CLOSE!

Status
Không mở trả lời sau này.

Daoky09

Đại Tá
View attachment 46060 Hi vọng là chuyện tốt nhất, trong cái dở dang, là bạn đó có chuyện gì đó quá khẩn phải sử dụng tới số tiền của @loiphong. Mong bạn ấy sớm xoay sở để trả lại tiền. Dù thế nào thì bạn cũng dở rồi!
Chú @Daoky09, mấy đồng chí @drsan, @tosiosHD , @Nam_HaiDuong , ... nếu có thông tin gì thì cùng xem giúp xem. Kẹt quá thì nếu đồng hương Hải Dương còn có đồng chí @tcgroup để hỏi thăm!
Nhưng hi vọng không có chuyên gì căng cả phải nhờ tới sếp tổng tcgroup, 30/4 nhậu cho xả láng :D
Mình ở QN, không có chút thông tin gì về @khanhduy79 cả.

hoang tung

Thượng Tá
hum nay có gọi cuộc dt nào k em???
có ai nghe đt k??? trả lời sao????
Theo mình thì bạn @loiphong bị lừa là 100% rồi. Chẳng có j để hy vọng vào lời hứa của thằng ml kia cả ( sorry a e mình nói hơi tục ) ae trên 4r ở Hải dương khá nhiều nên hy vọng sẽ giải quyết được sớm thôi .

cuongyb

Trung Uý
Ở Hải Dương nếu mình ko nhầm hình như có mấy vụ lằng nhằng như thế này rồi..... xin chia sẻ với loiphong nhé... cứ giữ lại mọi thông tin giao dich bạn có... nếu cần sẽ có nhiều cách giải quyết... huy vọng đây ko phải là vụ lợi dụng lừa đảo chiếm đoạt tiền thông qua internet

anhthinh098

Thượng Tá
Diễn đàn là nơi ae giao lưu, trao đổi học hỏi lẫn nhau, làm sao cùng vui vẻ thoải mái. Chứ giao lưu cái kiểu mình xin dự là "một đi ko trở lại như này đau đầu lắm". Thôi hi vọng bác @loiphong sớm nhận lại đc. Chứ mình cũng là tv mới mà a @lamtq toàn gửi hàng cho mình trước, sau đó mình mới ck lại. A Lâm nhỉ. Nên ae cũng rút kinh nghiệm khi mua bán nên có người bảo lãnh cho yên tâm, thuận mua vừa bán./.

lamtq

Đại Tá
Diễn đàn là nơi ae giao lưu, trao đổi học hỏi lẫn nhau, làm sao cùng vui vẻ thoải mái. Chứ giao lưu cái kiểu mình xin dự là "một đi ko trở lại như này đau đầu lắm". Thôi hi vọng bác @loiphong sớm nhận lại đc. Chứ mình cũng là tv mới mà a @lamtq toàn gửi hàng cho mình trước, sau đó mình mới ck lại. A Lâm nhỉ. Nên ae cũng rút kinh nghiệm khi mua bán nên có người bảo lãnh cho yên tâm, thuận mua vừa bán./.
Hix. Đang bị dính 2 fát đây e.tiền ko nhiều nhưng buồn thối ruột

"Thôi rồi còn chi đâu em ơi, có còn lại chăng dư âm thôi, trong cơn thương đau men đang môi". :(
A em Hải dương đâu hết rồi, không thấy ai vào giúp nhỉ.

potay_87

Đại Tá
hix. bác số đen quá. e lại mấy hôm trước e vừa cài lại máy nên mất số của 1 ông nhận là chủ nhân của 2 cây này.
những cái ảnh mà bác khanhduy79 là chụp lâu lắm rồi từ hồi e bán cây zjk alc cho bác ấy nên bác ấy xong có hỏi xem bác ấy có zjk zlc ko thì bác ấy chụp ảnh xong gửi cho e y hệt như topic lúc đầu mới chụp.
hồi đấy mặc cả chán chê bác ấy fix cho 3,7tr cây vào keo và 3,35 cây chưa vào keo.
xong rồi e cũng chả mua vì chưa ưng so với giá.
hôm ông khanhduy79 này đăng bán có 2,95tr và 2,8tr e có nhắn cho ông kia và bảo là sao giờ tự nhiên bán rẻ thế. ông ấy bảo là thằng e rao chơi mà chứ zjk zlc ai lại bán giá đấy. e lúc đấy mà không đang đặt nhờ người bên Nhật về hết tiền ko thì cũng xúc đấy. giờ nghĩ lại thấy may quá.
xong vào topic thì thấy bác loiphong vào bảo chuyển tiền rồi thì e tưởng là bác lấy đc 2 e nó rồi nên cũng chả để ý nữa.
bác nào biết cách khôi phục lại tin nhắn qua viber ko chỉ cho e để e tìm lại số ông kia hỏi cho rõ.

Status
Không mở trả lời sau này.

Bình luận từ Facebook