Đội BaoLinhSport - Danh sách tham gia giải diễn đàn 2013

toannq

Trung Uý
thưa với bác là họ bổ xung thêm 3 cậu Từ Sơn tầm C trung đới bác ạ

Bổ sung tuấn anh với chú gì hôm đánh thứ yếu thôi mà a,thực ra tuấn anh chỉ D thôi còn cậu thứ yếu ấy còn bị a Tùng đội mình thịt mà

manhmai

Binh Nhì
Bổ sung tuấn anh với chú gì hôm đánh thứ yếu thôi mà a,thực ra tuấn anh chỉ D thôi còn cậu thứ yếu ấy còn bị a Tùng đội mình thịt mà

Các chú này hay thật đấy, diễn đàn của đội là chỗ ace giao lưu, chém gió thôi nhé. Các chú thích làm nhà phê bình xin mời lập box riêng nhé:zingme76::zingme76::zingme76::zingme76::zingme76::zingme76:

toannq

Trung Uý
Các chú này hay thật đấy, diễn đàn của đội là chỗ ace giao lưu, chém gió thôi nhé. Các chú thích làm nhà phê bình xin mời lập box riêng nhé:zingme76::zingme76::zingme76::zingme76::zingme76::zingme76:
Cháu thấy topic đội Bảo Linh đông vui nên lâu lâu cũng vào đây chém gió tí cho vui cửa vui nhà thôi ạ,bình loạn sau trận đấu,có gì sai mong chú bỏ qua ợ.

sondien

Thượng Sỹ
anh kính cận ấy là bác son_dien ( Sơn điên ) đấy, bác ấy mà điên thì đừng hỏi :zingme52:
-------------
Hôm đó đúng là điên mấy quả bóng cuối cùng của séc 1 và séc 5.
Séc 1: Đội Hữu nghị đã dẫn 10-6 và thua lại; hình như 11-13;
Séc 5: Bên NQ thắng 11-9

baolinhsport

Thượng Sỹ
Tránh sớm thía đội trưởng ui, tình hình đội mình ae ốm cả đc ồ hôm nay gặp khật khừ, ah thì sốt virus mệt quá đội trưởng xem tình hình thế nào nhé!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
Thía này đội hình ngày mai lại thiếu quân ak:zingme36:

mask2009

Thiếu Uý
Thía này đội hình ngày mai lại thiếu quân ak:zingme36:
kịch bản giống trận gặp Hữu Nghị lập lại chăng ?????? a xem chốt lại xem quân mình như thế nào, e nghĩ nếu thiếu quá nên hoãn, gặp đội mạnh thì thắng thắng thua là chuyện bt, quan trọng là thắng ntn và thua ntn a ạ, có vẻ khu vực P la khê đang có dịch sốt virut, e cũng ở P la khê nên em biết mà

Ruahoguom

Thiếu Uý
kịch bản giống trận gặp Hữu Nghị lập lại chăng ?????? a xem chốt lại xem quân mình như thế nào, e nghĩ nếu thiếu quá nên hoãn, gặp đội mạnh thì thắng thắng thua là chuyện bt, quan trọng là thắng ntn và thua ntn a ạ, có vẻ khu vực P la khê đang có dịch sốt virut, e cũng ở P la khê nên em biết mà

Tại các bác máu quá mà.
Thứ 7 thì oánh HN pre,chủ nhật lại oánh HĐ pre........................
Sang tuần,thứ 5 ,22-08 "nếu ko có siêu bão"anh sẽ dẫn anh em Nhân Chính vào oanh kích La Khê.

Bình luận từ Facebook