CLB những người đánh mặt Tàu

tipphono8x

Trung Uý
Ý bác là PG7 đúng k. E vừa chuyển từ GA sang,cảm giác là bị tụt bóng,bóng giật sang hơi hiền,em giật FH ten05fx. Mới chuyển sang nên còn kém,chuẩn bị lấy H3 về sửa động tác nữa hi vọng bóng k hiền nữa :)

danhram_1

Trung Sỹ
em cũng vừa ra nhập được 2 hôm xong

Và Đây là vŨ khí cỦa em
pg7
h3 neo
sigma 1 pro

Attachments

92.8 KB · Đọc: 12
    90.9 KB · Đọc: 15

long thủ

Đại Tá
@tipphono8x anh kiếm miếng H3 Neo Pro mà đánh, em thấy miếng này đánh với P700 chưa combo nào bằng :rolleyes: đánh với hàng chợ cũng được nhưng hơi cứng, dán Pro vào phát giật quăng bóng bắn như tên lửa luôn :cool:

docmaorg

Đại Tá
@tipphono8x anh kiếm miếng H3 Neo Pro mà đánh, em thấy miếng này đánh với P700 chưa combo nào bằng :rolleyes: đánh với hàng chợ cũng được nhưng hơi cứng, dán Pro vào phát giật quăng bóng bắn như tên lửa luôn :cool:

Từ trươc đến nay chỉ chơi hàng thường chưa bao giờ nâng cấp, có khi cũng thử nâng cấp lên 1 miếng đánh cho máu.

Profess.medical

Đại Uý
Các bác ơi tư vấn cho em với.em vừa bọ hỏng H3 pro blue sponge đang muốn thay mặt tàu khác.em muốn hỏi là mặt tàu cũ cua em so với hàng H3 market thì thế nào ạ.và khi dùng H3 market em có cần tunel hay làm gì khác không?cũng xin các bác chỉ giáo luôn về cách sử dụng cũng như bảo quản cho bền ạ.

toantrang01088189

Đại Uý
Mặt H3 maket , H3 neo đều đánh rất thích.H3 thì nên mua mới rồi tune bằng Booter hoặc Babyoil mới công phá được ( nên mua mặt tầm = >39 độ trở lên )
Riêng H3 neo thì đánh 1 vài tuần đầu rồi tune ( H3neo đã tune ở nhà máy rồi).
Còn chất lượng so với mặt Blue của bạn thì bạn chơi rồi thì đánh giá.
Tiền nào của nấy mà bạn.Hiện giờ mua được hàng Blue xịn thực sự rất khó.Nên mua hàng maket vừa phải để tranning thôi.:D

Piing poong

Thiếu Uý

Đã chơi thì nên thử hết luôn các loại e cho biết ;) Bia

tipphono8x

Trung Uý
A mới bị hỏng con Neo Pro nguồn trungsay ấy chứ? Do bất cẩn làm hỏng chứ con ấy nguồn trungsay hàng ngon lắm!
A mới được tặng con Pro rồi, cũng ~ Neo Pro rồi. :)

Đã chơi thì nên thử hết luôn các loại e cho biết ;) Bia
A ơi! Có dư mút đỏ oánh trái nào ngon không? Để lại cho e con! Trên diễn đàn chẳng thấy ai rao bán cả, Hoài Anh thì dạo này bận tít mít cũng chẳng thấy có.

Profess.medical

Đại Uý
Mặt H3 maket , H3 neo đều đánh rất thích.H3 thì nên mua mới rồi tune bằng Booter hoặc Babyoil mới công phá được ( nên mua mặt tầm = >39 độ trở lên )
Riêng H3 neo thì đánh 1 vài tuần đầu rồi tune ( H3neo đã tune ở nhà máy rồi).
Còn chất lượng so với mặt Blue của bạn thì bạn chơi rồi thì đánh giá.
Tiền nào của nấy mà bạn.Hiện giờ mua được hàng Blue xịn thực sự rất khó.Nên mua hàng maket vừa phải để tranning thôi.:D

em cảm ơn ạ.em thấy bảo là H3 market tunel đnahs sướng hơn,mềm hơn tuy nhiên lại nhanh hỏng hơn phải không ạ.

docmaorg

Đại Tá
Ko biết các bác đánh mút kiểu gì nhỉ em đánh hoài mà nó chẳng hỏng chẳng phù, tìm lý do hỏng khó quá, có lẽ tại lúc đánh tập các bác cũng phang mạnh và xoáy như đánh trận. Theo em các bác thử đánh tập là động tác tròn thôi bóng vào bàn càng nhiều càng tốt chứ đừng phang mạnh người chặn cũng dễ, đến lúc động tác tròn rồi phang thế nào chẳng được, mạnh nhẹ.

Piing poong

Thiếu Uý
A mới bị hỏng con Neo Pro nguồn trungsay ấy chứ? Do bất cẩn làm hỏng chứ con ấy nguồn trungsay hàng ngon lắm!

A ơi! Có dư mút đỏ oánh trái nào ngon không? Để lại cho e con! Trên diễn đàn chẳng thấy ai rao bán cả, Hoài Anh thì dạo này bận tít mít cũng chẳng thấy có.

A còn mấy e T05 với T64 của Hoài Anh toàn loại 800, 900k e

Piing poong

Thiếu Uý

Quỳnh xem thêm ở đây nè Bia

http://bongban.org/forum/showthread.php/12550-Một-số-cặp-đôi-hoàn-hảo-cần-ra-đi

Bình luận từ Facebook