Đà Nẵng đã sản xuất được cốt vợt Carbon mang nhãn hiệu ACT (An Club Table Tennis)

BS.hunter

Trung Sỹ
mấy a cho e hỏi 1 câu hơi ngu tí.. ho bít vợt mình tự làm thế này đem ra thi đấu thì có đc chấp nhận ho nhỉ ??????:confused:

Radical

Moderator
Hình như là hệ thống giải quốc gia thì vợt, mút, bóng và bàn thi đấu điều phải có sự chấp nhận của Liên đoàn và chứng nhận của ITTF.

Còn các giải nghiệp dư thì vô tư đi.

son_canloc

Đại Tá
mấy a cho e hỏi 1 câu hơi ngu tí.. ho bít vợt mình tự làm thế này đem ra thi đấu thì có đc chấp nhận ho nhỉ ??????:confused:
theo như mình đc biết thì đa số vợt tự làm ( trừ Hùng ca và An còi ...) thì không được thi đấu vì quá nguy hiểm lỡ ra sút cán vợt bay vào mặt đối thủ cũng như khán giả thì ai chịu trách nhiệm hehe

BS.hunter

Trung Sỹ
vậy chắc phải khắc thêm con dấu ITTF lên bảo đao là có thể tự tin tung hoành rùi..khỏi sợ đối thủ phát hiện và "làm phiền" :cool::cool:

phungducthang

Đại Tá
theo như mình đc biết thì đa số vợt tự làm ( trừ Hùng ca và An còi ...) thì không được thi đấu vì quá nguy hiểm lỡ ra sút cán vợt bay vào mặt đối thủ cũng như khán giả thì ai chịu trách nhiệm hehe
-----

Hay!10 điêm cho câu tra lơi hay nhât trong tuân

anzippo

Đại Tá

Các bác cứ yên tâm cuối tháng 4 này an còi Đã nhờ Anh Hunghn đem lên Đà Lạt để nhờ các cao thủ trong nước đánh thử và nhận xét , đánh giá ,sau đó đi nước ngoài cho các cao thủ hàng đầu thế giới kiểm nghiệm, Hu Hu Hu lấy chồng xa rồi , huhu hu

Last edited:

haitanqd

Thượng Tá
Đã gởi cây này cho son canloc rồi , chúc bạn sức khỏe , hạnh phúc , đáng BB giỏi .
Son canloc Đánh vợt ACT có gì góp ý , nếu bạn không hợp hoặc không thích có thể đổi lại cây khác. . Cám ơn nhiều
-------------------
E tân bộ đội cụ Hồ đây bác An. Thấy ĐN có cốt vợt đã sx bằng tay 100% và ko ngờ người SX là bác, E là tân bạn a Quang phô tô đã từng vào giao lưu với bác. Cuối tuần e vào công tác sẽ ghé thăm một trong những nhà SX cốt vợt tự phát hàng đầu của VN, có cái nào đặc biệt, độc, lạ e thửa một cái luôn! Chúc bác SK và ko ngừng phát triển tài năng tiềm ẩn của mình về SX cốt vợt ./.

anzippo

Đại Tá
-------------------
E tân bộ đội cụ Hồ đây bác An. Thấy ĐN có cốt vợt đã sx bằng tay 100% và ko ngờ người SX là bác, E là tân bạn a Quang phô tô đã từng vào giao lưu với bác. Cuối tuần e vào công tác sẽ ghé thăm một trong những nhà SX cốt vợt tự phát hàng đầu của VN, có cái nào đặc biệt, độc, lạ e thửa một cái luôn! Chúc bác SK và ko ngừng phát triển tài năng tiềm ẩn của mình về SX cốt vợt ./.

Chào Tân !! Lúc sáng Anh Bận quá nên k nghe máy em được , OK cuối tuần em vào AE Mình gặp nha

anzippo

Đại Tá
sao it hình thế tiếc 500 ảnh ah? up cú mỗi 1 cái thì ae chiêm ngc không dc rõ lắm

Cám ơn Bác quan tâm :
Đây là công nghệ sấy cao cấp nhập từ Mỹ

Attachments

82.9 KB · Đọc: 81
Last edited:

haitanqd

Thượng Tá
Chào Tân !! Lúc sáng Anh Bận quá nên k nghe máy em được , OK cuối tuần em vào AE Mình gặp nha
------------
E đầu tuần sau mới vào được anh ạ. Chúc bác sẽ thành công trong công nghệ SX cốt vợt bằng tay của bác nhé. Cán cốt a xem hạng Nitaku rất đẹp có thể áp dụng về hình dáng để thương hiệu Ancoi bay cao vút nhé. E vào sẽ Alo cho bác làm một trận trên bóng và bia nhé./.

anzippo

Đại Tá
------------
E đầu tuần sau mới vào được anh ạ. Chúc bác sẽ thành công trong công nghệ SX cốt vợt bằng tay của bác nhé. Cán cốt a xem hạng Nitaku rất đẹp có thể áp dụng về hình dáng để thương hiệu Ancoi bay cao vút nhé. E vào sẽ Alo cho bác làm một trận trên bóng và bia nhé./.

OK nhớ alo nghe hân hạnh được giao lưu hai bàn hihi

cyborgx

Trung Sỹ
Tuyệt quá, không biết bao giờ bác cho đặt hàng nhỉ. Được đặt loại gỗ, tốc độ, kiểm soát theo yêu cầu mà nhất là ở ngay tại VN thì còn gì bằng. Cám ơn tâm huyết của bác dành cho nền Bb Việt Nam

son_canloc

Đại Tá
Tuyệt quá, không biết bao giờ bác cho đặt hàng nhỉ. Được đặt loại gỗ, tốc độ, kiểm soát theo yêu cầu mà nhất là ở ngay tại VN thì còn gì bằng. Cám ơn tâm huyết của bác dành cho nền Bb Việt Nam
Bác yên tâm đi , nếu chỉ xem giá cả của ACT mà đánh giá chất lượng thì quả là sai lầm .Mình đang sử dụng 1 cây ACT so với Mazuno OFF+ thì hơn hẳn tính năng kiểm soat bóng , còn một mặt thì tốc độ tuyệt vời ( hai mặt cấu tạo khác nhau ) . An còi cố lên để ACT là lựa chọn tin cậy của các tín đồ BB Việt

trung2409

Trung Uý
Bác yên tâm đi , nếu chỉ xem giá cả của ACT mà đánh giá chất lượng thì quả là sai lầm .Mình đang sử dụng 1 cây ACT so với Mazuno OFF+ thì hơn hẳn tính năng kiểm soat bóng , còn một mặt thì tốc độ tuyệt vời ( hai mặt cấu tạo khác nhau ) . An còi cố lên để ACT là lựa chọn tin cậy của các tín đồ BB Việt

Cuối tuần này cả nhà em đi bà nà chơi, chả có nhẽ lại xách 1 cái cốt về làm quà bác sơn nhể... hehe

thaythuydn

Đại Tá
Cuối tuần này cả nhà em đi bà nà chơi, chả có nhẽ lại xách 1 cái cốt về làm quà bác sơn nhể... hehe
Ngày hôm qua trong giải do LDBBDN tổ chức,An còi đả sử dụng cốt vợt tự chế ACT và đả thắng Tuấn Anh 3-1.Trước kia với cốt vơtt Sardius,Tuấn Anh đều chấp An còi 2 quả và An còi đả thua.Dỉ nhiên là có "cá nục".Như vậy ACT đả thắng sardius !!??

Bình luận từ Facebook