Đà Nẵng đã sản xuất được cốt vợt Carbon mang nhãn hiệu ACT (An Club Table Tennis)

son_canloc

Đại Tá
hehe đẹp quá nhưng không thiết thực bằng ACT về nhiều mặt , riêng cái khoản đánh xong đau mỏi toàn thân thì ACT chỉ cần trở cán vợt ngâm vaò ly rượu khoảng 5ph sau đó đem uống thì hết nhức mỏi ngay hehe

anzippo

Đại Tá
hehe đẹp quá nhưng không thiết thực bằng ACT về nhiều mặt , riêng cái khoản đánh xong đau mỏi toàn thân thì ACT chỉ cần trở cán vợt ngâm vaò ly rượu khoảng 5ph sau đó đem uống thì hết nhức mỏi ngay hehe

Đúng vậy sẽ hết nhức mỏi vì đã bị liệt toàn thân 

Last edited:
Anh An ơi! Anh thửa cho Em một cây cán tròn, kiểm soát tốt và càng nẩy càng tốt,nặng khoảng 82-86g,2 lớp cacbon như vợt cacbon bình thường. Anh khắc tên Em Võ Tấn Nam và anh cho một dòng nhỏ ở dưới tên Em số điện thoại của Em: 0918108899 vì Em hay quên vợt, còn lại mặt bên kia Anh để logo của Anh vào đấy, Anh làm sao để cán vợt nhìn bắt mắt vào để Em mang đi giao lưu và giới thiệu sản phẩm của Anh trong Sài Gòn đợt này luôn Anh nhé!
Em đang cần vì hiện tại Em chưa có vợt đánh và Anh nhắn tin Em giá cây vợt luôn nhé!
Chúc thương hiệu ACT ngày càng vươn xa!!!!!!!!!!!!!!

Last edited:

anzippo

Đại Tá
Anh An ơi! Anh thửa cho Em một cây cán tròn, kiểm soát tốt và càng nẩy càng tốt,nặng khoảng 82-86g,2 lớp cacbon như vợt cacbon bình thường. Anh khắc tên Em Võ Tấn Nam và anh cho một dòng nhỏ ở dưới tên Em số điện thoại của Em: 0918108899 vì Em hay quên vợt, còn lại mặt bên kia Anh để logo của Anh vào đấy, Anh làm sao để cán vợt nhìn bắt mắt vào để Em mang đi giao lưu và giới thiệu sản phẩm của Anh trong Sài Gòn đợt này luôn Anh nhé!
Em đang cần vì hiện tại Em chưa có vợt đánh và Anh nhắn tin Em giá cây vợt luôn nhé!
Chúc thương hiệu ACT ngày càng vươn xa!!!!!!!!!!!!!!
Nam ơi để được tốc độ như em nói thì phải nặng từ 90 đến 98 gam em ạ , Anh sẽ cố làm cho em 1 cây như ý . Cám ơn Nam

Nam ơi để được tốc độ như em nói thì phải nặng từ 90 đến 98 gam em ạ , Anh sẽ cố làm cho em 1 cây như ý . Cám ơn Nam

Dạ Anh! Anh cứ cân đối đi Anh ạ, Anh bớt kiểm soát và độ nẩy đi một xí cũng được làm sao để vợt nặng 82-86g là ổn Anh ạ!(Em không đánh được vợt nặng Anh ơi!)

anzippo

Đại Tá
Sản phẩm hôm nay trọng lượng 95g mời các bác thưởng thức và góp ý , cám ơn

Attachments

82.5 KB · Đọc: 31

ducphubb

Thượng Sỹ
Mình xin làm to hình ảnh để nhìn hấp dẫn về Những đứa con của gấu mẹ vĩ đại ngày hôm nay!

Last edited:

anzippo

Đại Tá
Cám ơn nhà thơ nhiều nghe , em chuẩn bị ra tay làm cây vợt cho Anh , nó phải lãng tử , lãng mạng như những câu thơ chứ không được khô cằn như quê Anh , hi

ducphubb

Thượng Sỹ
Cám ơn nhà thơ nhiều nghe , em chuẩn bị ra tay làm cây vợt cho Anh , nó phải lãng tử , lãng mạng như những câu thơ chứ không được khô cằn như quê Anh , hi ������������������

Cảm ơn những tình cảm của Nhà kỷ lục BÓNG BÀN Việt Nam, 27 và 28/4 này mình nhận cốt vợt ACT từ anh songhan trọng tài bóng bàn quốc gia!

Last edited:

anzippo

Đại Tá
Ancoi ơi , thửa GẤP cho Nam 1 cây kiếm báu đi , mấy hôm nay hắn toàn phải xài đỡ cây kiếm cùn của mình đi giao đấu ,
tội nghiệp hắn quá , hic .

Anh sơn !!! Nam vừa rồi giao lưu ở SG chắc nộp bia nhiều quá phải k Anh?
Bây giờ đi tìm kiếm thần hahaha

Cán vợt đẹp như Em là được ok!!!!!!!

Anh sơn !!! Nam vừa rồi giao lưu ở SG chắc nộp bia nhiều quá phải k Anh?
Bây giờ đi tìm kiếm thần hahaha

Hic đẹp như Em thì ai mà thèm xem, phải đẹp như hoa hậu thì người ta nhìn cái là muốn dùng thử luôn à hehe! Em vào đây toàn bị oánh cho nát hết hàng, giờ phải cầu cứu Anh đây Anh ơi huhu!!!!!!!!!

anzippo

Đại Tá
Hic đẹp như Em thì ai mà thèm xem, phải đẹp như hoa hậu thì người ta nhìn cái là muốn dùng thử luôn à hehe! Em vào đây toàn bị oánh cho nát hết hàng, giờ phải cầu cứu Anh đây Anh ơi huhu!!!!!!!!!

Em yên tâm , Anh làm xong Anh đem lên chùa Linh ứng để đó 7 ngày 7 đêm để thêm sức mạnh và may mắn nữa đảm bảo bôn và lưới là đủ thắng đối phương rồi hi

Em yên tâm , Anh làm xong Anh đem lên chùa Linh ứng để đó 7 ngày 7 đêm để thêm sức mạnh và may mắn nữa đảm bảo bôn và lưới là đủ thắng đối phương rồi hi

Hic thế thì Em cầm vợt này oánh chắc là không có ai thua Em mất hic, hòa thượng dùng vũ khí của chùa thì không sát sinh được huhu!!!

anzippo

Đại Tá
Hic thế thì Em cầm vợt này oánh chắc là không có ai thua Em mất hic, hòa thượng dùng vũ khí của chùa thì không sát sinh được huhu!!!

Nam nói quá đúng vũ khí này không Sát sinh được , nhưng khi đối phương tân công nam đỡ bóng qua bóng không vào bàn mà chỉ chạm vào cạnh bàn mà thôi hoặc leo lưới là đủ rồi

Nam nói quá đúng vũ khí này không Sát sinh được , nhưng khi đối phương tân công nam đỡ bóng qua bóng không vào bàn mà chỉ chạm vào cạnh bàn mà thôi hoặc leo lưới là đủ rồi

Vũ khí này chưa luyện thành mà nghe có vẻ như là của Em rồi, cực kỳ hợp với sở trường của Em luôn! Thanks Anh nhiều thật là nhiều!!!!!!

Bình luận từ Facebook