CLB những người đánh mặt Tàu

T3VN

Binh Nhất
Ảnh đó em nhìn là cũng nghi ngay rồi mà nhưng ko tiện đi tìm tung tích.
Nể bác Hạnh thật lần mò quá đi

Piing poong

Thiếu Uý
CLB mặt tầu tuần này sinh hoạt ngày giờ nào để em qua giao lưu mấy trận nước thơm nhỉ nhất là bác ping poong :^^

Lâu ko gặp e nhề ;)

Ae vẫn chiều thứ 7. Riêng anh thì 16h - 17h30 - Ae mềnh làm mấy trận nước thơm nhé ;) Lâu lắm ko được gặp ai tay chiêu kk ;) Bia

MaiXuanViet

Moderator
Theo bác thì cán rỗng và cán đặc sẽ có cảm giác như nhau ah? Cảm giác cứng như sắt mà còn có sự khác nhau giữa thanh sắt đặc ruột và rỗng ruột mà ai cũng biết nếu cầm va đập vào vật nào đó.
Mình tìm trên trang của Stiga sau khi bác nói thì thấy diễn giải về cán rỗng WRB như sau: THE WRB SYSTEM accelerates the blade face for faster returns, more power and extra sensitivity of touch.

khi rỗng hay đặc thì va đập vào là biết ngay, nhưng mà bạn có tiếp xúc bóng bằng cái cán rỗng đó đâu chứ. Bóng tiếp xúc trên mặt vợt thì mình nghĩ độ rung truyền xuống cũng vậy cả thôi.^^

tapmuttau

Binh Nhì
khi rỗng hay đặc thì va đập vào là biết ngay, nhưng mà bạn có tiếp xúc bóng bằng cái cán rỗng đó đâu chứ. Bóng tiếp xúc trên mặt vợt thì mình nghĩ độ rung truyền xuống cũng vậy cả thôi.^^

Bác nói đúng, hãng Stiga vừa kém hểu biết lại càng cố nói sai.

Piing poong

Thiếu Uý
Cán Nitaku Acoustic cũng khoét rỗng chụt chụt nha ;)

Piing poong

Thiếu Uý
Nhà giáo nhân dân đang đặt Nitaku thửa cho bộ cán riêng nên phá cán cũ cho nó hoành - Khác gì đính kim cương ;) sẽ LÀM THEO CÁCH CỦA TỚ nha ;) Bia

Piing poong

Thiếu Uý
T2 mềnh mới test :) XO cứng nhưng mỏng ;) đàn hồi pưng pưng khối chú toi vì ko chịu nổi khả năng dự ứng lực do ông chủ Stiga có học xây dựng và sưu tầm rượu nên mấy công nghệ chuyên ngành ứng dụng ngay vào sản xuất cốt series đời XO ;) Bia
Gia cát dự: Hầm rượu lâu niên nhà ông í dung tích lên đến hàng tỉ lít và bê tông có cốt thép dự ứng lực chống được bom nguyên tử.
Tuấn thử thêm 1 tuần sẽ thấy ;) Bia

Last edited:

Piing poong

Thiếu Uý
các bác cho em hỏi 1 tý? Cốt vợt TSP besty có hợp với mặt tầu không? Trình còi mong chỉ giáo

Gia Cát Dự bác nhé - OFF & 7 lớp - ARAMID + CARBON nên khả năng hợp - Ae nào test rồi có thể cho thêm vài cảm nhận ;) Bia

Last edited:

Bình luận từ Facebook