Đà Nẵng đã sản xuất được cốt vợt Carbon mang nhãn hiệu ACT (An Club Table Tennis)

anzippo

Đại Tá
Gởi Maixuanviet. Cây này của em đây ha . An còi uống ca phê xong đánh bóng một chút nữa là OK . Mời AE thưởng thức và góp ý . Thanks

Attachments

92.9 KB · Đọc: 38

MaiXuanViet

Moderator
Nguyễn tuấn A n STK
00 41 (0) 00184331
Vietcombank

Cây em anh gia công thật bóng giúp em nhé.thanks anh!hihi ^^
Ủa số tk có số 0 trong dấu ngoặc là sao anh?hay cứ ghi vậy là nhân viên họ hiểu, trước giờ em toàn giao dịch Vietinbank nên ko biết :)

anzippo

Đại Tá
Sáng nay an còi đã gởi cốt ACT cho 2 bạn
1/ hoangthuongthichbb
2/ Maixuanviet
Chúc hai bạn sức khỏe dồi dào

Attachments

94.3 KB · Đọc: 15

anzippo

Đại Tá
Cây này của Nam ( hoangthuongthichbb ) có logo theo yêu cầu vì Nam đi đang BB hay để quên nên in nick cán vợt , mời AE xem hi

Attachments

92.9 KB · Đọc: 33

anzippo

Đại Tá
Cây này của Maixuanviet cán gỗ ( thông )có vân mời AE xem ❓❓❓❓❓

Attachments

91 KB · Đọc: 37
Last edited:

cuongphong_nitaku

Trưởng bản
Mẫu mới cán cốt vợt ACT mới AE thưởng thức và góp ý cám ơn

Càng ngày càng đẹp và hấp dẫn.1 góp ý nhỏ: Ancoi nên có nguồn gỗ ổn định giống nhau để có thể ra dòng sp nào thì tính năng hoàn toàn như nhau (OFF-,OFF,OFF+.....)

son_canloc

Đại Tá
Anh An ơi a thử xem cái dòng gỗ Xoan đâu ( hay còn gọi là gỗ Lát - vườn) thừ xem , dòng gỗ này rất nhẹ và văn hoa thì tuyệt đỉnh luôn . Khu vực Hà tĩnh - Nghệ an họ chuyên dùng làm trần nhà . Nếu để làm cán vợt thì gỗ Thông phải gọi gỗ này bằng cụ , nếu ĐN không có loại gỗ này e cấp miễn phí cho bác . xoan đâu có 2 loại , một loại màu đỏ một loại màu trắng

KTT

Thượng Tá

Vài góp ý nhỏ để cốt vợt ATC ngày càng hoàn thiện hơn. Lời thật thì hơi khó nghe nha nhưng có thế thì cốt vợt ATC made in Viet Nam sẽ ngày càng tiến bộ hơn :
* Tạo dáng không chuẩn có lẽ do phương pháp thực hiện chưa hoàn mỹ nên hình dáng cốt vợt không được đẹp mắt & tinh xảo
* Mẩu mả đơn điệu sẽ dể gây nhàm chán cho người tiêu dùng
* Phối hợp các loại gỗ với nhau chưa tạo nét nổi bậc để tạo ấn tượng cho người xem
* Phương pháp gia công các công đoạn chưa tối ưu nhất trong điều kiện tối thiểu của chế tạo vợt handmade nên kết quả cuối cùng là chiếc vợt chưa tạo được ấn tượng nhiều khi chúng ta đã được xem các loại cốt vợt handmade của nước ngoài.

Ancoi cố lên nha để cốt ATC một ngày không xa sẽ có chổ đứng vững chắc trong thị trường VN. Thân

Last edited:

anzippo

Đại Tá
Anh An ơi a thử xem cái dòng gỗ Xoan đâu ( hay còn gọi là gỗ Lát - vườn) thừ xem , dòng gỗ này rất nhẹ và văn hoa thì tuyệt đỉnh luôn . Khu vực Hà tĩnh - Nghệ an họ chuyên dùng làm trần nhà . Nếu để làm cán vợt thì gỗ Thông phải gọi gỗ này bằng cụ , nếu ĐN không có loại gỗ này e cấp miễn phí cho bác . xoan đâu có 2 loại , một loại màu đỏ một loại màu trắng

Cám ơn son- canloc . Nếu em có dịp đến tp biển thì em cho Anh một ít gỗ hi

anzippo

Đại Tá

Vài góp ý nhỏ để cốt vợt ATC ngày càng hoàn thiện hơn. Lời thật thì hơi khó nghe nha nhưng có thế thì cốt vợt ATC made in Viet Nam sẽ ngày càng tiến bộ hơn :
* Tạo dáng không chuẩn có lẽ do phương pháp thực hiện chưa hoàn mỹ nên hình dáng cốt vợt không được đẹp mắt & tinh xảo
* Mẩu mả đơn điệu sẽ dể gây nhàm chán cho người tiêu dùng

* Phối hợp các loại gỗ với nhau chưa tạo nét nổi bậc để tạo ấn tượng cho người xem
* Phương pháp gia công các công đoạn chưa tối ưu nhất trong điều kiện tối thiểu của chế tạo vợt handmade nên kết quả cuối cùng là chiếc vợt chưa tạo được ấn tượng nhiều khi chúng ta đã được xem các loại cốt vợt handmade của nước ngoài.

Ancoi cố lên nha để cốt ATC một ngày không xa sẽ có chổ đứng vững chắc trong thị trường VN. Thân

Một góp ý quá chân tình . Rất cám ơn Anh Thắng Đã có ý Kiến xác đáng . Em sẽ cố gắng khắc phục trong thời gian sớm nhất

Vậy hả ????? Em đã nhận được chưa ?

Dạ em nhận được rồi anh, mai em đánh giải mà chắc không đánh được rồi anh ạ! Nhưng mai vợ em 10h bay từ Hà Nội vào, với lại dạo này bận quá anh ạ!!!
Em sẽ cố gắng oánh bóng sớm nhất có thể để cảm nhận vợt của anh hay như thế nào!!!!!!!

anzippo

Đại Tá
Dạ em nhận được rồi anh, mai em đánh giải mà chắc không đánh được rồi anh ạ! Nhưng mai vợ em 10h bay từ Hà Nội vào, với lại dạo này bận quá anh ạ!!!
Em sẽ cố gắng oánh bóng sớm nhất có thể để cảm nhận vợt của anh hay như thế nào!!!!!!!

Làm gì mà bận thế hihi ? Vợ vào cứ vào đánh cứ đánh sao lại bỏ không đánh giải hi ? Người ta nói " ngàn vàng không bằng chữ nhàn " cho nên làm ít thôi làm sao 1 tuần ít nhất 3 lần đến sân . Thôi chúc gia Đình em có những ngày ở tp HCM vui vẻ

anzippo

Đại Tá
Sao em ko kịp thấy loại gỗ cán này trước nhỉ.Hix. Em khoái vân như vầy nè, nó giống cây bữa em post cho anh xem hơn là gỗ thông. :(

Anh vừa tìm mua được 2 bữa nay thôi
Nếu có dịp em đi du lịch ĐN Anh thay lại cán cho em miễn phí hi. Hoặc em gởi lai cho Anh , Anh thay cán cho em No star where

anzippo

Đại Tá
Hehe... đúng là yêu cầu của em khó thực hiện thật. Vậy anh làm giup em cây theo nguyên mẫu của anh nhưng có cấu trúc gỗ với carbon và kích thước bề mặt cũng như cán giống hệt 7p2a carbon đc ko anh? Em cám ơn

gởi cyborgxx . trước hết cám ơn em đã tin tưởng cốt vợt ACT ,để thuận tiện cho việc làm vợt cho em được tốt hơn em có thể cho anh địa chỉ mail để anh gởi hình nha, anh đã có gỗ giống hệt 7p2a carbon nhưng nó đẹp hơn vì nó có vân sọc hơi mờ . cám ơn

MaiXuanViet

Moderator
Anh vừa tìm mua được 2 bữa nay thôi
Nếu có dịp em đi du lịch ĐN Anh thay lại cán cho em miễn phí hi. Hoặc em gởi lai cho Anh , Anh thay cán cho em No star where

Nếu dc vậy thì tốt quá, anh thay cán tính thêm bao nhiêu chi phí anh. ^^

cyborgx

Trung Sỹ
gởi cyborgxx . trước hết cám ơn em đã tin tưởng cốt vợt ACT ,để thuận tiện cho việc làm vợt cho em được tốt hơn em có thể cho anh địa chỉ mail để anh gởi hình nha, anh đã có gỗ giống hệt 7p2a carbon nhưng nó đẹp hơn vì nó có vân sọc hơi mờ . cám ơn

Em pm cho anh rồi đấy ạ. Em cám ơn anh

Bình luận từ Facebook