DHS Bo - Hiệu quả không ?

HungGL

Đại Tá
kích thước Bo2 150x157; L5 152x161
Bo2 lõi mỏng hơn L5. 2 lớp ngoài dầy hơn.độ dầy tổng thể = nhau.Sợi chắc cùng 1 loại nhưng lõi chắc chắn khác. Lõi L5 nhìn già,gỗ chắc hơn và sáng màu.gỗ Lõi Bo sậm và xốp, có vẻ là loại gỗ ko được chất lắm. L5 đòn ác hơn, control vàxử lý trên,trong bàn kém bo. Bo mềm hơn, chậm hơn.
Trên đây là so sánh 1 cây Bo lần đầu được thử với 4 cây L5,( trong đó có 1 cây mới thử đồng thời và độ mới cũng là hàng mới tinh như Bo)
P/s : cùng test với FH h3 pro 41 2.15; BH T05FX 1.9
Long V bản mới cũng về 157x150 rồi anh ạ! DHS chắc đã cải tiến công nghệ để đưa cốt về khung đó, hỗ trợ đánh 2 càng cho linh hoạt! :))

backhand-ghost

Đại Tá
Mượn tạm hình thật của khổ chủ @langngoi để chém gió trước (note: đây là hình thật, cỏ vẻ khổ chủ là chủ sở hữu chính thức đầu tiên dòng vợt mới của DHS tại Việt nam)

Cây Bo 2 này vẫn để nhà hay cho đi ở rồi hả ông, hôm nào gặp thì mang tôi mượn, phang thử phát nhé. Lần trước quên ko kịp chơi thử.

PingPong9x

Đại Tá
Chán em Clipper WRB nên cho ra đi hoặc giao lưu với cốt Bo2 (hoặc các cốt đánh mặt tàu hay). Đặc điểm nguyên hộp, không sứt mẻ, chỉ bị bẩn mang cá. Xin nợ hình sẽ post sau.

Trạng .... CÁ

Đại Tá
a Cá ơi thằng Bo chơi lõi 968 nhé
Cái cán chỉ là để nó sản xuất bán hàng thương mại thôi ;););)
Anh chỉ nói là Bo 2 thôi, chứ còn Fang Bo mà nó chơi vợt Bo 2 thật, thì cũng đếch giống Bo 2 của mình đâu, có khi lại giống ............... Long 5 mình hay chơi cũng không chừng :p:p:p:p

Nói là nói thế, chứ ai biết ma ăn cỗ đâu !!!!!! :rolleyes::rolleyes::rolleyes::rolleyes:

Bình luận từ Facebook