Đôi điều về bongban.org, các bác vào chém em nhẹ thôi ạ ! ( up lại )

tieuthantien

Tiểu Phương Liều Mạng
Bài này em up lại theo yêu cầu của chú DRhongsơn !

Thế gian hôm nay bóng bàn thịnh vượng, người người hướng tới sống lâu trăm tuổi, mơ tưởng về sức khỏe, bóng bàn cũng vì vậy mà càng ngày càng ăn sâu vào lòng người. Trong thiên hạ khó có thể đếm hết tất cả các clb lớn nhỏ, nhỏ thì như câu lạc bộ chỉ có 1 bàn vài người, lớn thì chiếm cứ lãnh thổ rộng lớn, thành viên lên tới hàng trăm , hàng ngàn các thế lực không lồ cũng xuất hiện vô số kể. Chúng sinh đông đảo, nhốn nháo, hàng chục năm nay, tất cả bí kíp bóng bàn bởi sự nghiên cứu tìm tòi của vô số anh hùng hảo hán như : Nguoithichbongban, Crazydalat, Boll_boll, trungtuyenvcbdangnag. . . người trước dừng lại, người sau tiến lên mà lưu truyền cho đến hôm nay sớm đã như trăm hoa đua nở, ngàn ngôn vạn chữ, khó có thể kể hết.
Diễn đàn mở rộng, cao thủ đôg đúc, phương pháp luyện tập cũng vô cùng phong phú , không hề giốg nhau. Chưa khám phá ra cách nào để trở thành cao thủ, các thành viên đã hình thành các môn các phái, có chính có tà. Từ đó nổi lên những quan điểm riêng, rồi đấu đá lẫn nhau đến nỗi tranh phạt giết chóc diễn ra vô số kể. Khi trở thành cao thủ xem ra xa xôi quá không nắm bắt nổi, thì những sức khỏe có được nhờ tu luyện bb dần trở thành mục tiêu của rất nhiều người. Vùng đất bongban.org địa linh nhân kiệt, là nơi chiếm cứ bền vững của các chính phái và tà phái, trong đó đặc biệt có 4 phái lớn đứng đầu, là :
Hội những người chơi gai - hội những người chơi mút tàu - hội những người thích nhậu sương sương - hội những người thích chém gió như em !

Năm hết tết đến chúc các bác luôn vui vẻ !

Last edited:

tieuthantien

Tiểu Phương Liều Mạng
Từ ngàn xưa cho tới hôm nay, người bình thường chẳng ai là không phải chết. Nhưng chúng nhân đều ham sự sống mà sợ cái chết, mỗi khi nói đến diêm la địa phủ, thì thường gieo dắt thêm bao điều ghê rợn, hoang mang, rồi nảy ra cái thuyết trường sinh bất tử. So với những giống loài sinh vật khác, con người thể chất kém, nhưng lại là linh trưởng của vạn vật, đó tuyệt không phải là lời nói giả.
Tuy vẫn chưa tìm thấy người vì đánh bb mà sống lâu trăm tuổi , nhưng có một số cao thủ đã nhìn thấu được thiên địa tạo hoá, nhờ sức mạnh các loại cốt vợt, mút vợt thần bí có thể khiến lung lay cả trời đất với cú giật có uy lực sấm sét. Theo thời gian dần trôi những nhân vật xưa dường như đều đã trở thành những truyền thuyết mà trong mỗi một topic, , mỗi câu truyện trên bongban.org vẫn lặng lẽ lưu truyền. Truyền thuyết kể họ đã hơn 50 tuổi nhưng vẫn còn xuân như thanh niên 30 ( chú NTBB ) . Người đời cho rằng vậy họ đã là siêu cao thủ. nên càng ngày càng có thêm nhiều người lao vào con đường tập luyện bóng bàn gian nan thử thách.

Last edited:

tieuthantien

Tiểu Phương Liều Mạng
Bongban.org có lịch sử rất lâu đời, từ khi sáng lập đến giờ đã 4 năm có lẻ, đứng đầu trong làng bóng bàn thời nay. Nghe nói tổ sư khai mở diễn đàn vốn là một thầy tướng trong giang hồ, nửa đời thất vọng, buồn bực bất đắc chí. Năm 20 tuổi, ngao du khắp nơi, trên đường đi qua in tờ nét, vừa nhìn đã nhận ra nơi đây có vẻ thiêng liêng, tụ được long mạch của trời đất, là một nơi tốt đẹp vào bậc nhất. Lập tức đăng sơn, ăn gió nằm sương dốc lòng kiếm tiền nộp cho nhà mạng khai mở ra diễn đàn .
Thấm thoắt đã 4 năm. Trải qua mấy trận mưa gió giang hồ, xì căng đan điên đảo, Những người không rõ nội tình phần lớn đều hiểu nhầm, cho rằng bongban.org đã sa sút mất rồi, mặc dù Min, MOD giải thích rất nhiều, hiềm nỗi lực bất tòng tâm. Đến nay nghĩ lại, lúc ấy quả thực là quãng thời gian cay đắng nhất của cả diễn đàn . Mãi cho đến thời điểm một năm ba tháng trước có lẽ là trời già mệt rồi, không muốn trêu cợt bongban.org nữa . Đến lúc ấy , trong đám thành viên ko rõ thứ bao nhiêu, lại xuất hiện một nhân vật tuyệt luân, kinh thế hãi tục đứng lên dẫn dắt – SM2
Không rõ anh là ai, anh từ đâu đến người đời nhắc đến anh chỉ hình dung ra 2 chữ công tâm , và thỉnh thoảng có band nhầm vài cái nick. SM2 là cao thủ thâm sâu, thủ đoạn tàn độc, một thời gian nhậm chức đã dốc sức vì diễn đàn, hết lòng trợ giúp anh em, nghiêm khắc xử lí bọn xì pam. Nhờ vậy thanh thế đại thịnh. Ngày nay tuy không thể độc bá thiên hạ, nhưng bongban.org cũng trở thành thế lực hùng cứ một phương bất khả xâm phạm.

em xin hết ! để topic trôi đi thì cũng phí, em tìm lại rồi up lên cho mọi người thư giãn !

Last edited:

Drhongson

Đại Tá
Hèn chi nick hắn là tiểu thần tiên ,,, tâm hồn bay vất vưởng ở ĐỈNH TƯ QUÁ cùng LỆNH HỒ XUNG ,,,
lại phất phơ lãng mạn cùng TRU TIÊN TIÊU ĐỈNH,,,
ĐÚNG LÀ thân tại bàn bóng mà khí lực bốc thủng trần nhà thi đấu,,,
,,, nó cứ như 1 luồng xung lực đang kích vào sanh tử huyền quan ,
chắc sắp đả thông nhâm đốc 2 mạch luyện thành ĐÙNG ĐÙNG LÍP PHÁP, RỜ GUE TRẢO THỦ,,,
giáp tết vào topíc này thấy khoan khoái hẳn ,,,
vô bàn bóng thấy thoải mái , hôm nay vô diễn đàn lại càng sướng khoái
THANKS BÁCH TRĂM PHÁT ,,, hihi

tieuthantien

Tiểu Phương Liều Mạng
Hèn chi nick hắn là tiểu thần tiên ,,, tâm hồn bay vất vưởng ở ĐỈNH TƯ QUÁ cùng LỆNH HỒ XUNG ,,,
chắc sắp đả thông nhâm đốc 2 mạch luyện thành ĐÙNG ĐÙNG LÍP PHÁP, RỜ GUE TRẢO THỦ,,,

Thưa tiên sinh, Tieuthantien xuất thân từ thấp kém, học vấn nông cạn. Từ nhỏ đến giờ đọc sách thánh hiền cũng chưa được bao ngày, hiểu biết thì nhỏ bé. Nay được tiên sinh ưu ái, so sánh với các anh hùng hào kiệt trong thiên hạ thì chỉ như là một con đom đóm đực nằm giữa các mặt trăng mặt trời. Thật là thống khoái, vui mừng không gì tả xiết. Thôi thì Vãn bối xin lấy chén rượu nhạt để tỏ tình tri âm. Kính tiên sinh

choctietlon

Super Moderators
Bongban.org có lịch sử rất lâu đời, từ khi sáng lập đến giờ đã 4 năm có lẻ, đứng đầu trong làng bóng bàn thời nay. Nghe nói tổ sư khai mở diễn đàn vốn là một thầy tướng trong giang hồ, nửa đời thất vọng, buồn bực bất đắc chí. Năm 20 tuổi, ngao du khắp nơi, trên đường đi qua in tờ nét, vừa nhìn đã nhận ra nơi đây có vẻ thiêng liêng, tụ được long mạch của trời đất, là một nơi tốt đẹp vào bậc nhất. Lập tức đăng sơn, ăn gió nằm sương dốc lòng kiếm tiền nộp cho nhà mạng khai mở ra diễn đàn .
Thấm thoắt đã 4 năm. Trải qua mấy trận mưa gió giang hồ, xì căng đan điên đảo, Những người không rõ nội tình phần lớn đều hiểu nhầm, cho rằng bongban.org đã sa sút mất rồi, mặc dù Min, MOD giải thích rất nhiều, hiềm nỗi lực bất tòng tâm. Đến nay nghĩ lại, lúc ấy quả thực là quãng thời gian cay đắng nhất của cả diễn đàn . Mãi cho đến thời điểm một năm ba tháng trước có lẽ là trời già mệt rồi, không muốn trêu cợt bongban.org nữa . Đến lúc ấy , trong đám thành viên ko rõ thứ bao nhiêu, lại xuất hiện một nhân vật tuyệt luân, kinh thế hãi tục đứng lên dẫn dắt – SM2
Không rõ anh là ai, anh từ đâu đến người đời nhắc đến anh chỉ hình dung ra 2 chữ công tâm , và thỉnh thoảng có band nhầm vài cái nick. SM2 là cao thủ thâm sâu, thủ đoạn tàn độc, một thời gian nhậm chức đã dốc sức vì diễn đàn, hết lòng trợ giúp anh em, nghiêm khắc xử lí bọn xì pam. Nhờ vậy thanh thế đại thịnh. Ngày nay tuy không thể độc bá thiên hạ, nhưng bongban.org cũng trở thành thế lực hùng cứ một phương bất khả xâm phạm.

Thưa tiên sinh, Tieuthantien xuất thân từ thấp kém, học vấn nông cạn. Từ nhỏ đến giờ đọc sách thánh hiền cũng chưa được bao ngày, hiểu biết thì nhỏ bé. Nay được tiên sinh ưu ái, so sánh với các anh hùng hào kiệt trong thiên hạ thì chỉ như là một con đom đóm đực nằm giữa các mặt trăng mặt trời. Thật là thống khoái, vui mừng không gì tả xiết. Thôi thì Vãn bối xin lấy chén rượu nhạt để tỏ tình tri âm. Kính tiên sinh

Tại hạ vốn tài, hèn chí mọn nhưng sau khi nghe lời văn của các hạ như vén mây mù thấy được anh mặt trời, lòng bỗng thấy cuộc đời tươi đẹp. Nghe các hạ nói vài lời mà hơn đọc sách mười năm, thấy các hạ làm điều nghĩa khí mà đả thông đầu tối. Tiện đây tại hạ mạo muội gửi lời mời các hạ nếu có cơ hội ghé qua kinh thành xin quá bộ vào thăm tệ xá. Dẫu không có bồ đào mỹ tửu với dạ quang bôi thì cũng xin mời các hạ vài vại Hà Nội cho thắm tình bằng hữu. Bia Bia Bia Bia Bia
Được kết giao với các hạ quả là không uổng đời trai.
Kính các hạ ! Bia Bia Bia Bia
:cool::cool::cool::cool::cool::cool::cool::cool:

Last edited:

Drhongson

Đại Tá
That tinh minh rat khoai bai nay cua TIEU THAN TIEN , BAI BIA NHA QUAN va BAI HICH DO BAC TREHAMCHOI SUU TAM.
CHANG HIEU SAO VIET KHONG CO DAU . XIN LOI QUI VI.

tuấn số 7

Thiếu Uý
That tinh minh rat khoai bai nay cua TIEU THAN TIEN , BAI BIA NHA QUAN va BAI HICH DO BAC TREHAMCHOI SUU TAM.
CHANG HIEU SAO VIET KHONG CO DAU . XIN LOI QUI VI.

Mấy bác Sài Gòn em nói thật các bác tử tế và nhân hoà quá, chứ em cái gì cũng phải nói thật. Từ ngày sập trang org và qua tiếp xúc 1 số người ở BQT org mà em biết. Ngoài anh Dũng scubi và cậu Thuận TC em rất tôn trọng, còn lại toàn hàng Sida. Em chém rất thật đó các bác. Còn vì sao sập org em đã biết nguyên nhân. Em xin hứa sẽ có ngày em nói nhưng k phải lúc này. Vì vậy em mới bức xúc. Mong các bác trong SG bỏ quá cho!!!

tuấn số 7

Thiếu Uý
bác TS7 hơi nóng tính rồi đấy:D:D:D

Mình nói thật đó bạn. Mình biết bóng bàn là nơi xả stress, vui vẻ, gắn kết anh em nhưng anh em cả nước k phải là Đần, k thể cho mấy thằng vớ vỉu lừa, bóp mũi anh em được. Trước khi sập org mình có ý gì đâu, còn sau khi sập, biết nguyên nhân mình thấy bức xúc, coi thường quá. Đây là chỗ vui chơi cho biết bao con người, bao thế hệ, k thể vì mấy thằng Sida mà tất cả anh em bị mị dân theo. Xin lỗi, đừng nghĩ mình là nhất nhé!!!

tuấn số 7

Thiếu Uý
Mình nói thật đó bạn. Mình biết bóng bàn là nơi xả stress, vui vẻ, gắn kết anh em nhưng anh em cả nước k phải là Đần, k thể cho mấy thằng vớ vỉu lừa, bóp mũi anh em được. Trước khi sập org mình có ý gì đâu, còn sau khi sập, biết nguyên nhân mình thấy bức xúc, coi thường quá. Đây là chỗ vui chơi cho biết bao con người, bao thế hệ, k thể vì mấy thằng Sida mà tất cả anh em bị mị dân theo. Xin lỗi, đừng nghĩ mình là nhất nhé!!![/QUOTE
Em chẳng hiểu bác biết được điều gì và bác nghĩ thế nào !
nếu như bác nói bác biết, thì bác hãy nói ra xem làm sao ? Bác cứ nói vu vơ thế rồi chờ mãi chẳng thấy ngày bác nói ra đâu ! Đàn ông có gì là nói luôn, ko nên để lâu lằng nhằng rồi viện cớ đó nói ng này người khác bác Tuấn ạ !

Thứ nhất là tôi k việc gì phải nói với ông, thứ 2 tôi cũng chẳng phải là mẫu đàn ông lý tưởng để nói với ông. Ông liên quan gì mà tham gia cả 2 topic về vấn đề này thế ông??? Ông k nói thì tôi cũng biết. Còn tôi chỉ biết nói sự thật, k có trách nhiệm phải trình bày với ông nhé!!! Thân

langngoi

Đại Tá
Mấy bác Sài Gòn em nói thật các bác tử tế và nhân hoà quá, chứ em cái gì cũng phải nói thật. Từ ngày sập trang org và qua tiếp xúc 1 số người ở BQT org mà em biết. Ngoài anh Dũng scubi và cậu Thuận TC em rất tôn trọng, còn lại toàn hàng Sida. Em chém rất thật đó các bác. Còn vì sao sập org em đã biết nguyên nhân. Em xin hứa sẽ có ngày em nói nhưng k phải lúc này. Vì vậy em mới bức xúc. Mong các bác trong SG bỏ quá cho!!!

Mình nói thật đó bạn. Mình biết bóng bàn là nơi xả stress, vui vẻ, gắn kết anh em nhưng anh em cả nước k phải là Đần, k thể cho mấy thằng vớ vỉu lừa, bóp mũi anh em được. Trước khi sập org mình có ý gì đâu, còn sau khi sập, biết nguyên nhân mình thấy bức xúc, coi thường quá. Đây là chỗ vui chơi cho biết bao con người, bao thế hệ, k thể vì mấy thằng Sida mà tất cả anh em bị mị dân theo. Xin lỗi, đừng nghĩ mình là nhất nhé!!!

Thứ nhất là tôi k việc gì phải nói với ông, thứ 2 tôi cũng chẳng phải là mẫu đàn ông lý tưởng để nói với ông. Ông liên quan gì mà tham gia cả 2 topic về vấn đề này thế ông??? Ông k nói thì tôi cũng biết. Còn tôi chỉ biết nói sự thật, k có trách nhiệm phải trình bày với ông nhé!!! Thân
ông này nóng tính quá, ai cũng như ông mà ngồi cùng nhau chắc chỉ tranh cãi cũng hết ngày chứ chả thể nào cùng nhìn về 1 hướng được, nói sự thật ... nhưng phải đúng thời điểm. Đang ăn cơm mà kể chuyện lúc nãy ị như thế nào thì sự thật đó ai ngửi được :cool: . Cả bàn tay cũng có ngon dài ngón ngắn, quan trọng là phân công cho đúng ngón nào làm việc gì, có thể cái đó BQT làm chưa tốt .... Ông nóng quá hay tại gan, thận nóng nó phát ra nhỉ? thảo nào lúc nào cũng khát bia ... ha ha

oldamultat

Trung Sỹ
ông này nóng tính quá, ai cũng như ông mà ngồi cùng nhau chắc chỉ tranh cãi cũng hết ngày chứ chả thể nào cùng nhìn về 1 hướng được, nói sự thật ... nhưng phải đúng thời điểm.

Langngoi nói đúng này Tuấn số 7. Bây giờ cứ vui với bóng bàn và chém xả láng với anh em chiến hữu trên bàn bóng, bàn bia và trên diễn đàn. Còn vui, còn chém. Thế nhé!

metri

Binh Nhì

em xin hết ! để topic trôi đi thì cũng phí, em tìm lại rồi up lên cho mọi người thư giãn !

Đọc đang sướng thì bị các bác bậy ra, điên thật. Mấy bác có vấn đề lập topic riêng mà kể tội BQT nhé, cho vào đây ô uế cả cái topic này. TS7 chuẩn bị Nam du ký mà chém nặng tay thế này anh em miền Nam sợ chạy mất dép.

Đọc đang sướng thì bị các bác bậy ra, điên thật. Mấy bác có vấn đề lập topic riêng mà kể tội BQT nhé, cho vào đây ô uế cả cái topic này. TS7 chuẩn bị Nam du ký mà chém nặng tay thế này anh em miền Nam sợ chạy mất dép.

Anh Bẩy chắc khó chịu do có thêm anh Một, anh Hai.... anh Mười đây.
Anh mà có nguyên nhân đúng về dd bị sập do "chúng nó" lừa bịp thì anh cứ vạch mịa nó ra để hội bóng bàn toàn quốc biết, anh cứ nói không tiện thì ai biết được họ lại nói anh khó chịu nên nói linh tinh, không suy nghĩ.
Anh ghét ai, yêu ai thì anh cứ giữ yên trong lòng thì họ tôn trọng anh hơn nhiều, anh cứ bô bô nói là anh yêu có 2 người thì mai bọn còn lại khai trừ 2 người đó thì anh còn Đ... ai để tôn trọng nữa. Cty tư nhân nên thay đổi nhân sự thoải mái,
Anh mà vào đây thì có khi anh em bóng bàn miền Nam không những chạy mất dép như anh Mertri nói, mà họ cho anh đi đánh tennis luôn, khỏi giao lưu tại trạm khách hay Văn Thánh gì đâu

tuấn số 7

Thiếu Uý
Em đi công tác chứ có phải đi đánh bóng bằng bóng bàn đâu mà bác bảo Nam du ký. Vui thì chơi, k vui thì nghỉ, quan trọng gì hả bác??? Bác nói nghe khó vào tai quá

laplaitrattu

Chuyên đi diệt quái
Mày hay tao háo danh hả thằng Robinhood kia??? Mày xưng danh đi, tao mày gặp nhau nói chuyện.

Sáng ngày ra thấy bác có vẻ nỏng tong người hay sao mà đã muốn tỉ thý.HR sáng đã dọa đánh nát hàng mấy côn đồ,nay e gặp 2 đối thủ kinh đấy

Bình luận từ Facebook