CLB những người đánh mặt Tàu

sunsukeqn25

Thượng Tá
E Chào các tiền bối tàu đạo, em vừa thử Amultar với H3 neo pro 39, chưa có nhiều k/ nghiệm lắm. Bác nào từng qua compo này rồi chỉ giáo cho em mấy đường ...:))
combo này khá lạ với a e tàu đạo... cảm giác của người khác sao quan trọng bằng cảm giác của mình được ...

Thân chào các anh em trong Hội, sau nhiều năm vắng bóng trên diễn đàn, hôm nay em trở lại đây để được phục vụ đam mê của các anh em yêu thích mặt Tàu.
Hy vọng sắp tới CLB bóng bàn DHS Đại học Ngoại ngữ sẽ là 1 sân chơi bổ ích cho tất cả chúng ta.
Hẹn gặp các bạn vào 1 ngày gần nhất với nhiều chương trình hấp dẫn.

ducanhmh

Đại Tá
Anh em trong hội mặt tàu có ai đã từng đánh H8 và 729 - Battle II thì so sánh giúp mình được không?
Chân thành cảm ơn
Battle 2 m đã chơi 1 mặt 49 đô, thấy khá cứng, cỡ h3 41độ, cực dính. Đánh nảy hơn h3 1 chút, xoáy tương đương. H8 m chưa chơi nhưng nghe nói là nảy hơn h3 và kém xoáy hơn :)

linh729

Thượng Tá
Một vài đòn đánh hay với mặt H3 (cả trận thì mình oánh ra ngoài ko biết bao nhiêu quả; được mấy phát gọi là tỏa sáng lấy khí thế cho anh em tập luyện mặt H3)

đây là măt tàu hay đức? Ngoài bao bì ghi made in china. Trong măt ghi made in germany?
Anh em ko cần tốn tiền chơi các loại keo đắt tiền có loại keo vá săm xe đạp hộp sắt em sang Tầu thấy bọn phong trào giờ nó vẫn chơi loại này .
Ngày xưa em mua ở Thái Hà mai e qua ko biết bây giờ còn ko ^_^ dán mặt tầu chơi tuyệt vời mà rẻ :D

Timo boll VN

Trung Uý
Mình mới chuyển sang thử mút tàu, ace cho hỏi mút H3 neo pro 39 khi dán nên dán keo sữa hay dán keo Haifu thì tốt hơn ah? Cốt Tmb zlc với H3 neo pro có hợp FH không ah?
Thanks.

Bình luận từ Facebook