Đệ cua e !? Các bác các anh thấy sao a !

DucCat

Đại Tá
clb cua bác co nhiêu ae trình C cưng va B ko !? E sẽ đưa các em qua giao lưu ạ ! @DucCat
Mình đánh thì mình đánh linh tinh các CLB!còn nếu bạn muốn đến gặp thì bạn đến CLB Bế Văn Đàn rồi gọi điện cho mình, ở 181 Nguyễn Lương Bằng!

backhand-ghost

Đại Tá
ku em nó đánh như thế thì đến Bế Văn Đàn để chơi với ai được, bác nào nói ku em nó thiếu kinh nghiệm hay trận mạc thì vừa đúng vừa có chỗ chưa chuẩn. Nó đánh lên Top đầu C mà ko có kinh nghiệm thi đấu thì làm sao đánh được, nhưng nếu cứ ép nó lên đến trình B (với dân nghiệp dư thì trình B diễn đàn thuộc hàng master rồi) thì đúng là phải 1-2 năm nữa ^\^
Ko biết nó bao nhiêu tuổi, chơi bao nhiêu năm nhưng vào nhóm top đầu C thì quá hay rồi, bác gì cắt cắt tha cho em nó đi, chứ nó xuống BVĐ thật thì căng lắm, ở đó hình như cũng chưa có đội C đâu.

DucCat

Đại Tá
Ai bảo cu nó đánh ở BVĐ!Nhưng cho nó xuống đấy giật thử quả cắt xoáy xem thế nào!Còn trình BVĐ thì ko co ai!May ra có anh Huy dao phay và vài người nữa đánh đc cu em!

o3ma

Đại Tá
ku em nó đánh như thế thì đến Bế Văn Đàn để chơi với ai được, bác nào nói ku em nó thiếu kinh nghiệm hay trận mạc thì vừa đúng vừa có chỗ chưa chuẩn. Nó đánh lên Top đầu C mà ko có kinh nghiệm thi đấu thì làm sao đánh được, nhưng nếu cứ ép nó lên đến trình B (với dân nghiệp dư thì trình B diễn đàn thuộc hàng master rồi) thì đúng là phải 1-2 năm nữa ^\^
Ko biết nó bao nhiêu tuổi, chơi bao nhiêu năm nhưng vào nhóm top đầu C thì quá hay rồi, bác gì cắt cắt tha cho em nó đi, chứ nó xuống BVĐ thật thì căng lắm, ở đó hình như cũng chưa có đội C đâu.
Ông bạn đó không những muốn thử ku em đấy giật quả cắt của mình đâu mà muốn thử cả hoangbubb nữa mà. Chắc quả cắt phải nặng cỡ nghìn cân. Đáng nể.

Thanh Long GB

Đại Uý
không nhầm thì cậu trong clip vừa hạng 2 U1900 giải đơn mùa đông diễn đàn xong , các thánh chém thiếu kinh nghiệm =))
Giật bóng như đánh đều ai chẳng đánh dc .vào Trận khác quá nhiêu về độ xoáy điển rơi cho nên hỏng và mất cảm giác phải đấu nhiều và tập thật nhiều mới tạo dc ổn định trong tưng cú đánh

Bình luận từ Facebook