Đà Nẵng đã sản xuất được cốt vợt Carbon mang nhãn hiệu ACT (An Club Table Tennis)

ducphubb

Thượng Sỹ
hahaha sorry songphaisock vơt thìa làm gần giống như vậy ? Cố gắng ngày 15 /5 hỷ !!!!!
Ảnh mẫu của khách đặt hàng Ông chủ anzippo Nhà chế tạo cốt vợt ACT
ACT: An "s Club of Table tennis : Câu lạc bộ bóng bàn An

Last edited:

docmaorg

Đại Tá
Côt vợt thìa này ko nhầm trên diễn đàn đã có 1 bác up clip SX cốt của Nitaku lên rồi thì phải, bác thử tìm lại xem.

anzippo

Đại Tá
Cây này của trung 2409 , nặng hơn sar 1 tí , chút nữa đi cân điện tử cho chính xác , mời các bác thưởng thức . Thanks

Attachments

92.5 KB · Đọc: 25

trung2409

Trung Uý
Cây này của trung 2409 , nặng hơn sar 1 tí , chút nữa đi cân điện tử cho chính xác , mời các bác thưởng thức . Thanks

hị..... em vừa lên, bác coi nó có được dưới 85gram ko ạ...... thanks bác....
Bác up cho em luôn tk VCB của bác được ko ạ!

son_canloc

Đại Tá
Khi nào làm được loại dày trên 6.0 và nặng dưới 85g hoặc nhẹ hơn càng tốt thì báo cho e để e đặt cho con bé 1 cây nha

anzippo

Đại Tá
hị..... em vừa lên, bác coi nó có được dưới 85gram ko ạ...... thanks bác....
Bác up cho em luôn tk VCB của bác được ko ạ!

Gởi trung 2409 anh đã cân 105 gam , có lẽ phải hen cây khác thôi , nhưng anh không thể 85 gam . Ít nhất 95 gam hì , mong hồi âm , thanks

son_canloc

Đại Tá
Làm thế nào hả hermesqn ❓❓❓❓❓❓❓❓❓❓❓❓ thanks
lao động là sáng tạo , chắc chắn bác sẽ làm được dưới 85g nhưng TIME ? hơi lâu , có khi phải đánh thó đồ nghề của thằng nào lơ ngơ về làm chuột bach thui bác ạ , bác đừng có ngại vì mục đích cũng chỉ vì yêu BB mà thôi , nếu có vấn đề gì cứ đổi cho son_canloc nha

hunghanoi

Super Moderators
.

Đây là chiếc vợt madein Vietnam nhãn hiệu ACT khá đẹp được anzippo làm bằng tay chuyển cho hnghanoi đang chuẩn bị dán mặt để thử nghiệm trong nước do các VĐV chuyên nghiệp thực hiện trước khi được giới thiệu đến các VĐV nước ngoài đánh giá.

trung2409

Trung Uý
Gởi trung 2409 anh đã cân 105 gam , có lẽ phải hen cây khác thôi , nhưng anh không thể 85 gam . Ít nhất 95 gam hì , mong hồi âm , thanks
hix... nặng thế cơ ạ.... con sar 89gram em mua của bác meoluotmb em còn thấy hơi nặng ạ...
Khi nào bác cải tiến được hàng nhẹ thì bác gửi em cũng được ạ.

anzippo

Đại Tá
Hôm nay vợ chồng ngphe đến an còi uống cà phê , đây là con trai của ngphe hi

Attachments

93.3 KB · Đọc: 11

Bình luận từ Facebook