CLOSE!

Status
Không mở trả lời sau này.

loiphong

Đại Tá
Thanks anh em giúp đơ, bữa qua em ngủ sớm mà toppic lên nhanh qúa.
Em đa có thông tin cụ thê của chu pic!
Theo cảm giác thì chắc là châm vài bữa chứ ko đến nỗi!:)

Nam_HaiDuong

Đại Tá
Mong bác ko mất tiền. Em nghĩ lừa đảo ở đây ít hơn là lý do khác. Chắc ông này bí chưa có tiền trả bác thôi. Còn nếu lừa đảo thật thì thông tin quá nhiều dễ vào còng lắm

Minh_Son

Trung Uý
Mấy ông vào chém vừa fải thôi chứ đã xin phép tôi chưa mà kéo cả tôi vào thế. Chủ pic còn ko thấy nói jì mà các ông chém gió bão to quá. Trước tôi bán cốt Amultar Zlc cho một bạn ở hà nội 2tr9, bạn ấy chuyển tiền qua internet banking do mạng lỗi bạn đó chuyển đến hơn 10tr sáng hôm sau ra rút tiền thấy lạ tôi còn gọi người mua kiểm tra lại xem bạn ấy có chuyển thừa ko sau khi xác nhận tôi còn ra chuyển lại ngay và luôn cho người đó. Về chuyện này các ông phải đợi chủ pic trả lời chứ đừng lôi người lọ kéo người kia mà chưa đc sự đồng ý.

tuyetvu79

Đại Tá
anh mún bán super zjk St, 100%.....
giá 6tr thui.....
sắp 30/4 rùi.....khô héo...chán wa...

QuangHung

Đại Tá
Mình còn chả hiểu là có chuyện gì đang xảy ra luôn mà rùm beng vậy á :D vào đầu tháng thfi em đã ck lại luôn bác cho nó xong rồi chứ biết mệt vậy...
Haha 2 thánh làm org loạn cả lên. .vẫn chưa hiểu chuyện gì xảy ra. .E thấy Bác cứ lòng vòng để người ta nghi ngờ..có gì giải quyết dứt điểm đi Bác. .tránh sự hiểu lầm k đáng có. .!

potay_87

Đại Tá
Mấy ông vào chém vừa fải thôi chứ đã xin phép tôi chưa mà kéo cả tôi vào thế. Chủ pic còn ko thấy nói jì mà các ông chém gió bão to quá. Trước tôi bán cốt Amultar Zlc cho một bạn ở hà nội 2tr9, bạn ấy chuyển tiền qua internet banking do mạng lỗi bạn đó chuyển đến hơn 10tr sáng hôm sau ra rút tiền thấy lạ tôi còn gọi người mua kiểm tra lại xem bạn ấy có chuyển thừa ko sau khi xác nhận tôi còn ra chuyển lại ngay và luôn cho người đó. Về chuyện này các ông phải đợi chủ pic trả lời chứ đừng lôi người lọ kéo người kia mà chưa đc sự đồng ý.
Sorry bác nhé. Tại thấy bác loiphong có hoàn cảnh cũng khá giống e hồi trước nên e nhiệt tình quá. Nếu ko phải, bác bỏ qua cho. Chứ 5,8tr là ít hay nhiều thì cũng là tiền của bác ấy kiếm đc nên cũng xót lắm chứ. Thì thấy bác ấy lập topic này nên nhiệt tình quá mức.

zunguien

Thượng Sỹ
Dù chậm hay ko thì cũng là điều ko hay trong dd của những người chung niềm đam mê bóng bàn.
Chúc bác mọi điều tốt đẹp!

Trainee

Đại Tá
Mong rằng @loiphong sớm nhận lại tiền, chứ ko như mình gần một tháng trời vẫn chưa thấy tắm hơi đâu.Định lập topic khác nhưng thôi tiện đây xin lưu ý a e diễn đàn cần cảnh giác khi giao dịch với thằng Mạnh nick manhpkkq số đt0987146781 & 01668117538.
@manhpkkq : DCMM, thằng rẻ rách
Ặc, có đợt thấy ông này đi up bài liên tục và thấy ở ngoài ăn lương QĐ, hàm cũng kha khá mà!

Ma_Wenge

Đại Uý
Mà bác thớt mua chi nhiều ta!?!!? Tui có cây cc7 mà giờ muốn tìm cây cr cũng phải cân nhắc gần chết, k thì bà zợ lại la làng! Bác làm một lần 2 cây zlc!!!
Hi vọng thớt nhanh lấy lại được tiền! Có lẽ bạn kia quá kẹt nên chậm trễ! Vẫn còn nhận cuộc gọi và nhắn tin với thớt thì chắc không đến nổi nào! Thôi, hỉ xả! Hỉ xả!! kakakka...

Nam_HaiDuong

Đại Tá
Mà bác thớt mua chi nhiều ta!?!!? Tui có cây cc7 mà giờ muốn tìm cây cr cũng phải cân nhắc gần chết, k thì bà zợ lại la làng! Bác làm một lần 2 cây zlc!!!
Hi vọng thớt nhanh lấy lại được tiền! Có lẽ bạn kia quá kẹt nên chậm trễ! Vẫn còn nhận cuộc gọi và nhắn tin với thớt thì chắc không đến nổi nào! Thôi, hỉ xả! Hỉ xả!! kakakka...
Rẻ mà. Mua tích ko chơi thì bán =))

Nam_HaiDuong

Đại Tá
Mong rằng @loiphong sớm nhận lại tiền, chứ ko như mình gần một tháng trời vẫn chưa thấy tăm hơi đâu.Định lập topic khác nhưng thôi tiện đây xin lưu ý a e diễn đàn cần cảnh giác khi giao dịch với thằng Mạnh nick manhpkkq số đt0987146781 & 01668117538.
@manhpkkq : DCMM, thằng rẻ rách
Vào xem trang hồ sơ ông này là đã ko dám giao dịch rồi. Bộ đội cụ hồ mà từ những câu nói, chữ ký, avatar không khác gì lũ trẻ trâu =))

Status
Không mở trả lời sau này.

Bình luận từ Facebook