Đệ cua e !? Các bác các anh thấy sao a !

DucCat

Đại Tá
@DucCat , em hỏi thật, anh có biết Hoàng Bư là thằng nào không ạ?
Mình không nói đến @hoangbubb,mình cũng ko biết @hoangbubb là ai,nhưng đây là @hoangbubb nói đến đệ của @hoangbubb đấy chứ,nên mình thấy những quả giật của đệ @hangbubb nên bảo thử cho đệ đến thử giật quả cắt của mình xem như thế nào!Còn @hoangbubb cho đệ đến đc thì tốt còn ko đến đc thì chả có vấn đề j cả!

lamtq

Đại Tá
Thì cứ cho đệ của bạn xuống đây giật thử vài quả xem như thế nào!Mình không muốn nói trước vì mình nói mọi người nghĩ mình kiêu căng!Nên cứ xuống gặp trực tiếp giật thử mới biết đc!
chả bjt ông "Daccut" - lộn Duccat trình j. hôm nao ra HN làm trận bia ko say ko về nhóe. ko đánh thua luôn.0124.7535.004. xin ông bạn số đt để giao lưu.

DucCat

Đại Tá
chả bjt ông "Daccut" - lộn Duccat trình j. hôm nao ra HN làm trận bia ko say ko về nhóe. ko đánh thua luôn.0124.7535.004. xin ông bạn số đt để giao lưu.
Chả biết ông bạn là ai nên không biết đc!nhà ngay HN đây!số điện thoại ngay dưới rồi!còn tất nhiên ông bạn muốn thử quả cắt công và cắt nặng giật thử thì cứ việc thôi!

Last edited:

DucCat

Đại Tá
Tôi đây không tự kiêu,hay kiêu căng gì!đấy là tôi nhìn thấy đệ của @hoangbubb cho video clip lên nhìn thấy động tác đẹp,ổn định thì tôi bảo có thế cho đến chỗ tôi giật thử vài quả xoáy xuống của tôi xem như thế nào!xem quả giật cắt nặng của tôi xem có đều động tác hay không vì trên video động tác cắt xoáy xuống ít quá không có độ nặng bằng quả xoáy xuống như tôi cắt!

DucCat

Đại Tá
Còn tôi chưa bảo đệ của @hoangbubb là đánh kém hay như thế nào cả,đấy là mọi người suy nghĩ linh tinh thấy tôi bảo là cho xuống chỗ tôi giật thử vài quả bóng xoáy xuống của tôi thì lại nghĩ là tôi nói nó đánh kém!từ lúc tôi nói tôi vào trang diễn đàn này tôi chả nói ai đánh kém hay khinh thường ai làm j cả,đấy là tự mọi người nói và suy nghĩ linh tinh! cứ thử hỏi và đọc topic của @hoangbubb xem tôi vào nhìn video tôi còn bảo đệ của @hoangbubb là động tác đẹp và ổn định chứ chưa bao giờ nói là động tác xấu và trình độ kém cả!tùy thôi,mọi người nghĩ thế nào thì nghĩ!Còn chuyện ra ngoài gặp người nọ người kia cũng chỉ là cọ sát cho trình độ mình lên thôi!Chứ đối với tôi thắng thua không quan trọng!Thắng cũng đc thua cũng đc chả vấn đề j cả!Đánh lấy khỏe lấy vui là chính!

Last edited:

lamtq

Đại Tá
Còn tôi chưa bảo đệ của @hoangbubb là đánh kém hay như thế nào cả,đấy là mọi người suy nghĩ linh tinh thấy tôi bảo là cho xuống chỗ tôi giật thử vài quả bóng xoáy xuống của tôi thì lại nghĩ là tôi nói nó đánh kém!từ lúc tôi nói tôi vào trang diễn đàn này tôi chả nói ai đánh kém hay khinh thường ai làm j cả,đấy là tự mọi người nói và suy nghĩ linh tinh! cứ thử hỏi và đọc topic của @hoangbubb xem tôi vào nhìn video tôi còn bảo đệ của @hoangbubb là động tác đẹp và ổn định chứ chưa bao giờ nói là động tác xấu và trình độ kém cả!tùy thôi,mọi người nghĩ thế nào thì nghĩ!Còn chuyện ra ngoài gặp người nọ người kia cũng chỉ là cọ sát cho trình độ mình lên thôi!Chứ đối với tôi thắng thua không quan trọng!Thắng cũng đc thua cũng đc chả vấn đề j cả!Đánh lấy khỏe lấy vui là chính!
b nói nghe mất quan điểm qá. nói thật với b tôi thời điểm phong độ cao tôi chuyên gia diệt năng khiếu tôi biết. Đám nhóc càng nặng nó giật càng chết, lấy phản xoáy hay gai, anti thì phải có cú gài chứ cứ cắt thì có mà ăn Kít.bb

phuongnguyen

Đại Tá
Chả biết ông bạn là ai nên không biết đc!nhà ngay HN đây!số điện thoại ngay dưới rồi!còn tất nhiên ông bạn muốn thử quả cắt công và cắt nặng giật thử thì cứ việc thôi!
Cắt nặng cở nào em giật vẫn qua ,,,hihihi

DucCat

Đại Tá
Thì thế nào cũng đc,có vấn đề j đâu!Tôi có khinh thường ai cái j đâu!Đây là tôi nói cho đệ của @hoangbubb đến giật thử quả cắt nặng của tôi xem như thế nào thôi!tôi có bảo thằng cu em nó đánh kém tí nào đâu!Còn tất nhiên chắc chắn có rất nhiều người giật đc quả bóng cắt của tôi!chứ tôi có nói là mọi người không giật đc đâu!Đấy là tôi bảo cho cu em giật thử bóng xoáy xuống của tôi xem như thế nào thôi!có ai bảo là cu em nó là không thể giật đc đâu!

DucCat

Đại Tá
b nói nghe mất quan điểm qá. nói thật với b tôi thời điểm phong độ cao tôi chuyên gia diệt năng khiếu tôi biết. Đám nhóc càng nặng nó giật càng chết, lấy phản xoáy hay gai, anti thì phải có cú gài chứ cứ cắt thì có mà ăn Kít.bb
Thì tôi có nói là ông bạn đánh kém đâu!Đấy là ông bạn và mọi người đọc xong cứ nghĩ là tôi chê mọi người đánh kém,thế nên mọi người nghĩ tôi khinh thường người khác rồi nói tôi thế này thế nọ!Còn tính tôi chắc chắn chẳng chê ai và khinh thường ai làm j!Làm như thế mọi người nghĩ tôi không đánh ra cái j mình mà đã kiêu căng thành ra không hay ra,để mọi người khinh thường mình hơn thế nên sẽ không hay,Nên tôi không bao giờ khinh thường người khác kể cả người kém hơn mình,rồi 1 ngày nà đó người ta giỏi lên người ta sẽ nói mình!

Bình luận từ Facebook