Clip cắt mút vợt bằng dao lam

Trạng .... CÁ

Đại Tá
Chú không tin hỏi @Dũng Cửu SHOP mà xem, nó chấp anh 545 đấy.
Nó chấp em 6 gần đây 2 lần đều đủ 3 bát, thằng đó không nói, vì nó đánh với cơ dưới thì như lên đồng, đánh kiểu gì cũng thắng, càng chấp cao đánh càng hung, thế mới gọi là dị anh ơi.

Bác cứ lên Hà Nội, ta làm đôi ba bát nước mồ hôi là biết liền. Lên gọi em nhé, cầm của anh một số thứ mà chưa gửi đây.

Dũng Cửu SHOP

Đại Tá
Nó chấp em 6 gần đây 2 lần đều đủ 3 bát, thằng đó không nói, vì nó đánh với cơ dưới thì như lên đồng, đánh kiểu gì cũng thắng, càng chấp cao đánh càng hung, thế mới gọi là dị anh ơi.

Bác cứ lên Hà Nội, ta làm đôi ba bát nước mồ hôi là biết liền. Lên gọi em nhé, cầm của anh một số thứ mà chưa gửi đây.
hê hê giờ bia rượu nhiều + chơi bóng bàn nhiều năm lên em trở thành kẻ hủy diệt cơ dưới :D

Dũng Cửu SHOP

Đại Tá
Sao mày sợ anh @meoluoitmb thế, đi nối giáo cho giặc
Anh ý tận dưới Quảng Ninh, đánh mày cũng phải ngày sau mới tới, anh cách mày có vài cây, ném đá cũng chết, mà lại không sợ bang anh @meoluoitmb là sao ?
hê hê anh ấy ở tít QN ra HN nên phải cõng rắn cắn gà nhà còn hội ngộ được :) chứ đến HN gặp là em thịt bia ngay :D

Mark V

Đại Uý
Hồi xưa đã làm hai lần rồi
-lần đầu dùng dao lam bẻ đôi, hoàn thiện xong mặt mút nham nhở như dùng răng cắn móng tay
-lần thứ hai chơi bằng dao mổ, rạch nửa đường phát hiện "mút Ten có pha tý mạt cưa" !!!!
Vãi đến giờ luôn

Bình luận từ Facebook