DHS Bo - Hiệu quả không ?

Trạng .... CÁ

Đại Tá
Mượn tạm hình thật của khổ chủ @langngoi để chém gió trước (note: đây là hình thật, cỏ vẻ khổ chủ là chủ sở hữu chính thức đầu tiên dòng vợt mới của DHS tại Việt nam)

Trạng .... CÁ

Đại Tá
Cốt này vs long V thì khác gì nhau, giá chắc cũng tầm vậy.
Khác nhau cực lớn bác ạ
1. Ma Long là đỉnh của CNT tuyến 1. Fang Bo là CNT tuyến 2

2. Long 5 có mặt là Limba. Bo 2 có mặt là Koto, giống VIS

3. Cán vợt nhìn đã khác nhau nhiều rồi, chiều nay em sẽ đem so trực tiếp, chắc còn khác nhiều hơn nữa

4. Long 5 = 3 * Bo 2 :rolleyes:

lamtq

Đại Tá
Khác nhau cực lớn bác ạ

3. Cán vợt nhìn đã khác nhau nhiều rồi, chiều nay em sẽ đem so trực tiếp, chắc còn khác nhiều hơn nữa

veneer là koto àh? sao thấy giống limba thế nhỉ

bachikho

Đại Tá
B2 is Inner ALC structure just like Long 5, but with a tad smaller head shape and harder surface.
hình như kích thước còn 148x156 sao đó, bề mặt cứng hơn có vẻ là limba được xử lý chứ ko phải là koto

langngoi

Đại Tá
giống hệt long5 thôi a- thằng này chơi long5 mà nhưng chắc DHS muốn làm riêng cho thằng này cây cốt để tránh đụng hàng nên đổi tên thành cây Bo thôi
trước nó phải tẩn L5 vì, DHS ko thèm ký hợp đồng tài trợ với dạng sao kin kin này, đợt này thấy nói là được DHS ký hợp đồng tài trợ nên mới được làm cốt riêng, ko phải ăn lại của ML :D

com1603

Thượng Tá
Khác nhau cực lớn bác ạ

Mục 2 và 3 em không nghĩ thế.

Nhìn gỗ kia thì là Limba chứ ko phải Koto rồi.
Cán vợt DHS kiểu giống nhau thôi ko thể khác được, chắc chắn giống với dòng DHS thông thường, chỉ khác cái cán con Long V FAKE của bác mà thôi!
Lớp Carbon của nó cũng giống của Long V thôi.

Bình luận từ Facebook