Đà Nẵng đã sản xuất được cốt vợt Carbon mang nhãn hiệu ACT (An Club Table Tennis)

vcbshark

Đại Tá
15 ngày có cho Bình .

Quote cho nó chính xác chứ không check được lại lỗi với bác An.

Em định đặt bác làm vợt Hao2, giống hệt Hao 2 ạ. Nếu bác làm được bác cho em đặt hàng nhé, lâu chóng không quan trọng, trong tháng 7 là được vì em vừa đánh Hao2, thấy cảm giác sướng thiệt, cứ như là bóng nằm trong lòng bàn tay ấy, cảm giác rất đã và rất thật

anzippo

Đại Tá
Cây của tuan cád

Last edited:

anzippo

Đại Tá
Quote cho nó chính xác chứ không check được lại lỗi với bác An.

Em định đặt bác làm vợt Hao2, giống hệt Hao 2 ạ. Nếu bác làm được bác cho em đặt hàng nhé, lâu chóng không quan trọng, trong tháng 7 là được vì em vừa đánh Hao2, thấy cảm giác sướng thiệt, cứ như là bóng nằm trong lòng bàn tay ấy, cảm giác rất đã và rất thật
Ốc dời bác ủng hộ an còi 1 cây , nếu đánh không thích thì trả lại có sao đâu he . Thanks

vcbshark

Đại Tá
Ốc dời bác ủng hộ an còi 1 cây , nếu đánh không thích thì trả lại có sao đâu he . Thanks

Em đã đặt và nhận hàng cây của nhóc con rồi, vừa nhận hôm trước. Nếu bác làm được cây cảm giác bóng tốt như HAO 2 em ủng hộ luôn mà. Tùy bác, em chỉ cần nhận được hàng trong tháng 7 là tốt rồi, lúc nào bác accept order được thì em đặt ngay chứ ủng hộ bằng lời không, bao giờ bb VN mới lên đẳng cấp Tàu cẩu được hả bác ? Em muốn cây có cảm giác của HAO 2 là ngon

anzippo

Đại Tá
Em đã đặt và nhận hàng cây của nhóc con rồi, vừa nhận hôm trước. Nếu bác làm được cây cảm giác bóng tốt như HAO 2 em ủng hộ luôn mà. Tùy bác, em chỉ cần nhận được hàng trong tháng 7 là tốt rồi, lúc nào bác accept order được thì em đặt ngay chứ ủng hộ bằng lời không, bao giờ bb VN mới lên đẳng cấp Tàu cẩu được hả bác ? Em muốn cây có cảm giác của HAO 2 là ngon
Cậy thi làm 2 lớp FIBER-COMPOSITE ( sợ thuỷ tinh ) thay cho 2 lớp cacbon cho nó máu ( dụ này an còi chưa giới thiệu trên diễn đàn .

vcbshark

Đại Tá
Cậy thi làm 2 lớp FIBER-COMPOSITE ( sợ thuỷ tinh ) thay cho 2 lớp cacbon cho nó máu ( dụ này an còi chưa giới thiệu trên diễn đàn .

Kiểu gì cũng được, nhưng có vài thứ mà thiếu thì không còn là HAO2 nữa ạ:

1. Trọng lượng nhẹ, cốt vợt 5 lớp nhưng mỏng
2. Tay cầm ôm tay, rất dễ xoay sở giữa FH và BH
3. Cảm giác bỏng cực tốt (em cứ tưởng là bóng vào thẳng tay em chứ không phải vào vợt mới ghê chứ, rung ạ)

Yêu cầu hơi cao ạ.:D Khì khì

anzippo

Đại Tá
Không nhầm đâu vì em đuwa lên bi nhầm chứ em gởi thì đungs rồi bác ạ , cây của daoky09 là gỗ óc chó

Last edited:

anzippo

Đại Tá
Kiểu gì cũng được, nhưng có vài thứ mà thiếu thì không còn là HAO2 nữa ạ:

1. Trọng lượng nhẹ, cốt vợt 5 lớp nhưng mỏng
2. Tay cầm ôm tay, rất dễ xoay sở giữa FH và BH
3. Cảm giác bỏng cực tốt (em cứ tưởng là bóng vào thẳng tay em chứ không phải vào vợt mới ghê chứ, rung ạ)

Yêu cầu hơi cao ạ.:D Khì khì
Còn tốc độ thì sao ?

Bình luận từ Facebook