Đà Nẵng đã sản xuất được cốt vợt Carbon mang nhãn hiệu ACT (An Club Table Tennis)

anzippo

Đại Tá
Chúc mừng AN CÒI nhé .
Với niềm đam mê vô tận với nghiệp bóng bàn , luôn căng đầu vắt óc tìm tòi chiêm nghiệm của bạn ,
mình tin chắc chắn An sẽ cho xuất xưởng nhiều cây vợt tốt , đủ đáp ứng cho các tay chơi , các nhà sưu tầm , các bộ sưu tập .
Chúc An nhanh chóng thành công .
Thân.

Cám ơn Anh Sơn nhiều ! Em sẽ cố gắng làm vợt càng ngày càng tốt hơn về chất lượng cũng như hình thức Anh ạ . Em còn phải học hỏi nhiều lắm , an còi mong rằng AE BB cả nước mỗi người có 1 cái hay , ý kiến mang tính tích cực về mọi mặt chẳng riêng gì cốt vợt thì góp ý cho an còi , một lần nữa xin cảm ơn tất cả AE đã quan tâm và sẽ quan tâm ủng hộ an còi

chúc mừng bạn đã sản xuất được vợt gỗ như vậy việt nam mình đã có thêm 1 trang thiết bị cho những người đam mê bóng bàn, trước đây đã sản xuất bàn cao cấp, máy cao cấp, bây giờ là vợt gỗ cao cấp.

anzippo

Đại Tá
Sản phẩm mới ra lò , an còi nhờ khiconanchuoi200 phóng to dùm cám ơn

Attachments

89 KB · Đọc: 119
    89.1 KB · Đọc: 114
    89.9 KB · Đọc: 107

kmfirecat

Thượng Sỹ
Bia.....
bác an ui....mình lấy than trộn chung với keo rồi ép mỏng cho dính lun để làm lớp cảbon cho cốt được k nhỉ??????????
công nghệ....mới...nghĩ ra.....he

cách này có người làm rùi bạn ơi, mình đã bóc lớp bề mặt của nó ra và đến lớp than + keo. Đây là cốt vợt made in Thái Bình. ^^.

Taulai

Thiếu Uý
Sau một thời gian thử vợt,xin cho biết vợt có gì ĐẶC BIỆT không?.Cám ơn

Xin mạn phép "cầm đèn chạy trước" Drmatchetzoola có một vài cảm nhận về e này để trả lời Thầy:
1/Nhìn tổng thể ngoài đời e nó được thiết kế rất đẹp,các góc cạnh và các tiểu tiết đều được trau chuốt và làm nguội cẩn thận,tỉ mỉ chứng tỏ nhà sản xuất rất tâm huyết với sản phẩm của mình và rất tôn trọng người chơi.ĐÁNG ĐỂ MUA.
2/Bản mặt vợt to,to hơn các bản mặt của các loại cốt phổ thông hiện nay của các hãng BTY,STG,NIT...nên rất thuận lợi trong việc CHÉM GIÓ,đặc biệt hiệu quả trong các cuộc họp báo!!!.ĐÁNG ĐỂ SỞ HỮU.
3/
4/
5/
....................
Xin chờ chủ nhân.
n/Trong trần mở hàng chiều hôm qua,quan sát thấy Dr Minh khởi động rất tốt với e nó.Giật, bạt,gò,chặn gai,hất gai....ĐỀU ĐƯỢC.Kết quả:đôi của Dr và một cao thủ cũng vừa mới đổi vợt ra đi trước đôi vợt cũ với tỉ số 1-3.Đau đớn thay!
Ông bà thường nói:"ăn bữa đầu bán trâu trả nợ".Những kẻ nào dám lấy bia trong túi Dr ra uống chiều hôm qua ra uống HÃY ĐỢI ĐẤY!
CƯỜI NGƯỜI HÔM TRƯỚC HÔM SAU NGỒI CƯỜI,Hehehe.
Vài dòng thông báo thông tin đến thầy Thụy,xin Drmatchetzoola và những ai đã từng sở hữu,sử dụng em này cho ý kiến.

hunghanoi

Super Moderators
Thông tin hay và vui quá,rất đáng khích lệ !

Rất có thể mình sẽ dự một giải châu Á trong năm nay,mình muốn và nếu "thân chủ" đồng ý,xin gửi cho mình một chiếc cốt vợt để mình mang đi nhờ đánh giá của các bạn nước ngoài,nhất là những VĐV hàng đầu thế giới.

Nếu "thân chủ" đồng ý xin gửi cho Phúc - trọng tài của Đà Nẵng,người sẽ chính thức tham dự điều hành giải vô địch toàn quốc 2013 tại Đà Lạt vào tháng 4 tới đây để chuyển cho mình.

Chúc "thân chủ" ngày càng thành công với niềm đam mê bất tận của mình !

hunghanoi

anzippo

Đại Tá
Thông tin hay và vui quá,rất đáng khích lệ !

Rất có thể mình sẽ dự một giải châu Á trong năm nay,mình muốn và nếu "thân chủ" đồng ý,xin gửi cho mình một chiếc cốt vợt để mình mang đi nhờ đánh giá của các bạn nước ngoài,nhất là những VĐV hàng đầu thế giới.

Nếu "thân chủ" đồng ý xin gửi cho Phúc - trọng tài của Đà Nẵng,người sẽ chính thức tham dự điều hành giải vô địch toàn quốc 2013 tại Đà Lạt vào tháng 4 tới đây để chuyển cho mình.

Chúc "thân chủ" ngày càng thành công với niềm đam mê bất tận của mình !

hunghanoi

Gởi Anh Hùng . Em nhất trí ý của anh , được như vậy là niềm tự hào , vinh dự . để được các cao thủ thử nghiệm là niềm hạnh phúc của em , qua đó sẽ cố gắng làm những gì có thể để hoàn thiện cốt vợt như mong đợi của Anh em chơi bóng bàn .
Mọi góp ý xin gởi qua email : anzippo69@gmail. com . Xin cám ơn

Last edited:

anzippo

Đại Tá
Đội ACT đi giao lưu BB tại TP Tam Kỳ tỉnh Quảng Nam

Attachments

67.9 KB · Đọc: 68
    55.8 KB · Đọc: 62
    85.6 KB · Đọc: 63

anzippo

Đại Tá
Rất ủng hộ việc việt nam dùng hàng việt nam. Nhưngquan trọng la nên kiểm tra chất lượng trước đã

Cám ơn bạn Đã quan tâm , về chất lượng thì khỏi chê
Tốc độ ngang và có thể hơn sadius tùy khách hàng
Kiểm soát tương đương

son_canloc

Đại Tá
Rất ủng hộ việc việt nam dùng hàng việt nam. Nhưngquan trọng la nên kiểm tra chất lượng trước đã
Xin chào cả nhà , mình là trong một số ít được may mắn sử dụng Côt ACT của hàng việt nam chất lượng cao trong mục đố vui . Qua diễn đàn và qua AE ĐN giới thiệu về chất lượng mình không ngần ngại khi quyết định ĐẦU TƯ hai mặt mới để thử nghiệm ACT ĐN . Do trình còn Gà nên mình sẻ thông qua thằng em bán DCTT của CT HOẢ CHÂU kiểm nghiệm hộ và tư vấn về Mặt vợt hy vọng đây sẻ là một mặt hàng lý tưởng của ACE Gà nói chung và qua quá trình giao lưu ACE có cảm nhận ntn sẻ thông báo cụ thể . Hy vọng cuối tuần có kết quả

anzippo

Đại Tá
Xin chào cả nhà , mình là trong một số ít được may mắn sử dụng Côt ACT của hàng việt nam chất lượng cao trong mục đố vui . Qua diễn đàn và qua AE ĐN giới thiệu về chất lượng mình không ngần ngại khi quyết định ĐẦU TƯ hai mặt mới để thử nghiệm ACT ĐN . Do trình còn Gà nên mình sẻ thông qua thằng em bán DCTT của CT HOẢ CHÂU kiểm nghiệm hộ và tư vấn về Mặt vợt hy vọng đây sẻ là một mặt hàng lý tưởng của ACE Gà nói chung và qua quá trình giao lưu ACE có cảm nhận ntn sẻ thông báo cụ thể . Hy vọng cuối tuần có kết quả

Gởi son- canloc . Mình Đã làm xong cây vợt này và Đã đánh thử thấy Tuyệt vời , an còi tặng cây này cho bạn để bạn đánh , chứ để cho con bạn thì nó sẽ không phù hợp vì nó nặng 100 g , nếu bạn đồng ý Mai mình gởi cho bạn , còn bạn đặt 2 miếng Mút thì mai Bạn alo cho Mình nhé . Thanks

Attachments

89 KB · Đọc: 58

anzippo

Đại Tá
thanks bác an nhièu .mai alo cụ thể
Đã gởi cây này cho son canloc rồi , chúc bạn sức khỏe , hạnh phúc , đáng BB giỏi .
Son canloc Đánh vợt ACT có gì góp ý , nếu bạn không hợp hoặc không thích có thể đổi lại cây khác. . Cám ơn nhiều

Attachments

91.6 KB · Đọc: 44

son_canloc

Đại Tá
Mình vừa nhận được cốt vợt AN CÒI ĐN HANG VN CHẤT LƯỢNG CAO chưa đánh thử nhưng có vài cảm nhận khi cầm cốt vợt trên tay
Về hình thức - cốt vợt đc làm rất đẹp tỉ mỷ từng chi tiết ... OK
Về chất lượng - do cốt vợt đc làm từ bàn tay của vđv đam mê bb cho nên nó khắc phục và thích nghi đc với ACE một số điểm
Cốt tương đối nhẹ - hai mặt khác nhau để phù hợp với lối chơi xoay vợt Một công Một thủ ...
Đáng tự hào hơn khi người Việt dùng hàng Việt mà vẫn thắng các Đế quốc Phát xít mới là hoành tráng . Chiều nay cho em nó lâm trận kết quả ntn sẻ cập nhật tiếp
Hung ca ,An còi ,Hiepasc ... hãy cố lên
http://upanh.com/slider/?e=malihu&s=...rt=avs6ft3e0wd

Bình luận từ Facebook