Đội BaoLinhSport - Danh sách tham gia giải diễn đàn 2013

baolinhsport

Thượng Sỹ
Chiều mai đúng 16h anh em có mặt tại Baolinhsport sang Xala thi đấu nhé . Chúc anh em lấy lại phong độ và giành thắng lợi giòn dã:zingme25:

manhmai

Binh Nhì
1 ngày thứ 7 đẹp trời.... chúc toàn đội thi đấu thành công :zingme67:

Mai bão về rùi, tin bão xa nhưng chủ nhật mới về tới HN, ace đi thi đấu nhớ mang theo áo mưa nhé, nhất là các anh hay đi ăn đêm phải nhớ mặc áo mưa đấy:zingme21::zingme21::zingme21::zingme21::zingme21::zingme21::zingme21::zingme21:

manhmai

Binh Nhì
Chiều mai đúng 16h anh em có mặt tại Baolinhsport sang Xala thi đấu nhé . Chúc anh em lấy lại phong độ và giành thắng lợi giòn dã:zingme25:

Chào đội trưởng mai Bình đi công tác Quảng Ninh chắc không dự cổ vũ ace đội thi đấu được. Chúc ace thi đấu máu lửa và đoàn kết!!! Quyết chiến - Quyết thắng!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

manhmai

Binh Nhì
ACE Cố gắng có mặt đầy đủ ở lượt về gặp NPS không có đội mình nguy mất...

Thật là đáng tiếc quá, ae bận rộn hết trong ngày thi đấu bùn thật dù thắng hay thua thì đội có lèo tèo vài người đi chiến cũng kém không khí hẳn, hôm đó ah đi công tác, Xoso phải đi cầy, đội phó đi holiday ..... đúng hôm trời mưa bão, giông tố ầm ầm!!!!!!!!!!!!!!

Sobat

Trung Uý
4h30 đánh 4h mới chính thức ko tập trung đầy đủ đc thì làm sao hoãn đc hả Văn

Thiếu là thiếu thực sự không đủ số người đánh thì cố gắng xin hoãn, còn thiếu chủ lực cũng phải đánh thôi, vui là chính, Đội em thứ 7 đánh với Lyon Đội hình đánh cũng chỉ có đúng 4 người không có ai dự bị, ai bị làm sao là đi luôn.

mask2009

Thiếu Uý
Thật là đáng tiếc quá, ae bận rộn hết trong ngày thi đấu bùn thật dù thắng hay thua thì đội có lèo tèo vài người đi chiến cũng kém không khí hẳn, hôm đó ah đi công tác, Xoso phải đi cầy, đội phó đi holiday ..... đúng hôm trời mưa bão, giông tố ầm ầm!!!!!!!!!!!!!!
tiếng anh kém quá,đi holiday là đi đâu vậy a ?

Bình luận từ Facebook