Toàn quốc CLOSE- ĐÃ BÁN

xukaka

Đại Tá
Hehe. Seri mới em chưa có ai quơi. Anh cũng chơi cán ST àh
-----
ST hay FL anh đều đánh tuốt. FL quăng lực mạnh hơn. Đánh 2 càng chạy nhảy nhiều thì ST. ST nhìn đẹp nao lòng lắm, cầm cây ST sao ấy hi. :D.

aunhh

Đại Tá
-----
ST hay FL anh đều đánh tuốt. FL quăng lực mạnh hơn. Đánh 2 càng chạy nhảy nhiều thì ST. ST nhìn đẹp nao lòng lắm, cầm cây ST sao ấy hi. :D.
Hehe, em chưa bao giờ cầm cán ST lần nào cả, toàn chơi cán FL ko àh. Mà em cũng quýnh 2 càng. Anh dạo này vẫn liên tục...sưu tập vợt hả?

xukaka

Đại Tá
Em đang tìm cây Vis bên Nhật quýnh thử sao. Anh có quen ai có nguồn hàng Nhật xách tay Vis ko?
---
Uýnh cây khác đi em. Xu hướng bây giờ chuyển qua bóng 40+, cây Vis đánh chậm rùi. Nghiên cứu cây nào đánh hợp bóng 40+ đi là vừa đó em.

aunhh

Đại Tá
---
Uýnh cây khác đi em. Xu hướng bây giờ chuyển qua bóng 40+, cây Vis đánh chậm rùi. Nghiên cứu cây nào đánh hợp bóng 40+ đi là vừa đó em.
Vis có H8 rồi mà anh. Cái đó quýnh cho bóng 40+. Em ở quê mà, còn xài bóng 40 ko ah. Em ưa cu Zhang, ưa Vis lắm. Muốn thử xem sao. Em có cây Vis custom made ở nhà.

aunhh

Đại Tá
Hôm nay cuối tuần rồi, fix cho bác nào nhiệt tình. Thanh lý xong rồi ăn Lễ Quốc tế thiếu nhi 1/6.

Bình luận từ Facebook