Toàn quốc CLOSE- ĐÃ BÁN

lamtq

Đại Tá
Thank bác cá. Em đang chơi cây rose wood 5 với fh là h3-50, bh là gai công. Với inner e đc biết cả alc va zlc đều chơi đc với h3 , e chỉ quan tâm là cây nào đánh với gai tốt hơn thôi.
nếu gai e chặn nhiều thì Inner ALC ổn hơn, nếu công và quẹt ,hất nhiều thì zlc T nhé

BBHP

Trung Uý
E cũng đang máu lắm nhưng mồng 4 tháng sau mới có lương nên chưa manh động ngay đc bác ah. Thank bác đã ưu ái.

tosiosHD

Đại Tá
Hàng đẹp quá. Phân vân giữa alc và zlc nên không biết chọn ai?

e chỉ quan tâm là cây nào đánh với gai tốt hơn thôi.

Quất ngay cây Iner zlc đi. Chơi gai là phải chơi với cốt cứng, tốc độ cao. Bạn mà chơi gai với Iner alc thì có khi phải nắp thêm tên lửa vào cốt nữa thì mới đẩy được bóng sang. Ko phải suy nghĩ gì nhiều nữa, múc ngay Iner zlc đi. Mình cũng đang chơi cốt này đây, xứng đáng đồng tiền bát gạo đấy. Tốc độ và kiểm soát được cân bằng. Qúa hay luôn!

aunhh

Đại Tá
Quất ngay cây Iner zlc đi. Chơi gai là phải chơi với cốt cứng, tốc độ cao. Bạn mà chơi gai với Iner alc thì có khi phải nắp thêm tên lửa vào cốt nữa thì mới đẩy được bóng sang. Ko phải suy nghĩ gì nhiều nữa, múc ngay Iner zlc đi. Mình cũng đang chơi cốt này đây, xứng đáng đồng tiền bát gạo đấy. Tốc độ và kiểm soát được cân bằng. Qúa hay luôn!
Haha, anh trai lâu lâu quảng cáo hộ cho em trai. Bá đạo. Thanh kiu anh trai. Hehe. Em cũng ưa cây này lắm, mà đang " xíu chiền" và đang kết em SZLC ZJK.

tosiosHD

Đại Tá
Haha, anh trai lâu lâu quảng cáo hộ cho em trai. Bá đạo. Thanh kiu anh trai. Hehe. Em cũng ưa cây này lắm, mà đang " xíu chiền" và đang kết em SZLC ZJK.
+ Không phải là quảng cáo hộ, mà là nhận xét khách quan thật mà. Chỗ mình có ông chơi gai (thủ và công) đều phải dán vào Sar hoặc Inerforce T5000 mới đánh được. Chứ chơi gai mà chơi cốt xịt thì phát lực sao được, chắc chỉ kê chặn thôi à? Anh em cứ đọc mấy bài về mút gai xem nó cần dán với cốt như thế nào?

aunhh

Đại Tá
+ Không phải là quảng cáo hộ, mà là nhận xét khách quan thật mà. Chỗ mình có ông chơi gai (thủ và công) đều phải dán vào Sar hoặc Inerforce T5000 mới đánh được. Chứ chơi gai mà chơi cốt xịt thì phát lực sao được, chắc chỉ kê chặn thôi à? Anh em cứ đọc mấy bài về mút gai xem nó cần dán với cốt như thế nào?
Em chưa chơi gai lần nào cả. Đối mặt với gai toàn thua. Hehe. Cảm ơn anh trai. Mai mốt có " chiền" em làm một em quýnh cho đã:D

tosiosHD

Đại Tá
Em chưa chơi gai lần nào cả. Đối mặt với gai toàn thua. Hehe. Cảm ơn anh trai. Mai mốt có " chiền" em làm một em quýnh cho đã:D
Chơi bóng bàn mà chưa chơi gai hoặc chơi với người chơi gai thì thiếu mất bao điều thú vị về bóng bàn. Chẳng khác gì đi nhậu, đi hát, đi chơi ....mà ko đi với "tóc dài" nào? Haha.

aunhh

Đại Tá
Chơi bóng bàn mà chưa chơi gai hoặc chơi với người chơi gai thì thiếu mất bao điều thú vị về bóng bàn. Chẳng khác gì đi nhậu, đi hát, đi chơi ....mà ko đi với "tóc dài" nào? Haha.
Vụ tóc dài ơi đó, em xin ki'u. Có quýnh vài lần với gai. Bác ấy thấy mình đỡ ko được cười khoái chí lắm. Sau đó em quýnh ok rồi, ko có đường mà đỡ.
Hôm bữa có em kia quýnh gai, năng khiếu, em đó đỡ giao bóng, quẹt bóng qua nhanh quá, ko biết xử lý. Chỉ biết đứng cười và mếu ( vì ko biết xử lý ntn) :p

CÁNGỰA02

Hạ Sỹ
Mình thanh lý Innerforce ZLC ST, hàng xách tay Nhật, giá đẹp cho mọi người: 3,6tr.đ( bao ship toàn quốc). Cây này gỗ rất đẹp
Cảm ơn mọi người đã quan tâm:

Hàng đẹp lại ST,quá hoàn hảo!

attack01

Đại Uý

Nên xem xét Super Jun vs. SZJK nhé bạn....thậm chí có người còn nói SZJK còn không bằng ZJK ZLC....nhưng nếu bạn thử rồi và ok thì quất thôi...cốt cao cấp mừ :)

aunhh

Đại Tá
Nên xem xét Super Jun vs. SZJK nhé bạn....thậm chí có người còn nói SZJK còn không bằng ZJK ZLC....nhưng nếu bạn thử rồi và ok thì quất thôi...cốt cao cấp mừ :)
Hehe. Minh nen theo cot, cot ko theo minh dau ban oi. Minh phai dieu chinh de phu hop voi no. Do la nhan xet ca nhan cua minh. Minh dang ua cay SZLC ZJK

Bình luận từ Facebook