Đà Nẵng đã sản xuất được cốt vợt Carbon mang nhãn hiệu ACT (An Club Table Tennis)

ducphubb

Thượng Sỹ
Cốt vợt ACT tuyệt đẹp đã về tới Đà Lạt đúng ngày Giải vô địch bóng bàn quốc gia 2013

Last edited:

anzippo

Đại Tá
Cốt vợt ACT tuyệt đẹp đã về tới Đà Lạt đúng ngày Giải vô địch bóng bàn quốc gia 2013

[/QUOTE
gởi anh duc phu . anh là nhười quá nhiệt huyêt với bb vn ,em thấy giải nào anh cũng có nặt hi .anh quá khen em rồi , em còn phải rút ra nhiều kinh nghiệm nữa
cám ơn anh đã ủng hộ cốt vợt ACT

son_canloc

Đại Tá
Cốt vợt ACT đã dán mút, chỉ chờ con trai út đi chơi về là vào trận
ACT của e cũng phải chơi một đôi DAWEI như bác , khi đẫu chơi 2 mặt DONIX chơi đc mấy hôm mà tay đau nhức kg chịu nổi , do e chơi chủ yếu vẩy trái , giá như đc sức khoẻ như Lý Đức mà dùng DONIX với ACT thì vô đối bác ạ , chơi DAWEI thì không được mềm mại cho lắm nhưng cũng tạm đc

ducphubb

Thượng Sỹ
ACT của e cũng phải chơi một đôi DAWEI như bác , khi đẫu chơi 2 mặt DONIX chơi đc mấy hôm mà tay đau nhức kg chịu nổi , do e chơi chủ yếu vẩy trái , giá như đc sức khoẻ như Lý Đức mà dùng DONIX với ACT thì vô đối bác ạ , chơi DAWEI thì không được mềm mại cho lắm nhưng cũng tạm đc
Vậy là tư tưởng lớn gặp nhau ở suy nghĩ và cốt mút...hihi, XP 2008 của DAWEI giật không tốt nhưng bù lại bạt tốt lắm.

anzippo

Đại Tá
Gởi Cyborgx . Anh vừa tìm được loại gỗ này , nó gần giống cán 7p2a carbon ..? Vân gỗ rộng hơn nhưng rõ hơn nha, ( nhờ các bác sửa dùm hinh cho dễ coi ) cám ơn ,vì ancoi đưa lên bằng ĐT

Attachments

89.9 KB · Đọc: 26
Last edited:

bongbanmaniac

Binh Nhất
Gởi Cyborgx . Anh vừa tìm được loại gỗ này , nó gần giống cán 7p2a carbon ..? Vân gỗ rộng hơn nhưng rõ hơn nha, ( nhờ các bác sửa dùm hinh cho dễ coi ) cám ơn ,vì ancoi đưa lên bằng ĐT

An ơi.... Có phải An chụp người đẹp là chính mà chụp gỗ là phụ phải ko ? nhìn gỗ mờ qúa ko thấy gì cả chỉ thấy người đẹp rõ nhất thôi.....hìhì

ducphubb

Thượng Sỹ
An ơi.... Có phải An chụp người đẹp là chính mà chụp gỗ là phụ phải ko ? nhìn gỗ mờ qúa ko thấy gì cả chỉ thấy người đẹp rõ nhất thôi.....hìhì
Gỗ vợt ACT của mình chiều nay chụp lại trên bàn bóng đẹp lung linh!
Mình đã đánh 2 ngày độ nẩy tốt, tay cầm gọn, sát thủ đó! có điều hơi rung chút xíu đã được báo trước và mình đã đồng ý, mình tán thành tất cả nhưng thấy vành vợt bề dài bề rộng là tiêu chuẩn còn bề dày hơi mỏng nên có khi nào điều này tạo nên vợt bị rung?

Last edited:

thmchang

Binh Nhì

Nhin bức ảnh này làm người ở xa nhớ nhà quá.

Các bác ơi ACT là sản phẩm vô cùng đặc biệt, mặt vợt lấy từ gỗ thông của thùng trên tầu Tê - ta- nic, những thùng đó trôi dạt khắp nơi cả trăm năm, ANCOI đi vớt về, còn carbon thì lên tận mỏ than Ngọc Kinh lấy về, mọi thứ đảm bảo từ gốc chính hiệu, nên nó hơi nặng nhưng xung trận thì cảm giác tuyệt vời. Thmchang cầm vừa tay, công tốt mà thủ cắt banh xa bàn cũng rất tốt. Ancoi chuẩn bị cho thầy một cây, nhưng phải bí mật vì sợ các đối thủ truyền thống lơ thầy là mất đoàn kết đó nghe...he he...

MaiXuanViet

Moderator
Em gửi lại anh An cây của em, nếu anh làm được mặt vợt dày chuẩn 7.0 nhưng ko bị nặng thì làm lại giúp em nhé anh.hihi. Còn nếu khó thì anh thay giúp em cái cán gỗ mới là được. Thanks anh nhiều. ^^

anzippo

Đại Tá
Em gửi lại anh An cây của em, nếu anh làm được mặt vợt dày chuẩn 7.0 nhưng ko bị nặng thì làm lại giúp em nhé anh.hihi. Còn nếu khó thì anh thay giúp em cái cán gỗ mới là được. Thanks anh nhiều. ^^

Hi nhất trí ý của em , đổi 1 cây sát thủ mặc dù tốc độ vừa phải đủ để hạ đối phương

MaiXuanViet

Moderator
Hi nhất trí ý của em , đổi 1 cây sát thủ mặc dù tốc độ vừa phải đủ để hạ đối phương

Dạ.hihi. Thanks anh. Em đang chơi cốt thuần gỗ mà nên tốc độ ko quan trọng đâu anh.hihi. Em đang có ý định nhờ anh đổi làm cây thuần gỗ, không biết có khó cho anh không.

anzippo

Đại Tá
Dạ.hihi. Thanks anh. Em đang chơi cốt thuần gỗ mà nên tốc độ ko quan trọng đâu anh.hihi. Em đang có ý định nhờ anh đổi làm cây thuần gỗ, không biết có khó cho anh không.

Cốt vợt gỗ thuần đa số là rung em ạ , anh sẽ đổi cho em 1 cây gỗ thuần cố gắng làm ít rung

Last edited:

MaiXuanViet

Moderator
Cốt vợt gỗ thuần đa số là rung em ạ , anh sẽ đổi cho em 1 cây gỗ thuần cố gắng làm ít rung

Dạ. Thanks anh. Theo em biết thì nhiều lớp gỗ sẽ làm giảm rung được phần nào, và có lẽ người làm vợt còn có 1 số mẹo khác để điều chỉnh thông số cây vợt anh nhỉ.hihi. Vậy anh giúp em 1 bảo kiếm thuần gỗ tương tự Amultart, dày 7.0mm nhé anh, số lượng lớp gỗ thì tùy ý anh làm. Thanks anh nhiều! Chúc anh sức khỏe và niềm vui. Có dịp mời anh ghé Ninh Thuận chơi. ^^

anzippo

Đại Tá
Gỗ vợt ACT của mình chiều nay chụp lại trên bàn bóng đẹp lung linh!
Mình đã đánh 2 ngày độ nẩy tốt, tay cầm gọn, sát thủ đó! có điều hơi rung chút xíu đã được báo trước và mình đã đồng ý, mình tán thành tất cả nhưng thấy vành vợt bề dài bề rộng là tiêu chuẩn còn bề dày hơi mỏng nên có khi nào điều này tạo nên vợt bị rung?

Anh duc phubb tay nghề hơn an còi xa hi

cyborgx

Trung Sỹ

Vậy là ngon rồi anh. Nhưng anh định làm cán hay làm mặt vợt ạ? Em nghĩ vân này làm cán sẽ dẹp hơn, con bề mặt thì có loại nào vân gỗ khít hơn ko anh, nếu ko có thì cũng ko sao anh ạ. Anh cứ tiến hành luôn giúp em

anzippo

Đại Tá
Vậy là ngon rồi anh. Nhưng anh định làm cán hay làm mặt vợt ạ? Em nghĩ vân này làm cán sẽ dẹp hơn, con bề mặt thì có loại nào vân gỗ khít hơn ko anh, nếu ko có thì cũng ko sao anh ạ. Anh cứ tiến hành luôn giúp em

Gỗ này làm cán Còn mặt thì giống các cây anh đã làm . cyborgx cho lại thông tin về cây vợt nghe ,cám ơn

Last edited:

Bình luận từ Facebook