CLB Văn kẹo QK4 TP Vinh

nguyensonNA

Trung Uý
năm nay mưa thuận gió hòa, chuối ở quê chắc nhiều lắm. lúc đó bạn phải mang đại đao dự phòng chứ mỗi kiếm không sợ nổi đâu.
Em có mỗi con kiếm cùn mới đào lên ở sau vườn bác ạ. Cũng rỉ dét đủ thứ nhưng mà vẫn chém được. Chủ yếu vẫn là chém mồm thôi bác ạ.hihi

nguyensonNA

Trung Uý
tết tuy bận rộn bạn bè nhưng tranh thủ đến e nhé. ngoài HN cũng có clb của dân Nghệ Tĩnh. Bọn a qua năm tháng sv về đây ổn định rồi nhưng có dịp sẽ ra./.
Em mới post bài bên topic của anh Tân đó anh. Lúc sáng cũng đánh mệt nghỉ nhưng mà toàn thua. Gà quá bác à. Tết em sẽ cố gắng vào đó giao lưu với mấy bác mới tập. Được các bác tận tình trước thế này e thấy quí quá.Chúc cho phong trào BB Nghệ An quê ta phát triển mạnh và có nhiều nhân tài rạng danh quê hương.

Được thế thì còn gì bằng ạ.Mấy đợt e về quê nhưng ko nghĩ ở quê có sới bóng bàn nên ko mang kiếm về.Năm nay cố mang cái kiếm về đi chém chuối với mây bác nhà ta ở nhà.hihi
Nơi này có chuối nhưng mà chém cẩn thận k lại k rút đc dao ra lại mệt đấy=)) cẩn thận k bị chuối đè đó bạn

LâmQB

Trung Sỹ
Clb Văn kẹo quá hoành tráng ,đợt tới aebb Qb ra giao lưu nhé .Xin chúc ae clb sức khỏe ,và ngày càng phát triển vững mạnh .Bia Bia

haitanqd

Thượng Tá
Clb Văn kẹo quá hoành tráng ,đợt tới aebb Qb ra giao lưu nhé .Xin chúc ae clb sức khỏe ,và ngày càng phát triển vững mạnh .Bia Bia
-----------------------------
Hội đồng hương xứ nghệ tại HN , năm 2013 sẽ trở về khúc ruột Mtrung thi đấu giao lưu với các CLB . Đặc biệt CLB Văn kẹo sẽ là mũi tên đầu tiên mà ACE Hội ĐHXN tại HN nhăm đích . Cho mình gửi lời chúc SK Thầy Văn và các thành viên CLB , mong các bạn luyện tập tốt, đoàn kết tăng cường sức chiến đấu để ae vừa tấm vừa miếng nhé .
THTQD./.

Last edited:

phuongphuong28

Binh Nhì
đợn vị quấn báo dưới Cửa Lò àh anh. E cũng quen biết qua công việc nghiệp vụ vs các anh dưới đó khá nhiều. Sếp xếp thời gian giao lưu trước tết a nhé

phuongphuong28

Binh Nhì
-----------------------------
Hội đồng hương xứ nghệ tại HN , năm 2013 sẽ trở về khúc ruột Mtrung thi đấu giao lưu với các CLB . Đặc biệt CLB Văn kẹo sẽ là mũi tên đầu tiên mà ACE Hội ĐHXN tại HN nhăm đích . Cho mình gửi lời chúc SK Thầy Văn và các thành viên CLB , mong các bạn luyện tập tốt, đoàn kết tăng cường sức chiến đấu để ae vừa tấm vừa miếng nhé .
THTQD./.
Tin nóng hổi này e sẽ pm lại với thầy

Bình luận từ Facebook