Đà Nẵng đã sản xuất được cốt vợt Carbon mang nhãn hiệu ACT (An Club Table Tennis)

anzippo

Đại Tá
Không giảm được hơn hả Anh! 86g thì tốt quá, còn 90g thì em lại chọn mặt vợt nhẹ hơn cũng được mà Anh! Anh cho em xin 500 ảnh bảo kiếm của em được không Anh? Đang háo hức quá hình!!!

Bảo kiếm của em Anh làm chưa xong , Anh gởi lên dđ không được Anh gửi qua ĐT em nghe !!!!!!

Bảo kiếm của em Anh làm chưa xong , Anh gởi lên dđ không được Anh gửi qua ĐT em nghe !!!!!!

Hic Anh lại chọc quê em rồi, điện thoại em là điện thoại Nokia1100 thì làm gì xem được Anh huhu!!! Đùa tý cho vui, chứ làm xong hãy post Anh ạ, để Anh em diễn đàn còn được Chiêm ngưỡng hênh!!!

tap_choi

Trung Sỹ
Bác An ơi bác nhớ em không ạ?
Hôm trước em đã nhờ bác làm vợt cho đó
Bác đã nhận lời và còn hẹn khi nào có gỗ đẹp sẽ làm cho em.
Em không quá vội, nhưng cũng hơi nóng ruột vì thấy anh em trên diễn đàn ai cũng đặt bác 1 cây vợt riêng. và bàn tán rôm rả lắm!
Nếu được dịp 10/3 AL em có dịp vào đã nẵng du lịch mà được gặp bác và nhận được cốt của mình thì tốt qua!
Mong bác chiếu cố

son_canloc

Đại Tá
Anh an ơi sao a để cho AE phải chờ dài cổ thế , có tuyển thợ giúp viêc không e đăng ký một tay , tiền công A chỉ trả 1/2 còn 1/2 thì trừ vào mỗi buổi chiều bác làm với e 5 séc là OK

anzippo

Đại Tá
Bác An ơi bác nhớ em không ạ?
Hôm trước em đã nhờ bác làm vợt cho đó
Bác đã nhận lời và còn hẹn khi nào có gỗ đẹp sẽ làm cho em.
Em không quá vội, nhưng cũng hơi nóng ruột vì thấy anh em trên diễn đàn ai cũng đặt bác 1 cây vợt riêng. và bàn tán rôm rả lắm!
Nếu được dịp 10/3 AL em có dịp vào đã nẵng du lịch mà được gặp bác và nhận được cốt của mình thì tốt qua!
Mong bác chiếu cố

Anh không quên em đâu , em vào ĐN lấy luôn thì tốt quá , đi giao lưu luôn , dĩ nhiên là không búng tai haha

anzippo

Đại Tá
Anh an ơi sao a để cho AE phải chờ dài cổ thế , có tuyển thợ giúp viêc không e đăng ký một tay , tiền công A chỉ trả 1/2 còn 1/2 thì trừ vào mỗi buổi chiều bác làm với e 5 séc là OK

Cám ơn Sơn ! Không thể làm nhanh được , làm xong thử mà không được cho vào bếp luôn cho nên Anh em thông cảm nhé !!!
Với tiêu chí chất lượng là trên hết , cho nên an còi Đã nói đánh không hợp thì đổi cây khác . Cám ơn AE Đã theo dõi và quan tâm

Last edited:

anzippo

Đại Tá
Cây này của nam sáng Mai cho vào bếp vì nó bị rung , đợi cây khác nghe Nam

Attachments

93 KB · Đọc: 41

anzippo

Đại Tá
Dạ vâng Anh! Bảo kiếm phải khó luyện chứ mà dễ luyện thì còn gọi gì là bảo kiếm Anh ơi! Anh cứ thong thả mà làm Anh ạ!
Bảo kiếm hôm nay mời AE thưởng thức ( 3 lớp gỗ và 2 lớp cacbon ), an còi nhờ nhà Thơ Đức Phú phóng to . Cám ơn

Attachments

92.1 KB · Đọc: 32

Phạm Ngọc Hà

Thượng Sỹ
Cho em hỏi 1 câu tế nhị là khi mình bóc mặt vợt ra để dán lại thì cốt có dễ bị tước gỗ ko anh ??? Em rất thích cốt ACT vì kiểu dáng rất đẹp và điều quan trọng hơn nữa là nó là sản phẩm Made in VietNam...

anzippo

Đại Tá
Cho em hỏi 1 câu tế nhị là khi mình bóc mặt vợt ra để dán lại thì cốt có dễ bị tước gỗ ko anh ??? Em rất thích cốt ACT vì kiểu dáng rất đẹp và điều quan trọng hơn nữa là nó là sản phẩm Made in VietNam...

Em yên tâm bóc đi bóc lại không hề gì cám ơn Hà Đã quan tâm

Bình luận từ Facebook