Đà Nẵng đã sản xuất được cốt vợt Carbon mang nhãn hiệu ACT (An Club Table Tennis)

anzippo

Đại Tá
Cho em biết giá 1 cây là bao nhiêu,và đặt làm như thế nào,mong a giúp đỡ,vì em rất thích cây này !!!

Gởi Hà ,1 cây giá 700k bao ship , mẫu theo yêu cầu của em , cho Anh kích thước cán vợt hoặc cán giống TMB hay sadius . Cám ơn
An còi ĐT : 0913490622

Phạm Ngọc Hà

Thượng Sỹ
Gởi Hà ,1 cây giá 700k bao ship , mẫu theo yêu cầu của em , cho Anh kích thước cán vợt hoặc cán giống TMB hay sadius . Cám ơn
An còi ĐT : 0913490622

Anh An ơi: em muốn làm theo mẫu GERGELY ALPHA được ko anh ??? trọng lượng càng nhẹ càng tốt ??? bao nhiêu ngày là có hàng anh ???

anzippo

Đại Tá
Cốt độc này của Tân quảng bình đem ra Đà Nẵng nhờ an còi làm cán lại , mời AE xem và góp ý , cám ơn

Attachments

90.8 KB · Đọc: 29

ducphubb

Thượng Sỹ

Cốt vợt của haitanqd, chủ nhân có nhiều câu đố hay trước thềm Đà Nẵng open 2012 nhất là câu đố Sao ở đâu giải đấu này? Đáp án là Sao ở trên Quốc kỳ Nước Cộng hòa xã hội chủ nghĩa Việt Nam! Rất tuyệt vời!
Còn về góc độ cán vợt góc cạnh quá nên bo lại tròn hơn cầm cho êm và linh động hơn! Hồn vẫn giữ Quảng Bình quê ta khoan khoan hò khoan...!

Last edited:

anzippo

Đại Tá
theo thông tin tình báo mới nhận được thì cán cốt vợt haitanqd làm bằng gỗ Huê,anh Tân chơi hàng độc toàn tập

Đúng vậy hàng độc , hiếm , giá trị và quan trọng hơn là ngày hôm qua tân đã dùng nó hạ nhiều cao thủ ĐN , an còi sẽ làm cho Hà một cây tương đương hi

phungducthang

Đại Tá
Anh thắng ơi em làm lại cán vợt Sahara của haitanqd Anh thấy có đẹp không ?
Đẹp và độc đấy, cây vợt này trước đây gọi là Sahara-Hùng Ca bây giờ chắc sẽ phải đổi tên là Sahara-ACT...
Bảo với haitanqd là nhờ sáng kiến của anh mà cây vợt đấy dù ở đâu cũng có người nhận ra kể cả khi nó đã được thay cán, hi!

tap_choi

Trung Sỹ
ơ thế là như nào nhỉ? em không hiểu?
Vậy là bao giờ có hả bác? bác có nhớ kiểu cách của em đặt không ạ?
Anh không quên em đâu , em vào ĐN lấy luôn thì tốt quá , đi giao lưu luôn , dĩ nhiên là không búng tai haha

son_canloc

Đại Tá
Mình đang dùng hai loại cốt FFO+ và ACT , FFO+ dùng DONIX và YASAKA còn ACT thì dùng Anti và Dawei hai loại này chơi có cái hay riêng của nó giờ bỏ cái nào cũng tiếc , xin hỏi AE trong một trận đấu mình có đc thay vợt khác không , chơi song kiếm có cái hay là mình hiểu đc các kiểu đường đi của các loại mặt vợt nên có phần tự tin hơn khi lâm trận , mong AE tư vấn giúp

thelanqb

Moderator
Đẹp và độc đấy, cây vợt này trước đây gọi là Sahara-Hùng Ca bây giờ chắc sẽ phải đổi tên là Sahara-ACT...
Bảo với haitanqd là nhờ sáng kiến của anh mà cây vợt đấy dù ở đâu cũng có người nhận ra kể cả khi nó đã được thay cán, hi!

kiểu này thì phải kiếm thêm bộ sưu tập cán vợt để anh HaitanQD đỡ phải nghiện.
Đúng là cây sahara ấy đánh rất hay, bám xoáy và tốt độ rất cao. kiểu này thì B52 Nổ vang trời rồi nhỉ.
Hi vọng, với tài nghệ của Anh An ĐN sẻ mang đến nét đẹp mới cho cốt Sahara - ACT theo đúng nghỉ sa mạc.

Bia Bia Bia

ducphubb

Thượng Sỹ
Ngày 27, 28 tháng này mình nhận trực tiếp cốt vợt ACT từ anh SongHan tại Đà Lạt và nhờ anh nhận dùm 700k luôn nhé?

phungducthang

Đại Tá
Mình đang dùng hai loại cốt FFO+ và ACT , FFO+ dùng DONIX và YASAKA còn ACT thì dùng Anti và Dawei hai loại này chơi có cái hay riêng của nó giờ bỏ cái nào cũng tiếc , xin hỏi AE trong một trận đấu mình có đc thay vợt khác không , chơi song kiếm có cái hay là mình hiểu đc các kiểu đường đi của các loại mặt vợt nên có phần tự tin hơn khi lâm trận , mong AE tư vấn giúp
----------------
"3.4.2.2 Trong một trận đấu cá nhân không được thay vợt trừ khi nó ngẫu nhiên bị hư hại đến mức không thể sử dụng được; trong trường hợp này sẽ được thay thế ngay bằng chiếc vợt mà đấu thủ đã mang theo cùng vào khu vực thi đấu hay bằng chiếc vợt khác được đưa cho đấu thủ đó trong khu vực thi đấu"

Tham khảo thêm:

3.2 TRANG BỊ DỤNG CỤ VÀ NHỮNG ĐIỀU KIỆN THI ĐẤU
3.2.1 Trang bị dụng cụ được chấp thuận và phê chuẩn
3.2.1.1 Trang bị dụng cụ thi đấu được chấp thuận và phê chuẩn sẽ do Uỷ ban trang bị dụng cụ thay mặt Ban chấp hành điều khiển; sự chấp thuận hay sự được phép có thể bị Ban chấp hành rút lại bất kỳ lúc nào nếu việc tiếp tục thực hiện nó thấy sẽ phương hại cho cuộc thi;
3.2.1.2 Mẫu đăng ký hay điều lệ đối với mỗi giải thi đấu mở rộng sẽ ghi rõ những nhãn hiệu và các mầu sắc của bàn, bộ phận lưới và bóng sẽ dùng cho cuộc thi đấu đó; việc chọn trang bị dụng cụ sẽ do Liên đoàn trên lãnh thổ tổ chức cuộc thi chọn lựa từ những nhãn hiệu và chủng loại đang được Liên đoàn bóng bàn thế giới chấp nhận;
3.2.1.3 Lớp phủ mặt vợt trên mặt cốt vợt dùng để đánh bóng sẽ là nhãn hiệu và loại đang được Liên đoàn bóng bàn thế giới phê chuẩn và sẽ dán vào cốt vợt sao cho nhãn hiệu thương mại và biểu tượng của Liên đoàn được trông thấy rõ ràng ở gần cạnh cuối của bề mặt đánh bóng.
Tiêu chuẩn kỹ thuật của tất cả các thiết bị dụng cụ và các chất liệu được xác nhận bởi Liên đoàn bóng bàn thế giới và chi tiết được công bố trên trang Web của ITTF được chấp nhận và phê chuẩn.

(Theo luật bb năm 2006, không biết có thay đổi gì không)

Như vậy khi tham gia thi đấu bạn nên mang theo và đăng ký cả 2 cây để dự phòng nha, và khi muốn thay vợt thì bạn đập thật mạnh vào cạnh bàn, nhớ là phải đập thật mạnh cho nó gãy hẳn.... bạn sẽ được ban tổ chức cho thay vợt đúng luật (Vợt gãy nhớ nhặt về nhờ bác Ancoi sửa lại là xong!)

Last edited:

anzippo

Đại Tá
ơ thế là như nào nhỉ? em không hiểu?
Vậy là bao giờ có hả bác? bác có nhớ kiểu cách của em đặt không ạ?

Tap- choi yên tâm sắp có rồi , an còi chiều nay đi lấy gỗ đẹp để làm cho tap - choi . Nếu có thì làm luôn vì Đã đến hẹn rồi . Thanks

Last edited:

Bình luận từ Facebook