Đà Nẵng đã sản xuất được cốt vợt Carbon mang nhãn hiệu ACT (An Club Table Tennis)

anzippo

Đại Tá
Cây này chỉ đánh xoáy là của bạn chơi kiểu xoáy

Last edited:

hanhhoan

Trung Sỹ
Cấu tạo lõi gỗ basa , 2 lớp white oak , 2 lớp ZLC và 2 lớp ngoài cùng là Nature oak , cán gỗ cẩm hoa .cây của chơi kiểu xoáy cấu tạo giống như vậy
Cây này tốc độ và độ kiểm soát khoảng bao nhiêu bác An. Nếu thay bằng lõi Hinoki có khác gì không? Thank bác!

anzippo

Đại Tá
Cây này tốc độ và độ kiểm soát khoảng bao nhiêu bác An. Nếu thay bằng lõi Hinoki có khác gì không? Thank bác!
Tốc độ và kiểm soát gần như TMB , còn nếu thay lõi bằng gỗ hinoki thì tốc độ cao hơn 1 chút nhưng kiểm soát lại không bằng , lõi gỗ hinoki đánh xa bàn cũng kém hơn cốt có lõi bằng gỗ basa . Thanks

tuan.cad

Trung Uý
Tốc độ và kiểm soát gần như TMB , còn nếu thay lõi bằng gỗ hinoki thì tốc độ cao hơn 1 chút nhưng kiểm soát lại không bằng , lõi gỗ hinoki đánh xa bàn cũng kém hơn cốt có lõi bằng gỗ basa . Thanks
Em tương van la hinoki 4oc cho va 2 carbon như hôm trước bác nơi chu.

vcbshark

Đại Tá
Còn tốc độ thì sao ?

Dạ, tốc độ so với Timoboll ZLF thì nhanh hơn một bậc đấy ạ.

Em thấy ZLF ghi là OFF, so với Nittaku Acoustic cũng ghi OFF nhưng ZLF nhanh hơn Acoustic một chút. Thằng HAO 2 ghi là OFF++ nhưng chỉ nhanh hơn ZLF 1 nấc thôi ạ

anzippo

Đại Tá
Dạ, tốc độ so với Timoboll ZLF thì nhanh hơn một bậc đấy ạ.

Em thấy ZLF ghi là OFF, so với Nittaku Acoustic cũng ghi OFF nhưng ZLF nhanh hơn Acoustic một chút. Thằng HAO 2 ghi là OFF++ nhưng chỉ nhanh hơn ZLF 1 nấc thôi ạ
Ok . Cái này phải làm vài cây rồi thử , cây nào thấy theo ý bạn thì sẽ giao cho bạn nhé , nhưng giữa tháng 7 có đáp án nghe ,
Cám ơn

Bình luận từ Facebook