Toàn quốc CLOSE- ĐÃ BÁN

aunhh

Đại Tá
Đợi hết Seagame này hãy bán bạn ơi. Giờ anh em đang quan tâm tới mấy trận chung kết kia mà....
Em mấy nay click link you tube mà ko xem đc, mới tải app qua đt Android, xem được chút xíu. Anh có xem live ko? Đã thiệt

Trạng .... CÁ

Đại Tá
Anh cứ ham hố vớ vẩn, em vừa chơi ZLC Inner xong, chả khác gì Long 5, mà nẩy còn bạo hơn, nói chung là nếu chơi ALC thì không nên sang ZLC, kể cả Inner, vì nó chỉ ngọt hơn, chứ độ nẩy và ngậm thì vẫn là ZLC, không có chuyện là ALC đâu.

Bác nào chơi Amult, Jun mà muốn ngọt ngào, êm ái thì múc là hợp, chứ các bác chơi gỗ, ALC mà sang thì chả mấy lại ... ON ROAD thôi

aunhh

Đại Tá
Anh cứ ham hố vớ vẩn, em vừa chơi ZLC Inner xong, chả khác gì Long 5, mà nẩy còn bạo hơn, nói chung là nếu chơi ALC thì không nên sang ZLC, kể cả Inner, vì nó chỉ ngọt hơn, chứ độ nẩy và ngậm thì vẫn là ZLC, không có chuyện là ALC đâu.

Bác nào chơi Amult, Jun mà muốn ngọt ngào, êm ái thì múc là hợp, chứ các bác chơi gỗ, ALC mà sang thì chả mấy lại ... ON ROAD thôi
Hehe, anh Ca lam anh @lamtq cut hung. Anh choc gian anh ay de anh ay lam tho nua ha? :D. Giong nhu em lam tho, a bao la "tuc len, lam tho..chui":p

lamtq

Đại Tá

trc a danh 4 cay cả Fl và St roi ma e. rat hop h3 39do.
chú tay thối:p

nguyenduongst

Binh Nhì
Mình thanh lý Innerforce ZLC ST, hàng xách tay Nhật, giá đẹp cho mọi người: 3,6tr.đ( bao ship toàn quốc). Cây này gỗ rất đẹp
Cảm ơn mọi người đã quan tâm:

Bình luận từ Facebook