CLB Văn kẹo QK4 TP Vinh

phuongphuong28

Binh Nhì
Thế ạ. Em 24 mới đi từ ngoài này về. Chắc chiều 24 về đến Diễn Châu. Sơ không kịp giao lưu với các bác rồi ạ. Ngã 3 chợ Si ở chỗ Cầu Bùng hả bác? Chỗ đó xa nhà em quá. Em ở Diễn Thắng bác ạ. Hix, gần 2 chục cây.Tưởng bác đang ở Vinh đi thẳng vào Vinh chiến vài trận rồi về................
e biết địa chỉ clb rồi chí, về Vinh đến thẳng luôn nhé.

A ha Hiệp gà nhà mình lấy tiểu yêu làm avata mới ảo chứ lại. tầm ngẩm tầm ngầm mà ghê gớm thật =)))))))))))))))))))))))))))))))))))))))

Last edited:

gana

Binh Nhì
mới lập nick à chị Tiên? chỗ thầy văn mồng mấy thì nghỉ tết rứa chị? khi mô đánh dc? thứ 7 tuần ni đánh dc k?

ừ mới lập em à, chỗ thầy đêm 30 nghỉ tết sáng mùng một ai mở hàng thì cũng khai luôn em nhé. clb không cho chơi qua đêm nhé.

huy_baochi87

Binh Nhì
Kiên ơiiiiiiii, chú mô rồi. Thằng ni chăm lo ôn thi nên ít lên diễn đàn hầy. Lịch thi chuyển ra Tết chú nhá!!!!! Ăn tết ngon rồi chú hè.

gana

Binh Nhì
mấy cụ mất thời gian hè, em vào đây để giao lưu tý cácc cụ lùng gì mà ác thía cần em cho xem hàng là xong hậy

LâmQB

Trung Sỹ
mấy cụ mất thời gian hè, em vào đây để giao lưu tý cácc cụ lùng gì mà ác thía cần em cho xem hàng là xong hậy

các chú lấy hình của em gái con bà gì anh làm nên mà không hỏi ý kiến anh . Đúng là giao bóng xoáy ko sợ "lâm gai".

Last edited:

nguyensonNA

Trung Uý
lịch sinh hoạt là từ 16h cho đến khi k còn người đánh nữa mới nghỉ, mà thường là chỉ chơi đến 20h thui còn phải về nhà dành thời gian cho 1 nửa của mình nữa chứ
Chiều 24 e có mặt ở Vinh đó nha bác. Chuẩn bị nước luộc gà thôi......................

phuongphuong28

Binh Nhì
Bác cho em số bác với. Có chi về đó em gọi bác cho tiện vì thời gian đó chắc ko nằm trên mạng tán gẫu nữa.
Số em là 0973488804.
bạn nên gọi trước cho thầy Văn, rồi clb sẽ cử ng đón từ bến xe Vinh về đó khám sức khỏe luôn./>

nguyensonNA

Trung Uý
bạn nên gọi trước cho thầy Văn, rồi clb sẽ cử ng đón từ bến xe Vinh về đó khám sức khỏe luôn./>
Em có nguời đón rồi ạ. Hôm đó mà bác ở Vinh thì càng tốt. Anh em đồng hương DC giao lưu. Xe 9h mới đi mong là về đến đó 5h chứ muộn quá thì chán luôn.....

Bình luận từ Facebook