Đội BaoLinhSport - Danh sách tham gia giải diễn đàn 2013

vanuc

Đại Tá
4h30 đánh 4h mới chính thức ko tập trung đầy đủ đc thì làm sao hoãn đc hả Văn

Rút kinh nghiệm cho lần sau, nên chốt người từ buổi chiều hôm trước, nếu không có đủ lực lượng thì nên hoãn. Thành viên trong đội nên tôn trọng toàn đội nghỉ phải báo trước một ngày,trừ trường hợp bất khả kháng. Thua một trận đáng tiếc với đối thủ trực tiếp cạnh tranh xuất vào vòng trong là nên tránh, nhất là không phải do thực lực mình yếu.......... Chúc đội đoàn kết toàn thắng ở những vòng sau

Last edited:

vanuc

Đại Tá
Nhớ lại năm ngoái đội Baolinhsport cũng là một đội có thực lực rất mạnh, nhưng do gần cuối có những xu hướng khác nhau trong đội mà đội đã dừng chân sớm, đây là một điều đáng tiếc của bóng bàn HĐ. Năm nay anh Linh cố gắng giúp đội đoàn kết hơn và cùng hướng đến mục tiêu là chiến thắng để có cơ hội đi tiếp cho đúng với thực lực mà đội đang có............ đây là niềm tự hào của Hội những anh em HĐ mà, cố lên......

baolinhsport

Thượng Sỹ
Rút kinh nghiệm cho lần sau, nên chốt người từ buổi chiều hôm trước, nếu không có đủ lực lượng thì nên hoãn. Thành viên trong đội nên tôn trọng toàn đội nghỉ phải báo trước một ngày,trừ trường hợp bất khả kháng. Thua một trận đáng tiếc với đối thủ trực tiếp cạnh tranh xuất vào vòng trong là nên tránh, nhất là không phải do thực lực mình yếu.......... Chúc đội đoàn kết toàn thắng ở những vòng sau
Thật ra cũng do anh em đều có việc đột xuất vào giờ chót Văn ah . Cũng là chuyện bình thương dễ xảy ra mà . Anh em sẽ cố gắng nhiều hơn ở những vòng sau

hiepxala

Binh Nhất
Nhớ lại năm ngoái đội Baolinhsport cũng là một đội có thực lực rất mạnh, nhưng do gần cuối có những xu hướng khác nhau trong đội mà đội đã dừng chân sớm, đây là một điều đáng tiếc của bóng bàn HĐ. Năm nay anh Linh cố gắng giúp đội đoàn kết hơn và cùng hướng đến mục tiêu là chiến thắng để có cơ hội đi tiếp cho đúng với thực lực mà đội đang có............ đây là niềm tự hào của Hội những anh em HĐ mà, cố lên......

Thắng thua chỉ là chuyện bình thường trong thi đấu. Nhất là đối với việc đánh giải phong trào này thì ý nghĩa giao lưu nên lớn hơn.
Anh Văn nói nghe có vẻ không thích đội Hữu Nghị lắm nhỉ. Bảo Linh và Hữu Nghị là hàng xóm với rất nhiều anh em chơi thân tính với nhau, trận đấu không nên chỉ dừng lại ở ý nghĩa thắng thua chứ.

manhmai

Binh Nhì
Thắng thua chỉ là chuyện bình thường trong thi đấu. Nhất là đối với việc đánh giải phong trào này thì ý nghĩa giao lưu nên lớn hơn.
Anh Văn nói nghe có vẻ không thích đội Hữu Nghị lắm nhỉ. Bảo Linh và Hữu Nghị là hàng xóm với rất nhiều anh em chơi thân tính với nhau, trận đấu không nên chỉ dừng lại ở ý nghĩa thắng thua chứ.

Đúng đấy chú Hiệp à, nhưng đồng chí Văn rất có ý đóng góp với đội Bảo Linh thôi em ạ, không có ý gì với đội bên em đâu. Đấy là tình cảm của ace trên diễn đàn đóng góp mình nên tôn trọng và đánh giá cao những góp ý chân tình như vậy chú Hiệp ạ. Theo ah đội mình cứ tận hưởng tiếp niềm vui chiến thắng và tiếp tục cổ vũ tinh thần ae trong thi đấu tốt các vòng sau. Bên anh xác định rồi được vào vòng sau thì là trời cho không vào là trò chơi thôi vui là chính Bia là chủ yếu em nhé!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

vanuc

Đại Tá

Tôi nói ở đây không có ý là không thích đội Xa La, Hiệp đừng hiểu lầm. Tôi tham gia Hội những anh em Hà Đông nên cổ động anh em Hội là chuyện bình thường. Cũng như là tôi tham gia Hội ZLC& Friends thì tôi vẫn luôn dõi theo và động viên đội do Hội thành lập là đội NPS 1 do anh Hòa là đội trưởng. Còn ở trên đây là tôi đang muốn anh em đội Bảo Linh phải đoàn kết cố gắng lên đừng để thua vì lý do không có VĐv thi đấu như năm ngoái, còn nếu đủ đội hình mà thua thì còn gì để nói nữa, thế thì đội bạn quá hay rồi.

vanuc

Đại Tá
@ hiepxala: tôi cũng đang tìm mua một căn hộ chung cư ở Xa La, Sông Nhuệ hoặc Đại Thanh để ở, nếu mà chuyển về đó có khi tôi lại nộp đơn xin vào CLB Xa La cũng nên, khi đó hy vọng các bạn không từ chối chứ? Thanks trước nhé........:zingme69:

baolinhsport

Thượng Sỹ
Chiều nay 15h30 anh em tập trung tại Hà cầu đón tiếp đội khách Nguyễn Phong Sắc nhé . Chúc anh em thi đấu hết mình , lấy lại phong độ và giành thắng lợi giòn dã:zingme25:

xosothudo

Thượng Sỹ
Chiều nay khả năng 17h30 em mới về được,Chúc toàn thể ACE có buổi thi đấu tưng bừng trên sân nhà!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

baolinhsport

Thượng Sỹ
Kết quả :
BaoLinhSport - NPS1 = 4-5 .
Một trận đấu rất kịch tính , NPS1 đã lội ngược dòng khi đã bị dần 4-2 . Chúc mừng đội bạn

toannq

Trung Uý
Kết quả :
BaoLinhSport - NPS1 = 4-5 .
Một trận đấu rất kịch tính , NPS1 đã lội ngược dòng khi đã bị dần 4-2 . Chúc mừng đội bạn
Hôm qua đang uống bia với Nhà Quàn lại nghe thông tin Bảo Linh Sports dành thắng lợi,hôm qua đội em bị làm thịt 8-1,may mà ăn đc trận thứ yếu k gì là 9-0 rồi :zingme52:

mask2009

Thiếu Uý
Hôm qua đang uống bia với Nhà Quàn lại nghe thông tin Bảo Linh Sports dành thắng lợi,hôm qua đội em bị làm thịt 8-1,may mà ăn đc trận thứ yếu k gì là 9-0 rồi :zingme52:
vậy hả em, Nhà Quàn mạnh thật nhưng anh không nghĩ Hữu Nghị lại thất thủ nặng thế, Việt gà béo hôm qua có tham chiến không em ?????

toannq

Trung Uý
vậy hả em, Nhà Quàn mạnh thật nhưng anh không nghĩ Hữu Nghị lại thất thủ nặng thế, Việt gà béo hôm qua có tham chiến không em ?????
Anh Hùng gặp cu Đức đi nhanh như điện a à,sau đó thua tiếp a Long tay trái. A Việt cũng đi 2 trận với a Long tay trái và Tuấn Anh Từ Sơn. Chỉ tiếc nhất trận a Hùng với a Việt đánh đôi với Tuấn Anh và a kính cận mà đánh như mơ ngủ rồi thua nốt. Nói chung là thua tâm phục khẩu phục a à :zingme29:

mask2009

Thiếu Uý
Anh Hùng gặp cu Đức đi nhanh như điện a à,sau đó thua tiếp a Long tay trái. A Việt cũng đi 2 trận với a Long tay trái và Tuấn Anh Từ Sơn. Chỉ tiếc nhất trận a Hùng với a Việt đánh đôi với Tuấn Anh và a kính cận mà đánh như mơ ngủ rồi thua nốt. Nói chung là thua tâm phục khẩu phục a à :zingme29:
anh kính cận ấy là bác son_dien ( Sơn điên ) đấy, bác ấy mà điên thì đừng hỏi :zingme52:

Bình luận từ Facebook