Mình cần gì Danh của cái org này hả cậu. Xin lỗi, còn chuyện mình công tác Sài Gòn để làm việc chứ k phải để BB nhé. Bạn nghe cho kỹ, còn nếu nói đến BB trong Nam mình rất nhiều bạn từ xưa, đâu cần Trạm Khách hay Văn Thánh. Sr nick ảo nhé!

tuấn số 7

Thiếu Uý
Chú số 7 hình như tâm trạng bất an,hỏa trong tâm nên cần hạ ngay!
Chiều ra Đại long kiếm bia bác Hạng dĩn uống cho mát nhé!
Em xin lỗi bác vì bác được 1 số câu k hay của em. Đúng là em đang bực mình, lại nghe nick ảo gáy khó chịu ghê. Em XL bác. Chiều bác mà rảnh qua ĐL nhé bác!!

laplaitrattu

Chuyên đi diệt quái
Mình phải tham gia trọng tài mấy cái vụ côn đồ xóm, côn đồ thôn này thôi. Hôm qua, hôm nay trời nắng to quá, anh em nóng trong người sớm. Giải quyết nhanh mấy vụ tỷ thí, uống vài trăm bia cho hạ hoả.

Em vừa mở hàng , đùng cái con xe Innova phi thẳng vào cửa. Bước vào giọng dọa dẫm đòi đập nát hàng e. Chiều e ko đánh cho kể hơi phí.

Ruahoguom

Thiếu Uý
Em xin lỗi bác vì bác được 1 số câu k hay của em. Đúng là em đang bực mình, lại nghe nick ảo gáy khó chịu ghê. Em XL bác. Chiều bác mà rảnh qua ĐL nhé bác!!

Anh đang định làm toppic với tiêu đề "Ảo và Thật".
Sơ qua 1 chút nhé,nik ảo>>.bực mình thật.
Ha ha ha!!!!!!!!!!!!!!!

metri

Binh Nhì

TS7 nhìn lại cái tiêu đề của topic này đi. Đi lạc đề xa quá rồi. TS7 khó chịu gì thì lập topic riêng mà chửi, chứ mình thấy topic này đang rất hay bởi áng văn của tieuthantien làm mình đê mê, bây giờ thì thành chuyện gì rồi không biết

tuấn số 7

Thiếu Uý
TS7 nhìn lại cái tiêu đề của topic này đi. Đi lạc đề xa quá rồi. TS7 khó chịu gì thì lập topic riêng mà chửi, chứ mình thấy topic này đang rất hay bởi áng văn của tieuthantien làm mình đê mê, bây giờ thì thành chuyện gì rồi không biết
Vâng, em nghe bác em k nói thêm gì nữa, chứ em nghe 1 số anh em nói rất tốt về bác nên em rất tôn trọng bác. Cám ơn bác đã nhắc nhở em. Em dừng tại đây thôi bác. SR bác!

scubi06

Super Moderators
Mấy bác Sài Gòn em nói thật các bác tử tế và nhân hoà quá, chứ em cái gì cũng phải nói thật. Từ ngày sập trang org và qua tiếp xúc 1 số người ở BQT org mà em biết. Ngoài anh Dũng scubi và cậu Thuận TC em rất tôn trọng, còn lại toàn hàng Sida. Em chém rất thật đó các bác. Còn vì sao sập org em đã biết nguyên nhân. Em xin hứa sẽ có ngày em nói nhưng k phải lúc này. Vì vậy em mới bức xúc. Mong các bác trong SG bỏ quá cho!!!

Chào Tuấn!
Thời gian gần đây anh có đọc những bài viết của em liên quan đến sự cố mất dữ liệu của Diễn đàn và muốn chia sẻ với em vài lời.
- Việc mất dữ liệu thực tế vẫn chưa xác định được nguyên nhân nhưng BQT đã nhận trách nhiệm và đang kêu gọi thành viên cùng nỗ lực khôi phục lại những bài viết có giá trị xây dựng lại Diễn đàn. Dữ liệu mất đi có rất nhiều người buồn trong đó có anh có em nhưng anh tin rằng vẫn còn rất nhiều thành viên tâm huyết với bongban.org đó mới là tài sản vô giá của Diễn đàn. Trong giai đoạn khó khăn này mọi người nên vì cái chung, nếu chưa có việc làm tích cực gì thì cũng không nên có những bài viết mang tính đả kích như vậy, anh không cảm thấy tự hào gì khi được em nhắc tên trong những bài viết đó Tuấn ạ.
- Theo quan điểm của anh, khi cảm thấy chưa hài lòng với việc gì hoặc con người nào mình chỉ nên trình bày quan điểm 1 lần cảm thấy ổn thì tiếp tục nếu không hợp lý thì nghỉ, tránh để ảnh hưởng tới cái chung tới những cá nhân khác. Với cá nhân anh, em là người khá bộc trực có sao nói vậy và dễ bị ảnh hưởng bởi những người xung quanh nên anh vẫn tin những lời nói đó không xuất phát từ cái tâm của em.
- Thời điểm em tham gia đúng vào dịp Diễn đàn kỷ niệm sinh nhật lần thứ 5, đó là giai đoạn phồn thịnh nhất trước khi xảy ra sự cố, những kỷ niệm của em cũng mất theo nên em sẽ buồn nhưng chắc chắn những gì em để lại trong lòng mọi người không phải là những “con số” trên Diễn đàn. Rất nhiều người còn đóng góp xây dựng cho Diễn đàn hơn anh và em nhiều nhưng vẫn đang cố gắng “Yêu lại từ đầu” nên cho anh được nhắc lại, nếu chưa làm được gì cho Diễn đàn thì lúc này im lặng cũng là một sự đóng góp em nhé!
Vài lời lan man mong em đừng nghĩ khác, hôm nào rảnh gặp nhau Tuấn nhé! Chúc em vui vẻ.
Thân.

tuấn số 7

Thiếu Uý
Chào Tuấn!
Thời gian gần đây anh có đọc những bài viết của em liên quan đến sự cố mất dữ liệu của Diễn đàn và muốn chia sẻ với em vài lời.
- Việc mất dữ liệu thực tế vẫn chưa xác định được nguyên nhân nhưng BQT đã nhận trách nhiệm và đang kêu gọi thành viên cùng nỗ lực khôi phục lại những bài viết có giá trị xây dựng lại Diễn đàn. Dữ liệu mất đi có rất nhiều người buồn trong đó có anh có em nhưng anh tin rằng vẫn còn rất nhiều thành viên tâm huyết với bongban.org đó mới là tài sản vô giá của Diễn đàn. Trong giai đoạn khó khăn này mọi người nên vì cái chung, nếu chưa có việc làm tích cực gì thì cũng không nên có những bài viết mang tính đả kích như vậy, anh không cảm thấy tự hào gì khi được em nhắc tên trong những bài viết đó Tuấn ạ.
- Theo quan điểm của anh, khi cảm thấy chưa hài lòng với việc gì hoặc con người nào mình chỉ nên trình bày quan điểm 1 lần cảm thấy ổn thì tiếp tục nếu không hợp lý thì nghỉ, tránh để ảnh hưởng tới cái chung tới những cá nhân khác. Với cá nhân anh, em là người khá bộc trực có sao nói vậy và dễ bị ảnh hưởng bởi những người xung quanh nên anh vẫn tin những lời nói đó không xuất phát từ cái tâm của em.
- Thời điểm em tham gia đúng vào dịp Diễn đàn kỷ niệm sinh nhật lần thứ 5, đó là giai đoạn phồn thịnh nhất trước khi xảy ra sự cố, những kỷ niệm của em cũng mất theo nên em sẽ buồn nhưng chắc chắn những gì em để lại trong lòng mọi người không phải là những “con số” trên Diễn đàn. Rất nhiều người còn đóng góp xây dựng cho Diễn đàn hơn anh và em nhiều nhưng vẫn đang cố gắng “Yêu lại từ đầu” nên cho anh được nhắc lại, nếu chưa làm được gì cho Diễn đàn thì lúc này im lặng cũng là một sự đóng góp em nhé!
Vài lời lan man mong em đừng nghĩ khác, hôm nào rảnh gặp nhau Tuấn nhé! Chúc em vui vẻ.
Thân.

Vâng, em rất tôn trọng và hiểu anh anh Dũng ạ. Thôi em cũng k đề cập thêm đến vấn đề này nữa anh. Em không háo danh gì trong org cả. Chẳng qua như anh nói đó: Em nghe nhiều thông tin xung quanh thấy rất bực mình chứ có ai muốn chửi nhau hay nói những câu k hay trên diễn đàn đâu. Tính em thích thì chơi, nói thật chứ chẳng ngại. Nếu ngại em đã k như ngày hôm nay. Anh thấy đây: Em nói rất tôn trọng anh, cậu Thuận TC thì đây là từ tâm em chứ k ai nịnh ai hay tôn ai lên cả và em càng k muốn làm mất tình cảm giữa anh, cậu Thuận và BQT org. Em quý ai em nói, ghét cũng nói. Mà có mỗi thế thoi cũng có ý kiến ra ra vào vào. Chán. Thôi em nghe anh im lặng là tốt nhất chứ bới nhau ra cũng chả hay ho gì. Thân anh! Anh thì em hiểu, em k có suy nghĩ gì đâu!!!

tuấn số 7

Thiếu Uý
Đọc mấy bài đầu của số 7 em nóng mặt quá định bem nick thì lại thấy số 7 đã sớm hạ hoả. Thôi xoá tạm mấy bài bức xúc của bác, hôm nào có dịp gặp số 7 để bác xem em có giống SIDA không nhé
Mình nói sai thì cứ bem nick thôi, k có ý kiến gì đâu nhé. Không vui chỗ này ta chơi chỗ khác, có quan trọng gì đâu. Thân!

choctietlon

Super Moderators
Đọc mấy bài đầu của số 7 em nóng mặt quá định bem nick thì lại thấy số 7 đã sớm hạ hoả. Thôi xoá tạm mấy bài bức xúc của bác, hôm nào có dịp gặp số 7 để bác xem em có giống SIDA không nhé

Các bác cứ bình tĩnh, theo em thì Tuấn số 7 chắc chắn không phải con người như vậy. Cái này em dám chắc có nhiều nguyên do bác ạ.
Theo cách nhìn của em T7 là người sống thẳng thắn, bộc trực nhưng nóng tính, dễ bị kích động do hoàn cảnh, môi trường người xung quanh nhưng không phải là người có tâm xấu đâu các bác ạ.
Tuấn số 7 ra nhập Diễn đàn chưa lâu và cũng vì yêu bóng bàn nên mới tìm hiểu về Diễn đàn.
Em tin rằng có ngày Tuấn số 7 sẽ nhận ra mọi vấn đề .

tuấn số 7

Thiếu Uý
Các bác cứ bình tĩnh, theo em thì Tuấn số 7 chắc chắn không phải con người như vậy. Cái này em dám chắc có nhiều nguyên do bác ạ.
Theo cách nhìn của em T7 là người sống thẳng thắn, bộc trực nhưng nóng tính, dễ bị kích động do hoàn cảnh, môi trường người xung quanh nhưng không phải là người có tâm xấu đâu các bác ạ.
Tuấn số 7 ra nhập Diễn đàn chưa lâu và cũng vì yêu bóng bàn nên mới tìm hiểu về Diễn đàn.
Em tin rằng có ngày Tuấn số 7 sẽ nhận ra mọi vấn đề .

Thanks bác Hải. Qua em nghe bác và 1 số anh em gọi điện, pm, nhắn tin cho em thì em thấy cũng phải xem lại mình. Cũng có thể em bị 1 số phần tử xấu lôi vào cuộc làm nóng diễn đàn chứ kỳ thực em rất yêu diễn đàn. Cũng có thể vì chưa hiểu hết nên em mới bực mình thế này. Thôi SR các bác. Em dừng đề tài này lại đây thôi. em cũng cần xem lại mình.

Drhongson

Đại Tá
Mình nói sai thì cứ bem nick thôi, k có ý kiến gì đâu nhé. Không vui chỗ này ta chơi chỗ khác, có quan trọng gì đâu. Thân!

Nếu bem bác thì bác không chơi ở đây á, không được đâu sói ơi. Đợi bác hay HR ợ bia xong rồi em mới tính

choctietlon

Super Moderators
Thanks bác Hải. Qua em nghe bác và 1 số anh em gọi điện, pm, nhắn tin cho em thì em thấy cũng phải xem lại mình. Cũng có thể em bị 1 số phần tử xấu lôi vào cuộc làm nóng diễn đàn chứ kỳ thực em rất yêu diễn đàn. Cũng có thể vì chưa hiểu hết nên em mới bực mình thế này. Thôi SR các bác. Em dừng đề tài này lại đây thôi. em cũng cần xem lại mình.

Anh hiểu vấn đề này Tuấn ạ. Anh rất quý em vì hơn ai hết anh thấy em có nhiều điều rất giống anh: Nóng tính, bộc trực, thẳng thắn, ham vui, yêu - ghét rõ ràng....
Trong cuộc sống anh cũng đã từng mắc phải nhiều sai lầm và anh nghĩ chắc rằng em cũng vậy. Với những cái giống nhau của anh và em thì điểm yếu là dễ bị lôi kéo làm những việc theo mục đích của người khác. Vậy anh em mình cần phải chọn bạn mà chơi thôi em ạ, những người bạn có tâm tốt sẽ không dụ dỗ, kích động chúng ta làm những việc không nên làm.
Lúc nào chú rảnh ghé qua Trảm Phong Quán anh em mình nói chuyện nhiều hơn nhé ! Bia Bia Bia Bia Bia

Sorry các bác vì em nói chuyện riêng tư của em và Tuấn nhé !

UcTran

Binh Nhì
Tốt rồi vậy là các bác đã hạ hỏa.
Nói đến Trảm phong quán là em lại thèm Bia rồi đấy Bia
Xin mời các bác tiếp tục với Đôi điều về bongban.org

Bình luận từ Facebook