DHS Bo - Hiệu quả không ?

Thái Nguyễn

Đại Uý
Có cây Bo2 giảm giá còn 1m bác nào thích ới e 0975796709

Attachments

892.1 KB · Đọc: 0

nb.toan

Thượng Tá
Cầm vợt đấy chắc xuống CNT cấp 2 luôn, vì em đó chơi lực kém lắm, chỉ được cái kiểm soát ngon thôi bác ạ:p
Anh đang chơi cây Bo2 đây, đòn ra xoáy và tốc độ tốt, điểm rơi chính xác cũng là 1 ưu điểm.
Giờ là thời điểm nào rồi mà tốc độ là cái quyết định chính. Jeu bây giờ có xoáy và điểm rơi tốt là số 1.

Thái Nguyễn

Đại Uý
Anh đang chơi cây Bo2 đây, đòn ra xoáy và tốc độ tốt, điểm rơi chính xác cũng là 1 ưu điểm.
Giờ là thời điểm nào rồi mà tốc độ là cái quyết định chính. Jeu bây giờ có xoáy và điểm rơi tốt là số 1.
Cây này chơi 1 thời gian thì thấy hơi đuối lực. Được quả phải đủ dùng quả trái cũng dễ chơi

Trạng .... CÁ

Đại Tá
điểm rơi cần tốt, đúng chuẩn anh ạ

nhưng Bo nó hơi thiếu lực, nên nhiều khi chịu các cú đánh mạnh, thì lại thiếu an toàn. Và nhiều khi anh gặp các đối thủ quen jeu, chỉ các cú bất ngờ, tăng ngược mới có thể làm khó được đối

hơn nữa, em Bo này, đánh đều thì ổn, chỉ tăng lực lên, là thấy vợt như bị thủng, đánh hơi mệt đấy ạ

nb.toan

Thượng Tá
điểm rơi cần tốt, đúng chuẩn anh ạ

nhưng Bo nó hơi thiếu lực, nên nhiều khi chịu các cú đánh mạnh, thì lại thiếu an toàn. Và nhiều khi anh gặp các đối thủ quen jeu, chỉ các cú bất ngờ, tăng ngược mới có thể làm khó được đối

hơn nữa, em Bo này, đánh đều thì ổn, chỉ tăng lực lên, là thấy vợt như bị thủng, đánh hơi mệt đấy ạ
A không ngại thiếu lực, đối mạnh không được thì đối nhẹ, cần điều bóng vào được bàn, điểm rơi bất ngờ + xoáy ngang độc thì kẻ đối sẽ lo hơn mình.
A chỉ lo đánh không trúng bóng thôi hà. Hihi.

nb.toan

Thượng Tá
Con nào giờ đánh tàu lực ổn nhỉ các bác
Mỗi người mỗi khác em à, thử lần lượt rồi sẽ nhận ra cây nào lực ổn. Về toán học thì dùng nội suy thế này:
  • Thử cây có giá trung bình trước, nếu hài lòng rồi thì dừng, vd: King III.
  • Nếu chưa hài lòng, thử cây rẻ nhất (vd: Bo2), tạm giữ lại cây King, nếu ổn hơn thì giữ lại, bán đi cây King, ngược lại thì bán cây Bo2, tiếp tục tạm giữ cây King III và thử phương án 3.
Tiếp theo thì em tự suy luận nhé và cân nhắc 1 cách thận trọng túi tiền của mình.

Góp ý bổ sung: Lựa chọn 1 cây vợt mà chỉ có 1 tiêu chí thì chưa đủ, phải xem các tiêu chí khác, điều chỉnh cho thích hợp thì mới ổn.

Khó đấy. Hihi.

vietcan

Đại Tá
Mỗi người mỗi khác em à, thử lần lượt rồi sẽ nhận ra cây nào lực ổn. Về toán học thì dùng nội suy thế này:
  • Thử cây có giá trung bình trước, nếu hài lòng rồi thì dừng, vd: King III.
  • Nếu chưa hài lòng, thử cây rẻ nhất (vd: Bo2), tạm giữ lại cây King, nếu ổn hơn thì giữ lại, bán đi cây King, ngược lại thì bán cây Bo2, tiếp tục tạm giữ cây King III và thử phương án 3.
Tiếp theo thì em tự suy luận nhé và cân nhắc 1 cách thận trọng túi tiền của mình.

Góp ý bổ sung: Lựa chọn 1 cây vợt mà chỉ có 1 tiêu chí thì chưa đủ, phải xem các tiêu chí khác, điều chỉnh cho thích hợp thì mới ổn.

Khó đấy. Hihi.
Ưng Bo2 chưa để e còn giới thiệu cây khác

Bo2 đang là sản phẩm chiến lược của hãng DHS!
Sản phẩm giá thành rẻ và tính năng cao nên được nhiều anh em ủng hộ!
Anh em có nhu cầu xin tham khảo link phần chữ ký nhé!

Vinasat15c

Trung Uý
Các bác chém nhiều quá, méo thấy nói hay dở thế nào,
tập trung vào chuyên môn cho nhà em nhờ tí :)
Đúng bác ạ, e cũng cần quan tâm về chuyên môn xem cây này có đáng mua kô, tóm đi tóm lại e thấy cây pg7 rẻ nhưng vẫn chất

Bình luận từ Facebook