Đệ cua e !? Các bác các anh thấy sao a !

lamtq

Đại Tá
Lạy hồn, các thánh vào đánh với nó lên đc 4-5 quả không mà chê non với cả thiếu kinh nghiệm =)) Đến chịu các thánh ảo tưởng :))
Như nào là ảo tuởng hả b?nếu đánh với nó lên qá 6 thì sao.
cu H bư nó hỏi mọi ng học trò nó thế nào thì ae vào chém. Có j sai hả b? Vớ vẩn

miziru

Thượng Tá
bác @tieuho_8x nói thế đúng rồi, em ấy vẫn đang tầm tuổi trình độ đi lên. Sẽ còn tiến dài. Đây cũng chỉ là 2 bài tập ví dụ thôi. Chắc hẳn phải có những bài giật bóng xoáy xuống nặng. em tầm trình E vớt còn giật được nói gì trình C...

haboll

Đại Uý
Như nào là ảo tuởng hả b?nếu đánh với nó lên qá 6 thì sao.
cu H bư nó hỏi mọi ng học trò nó thế nào thì ae vào chém. Có j sai hả b? Vớ vẩn
Cái gì cũng vừa vừa mới hay. Chém ngớ ngẩn quá làm người kể chuyện buồn và người ngoài nhìn vào chỉ biết cười thầm thôi bác ơi .

duclm80

Trung Uý
cú đánh khác biệt so với nghiệp dư. Khác ở chỗ chậm và dứt khoát, đều động tác ở từng cú đánh.
tuy nhiên..... Nó chưa có hồn thì phải - ý tôi là nó vẫn còn rất cứng

AndroCS7

Đại Tá
không nhầm thì cậu trong clip vừa hạng 2 U1900 giải đơn mùa đông diễn đàn xong , các thánh chém thiếu kinh nghiệm =))
anh Việt Anh @bocau đánh phòng thủ phản công ác thế. Chiều a có ở Hỏa Châu ko e qua xin thọ giáo 3 quả lần nữa. Vẫn thua tiếp thì lên bóng =))

chjck3n_pzo

Thượng Sỹ
Cái bài tập này đơn giản cơ mà từ zyx ~ cba hay cả cnt cũng vẫn tập thường xuyên thôi mà.. Nhưng đây là đệ tử a từ lúc vỡ lòng cho đến tầm này thì đung là huấn luyện đáng nể thật

DucCat

Đại Tá
Hôm qua mình nhìn mình nói động tác thế này là ổn định rồi!chỉ cần ra ngoài chiến trường nhiều cọ sát để trình độ thăng tiến thôi,cũng không biết đệ của @hoangbubb đã trinh chiến nhiều chưa và mình xin đệ của @hoangbubb đến mình 1 buổi để giật thử quả cắt xoáy xuống của mình xem như thế nào thôi!

hoangbubb

Thiếu Uý
Hôm qua mình nhìn mình nói động tác thế này là ổn định rồi!chỉ cần ra ngoài chiến trường nhiều cọ sát để trình độ thăng tiến thôi,cũng không biết đệ của @hoangbubb đã trinh chiến nhiều chưa và mình xin đệ của @hoangbubb đến mình 1 buổi để giật thử quả cắt xoáy xuống của mình xem như thế nào thôi!
Ok anh ! Hôm nao đên em sẽ alo cho a nhé ! Xem qua cắt lợi hại của a !? @DucCat

Bình luận từ Facebook