CLB Cổ Nhuế- Hoàng

ltdung

Trung Uý
Với sự chỉ đạo của Bác cả Đào, phó Kiều thì trận gặp TGU diễn ra vui vẻ hòa đồng, e và Quyền docau cũng được giao lưu một cơ thủ đánh D của đội TGU. nhiều bàn, sân rộng, nhiều đối thủ e và docau cũng tranh thủ làm mấy trận,hihi. đi theo chân các bác mà được ra đánh trận thì bây h e phải đi theo nhiều nhiều

Được luyện tập như này chắc lên tay lắm, hôm nào anh về anh em mình làm trận nồi lẩu nhỉ? Chú Trung hay Quyền ai nhận lời thách đấu đây???????? Ở trong này ngày nào cũng 5h, 18h ra tắm biển nên sức khoẻ có dư ko biết làm gì, chắc ngày về Trung và Quyền lại khổ thôi.....

Docau

Binh Nhì
Thê bao h a về thê,khô e cũng fai cố thôi, học hỏi a la Chinh mà, khi nào a về e xin trận nhé, còn trung cận no se kep đôi với Son Con,còn a chọn ai cũng được

choctietlon

Super Moderators
Chúc mừng Thôn Hoàng đã lọt vào vòng 1/16.
Hôm nào phải vác dao đến kiếm Bia của mấy cái ông Dê cụ này mới được. ka ka ka ak

nhap-mon

Trung Sỹ
Chúc mừng Thôn Hoàng đã lọt vào vòng 1/16.
Hôm nào phải vác dao đến kiếm Bia của mấy cái ông Dê cụ này mới được. ka ka ka ak
Thôi đi ông tướng ạ dạo này sức khỏe thì kém lại thêm bị quản thúc nữa,bây giờ có vác bia vào thì ae mới sợ chứ vác dao và kiếm vào là nát hàng và khg nhớ đường về quê mẹ luôn:zingme72::zingme72::zingme72:

Vợ Minhbeo

Binh Nhất
Chúc mừng đội các anh nhé.
Đội em giờ nổi tiếng quá, nhiều người biết, hình như đội em cũng dọa đc nhiều đội. Thế mà đội các bác chả sợ để đội em có cửa thắng các bác, đỡ phải gồng mình lên chiến trận cuối để giờ thắng 8-1, lại thành người quá nổi tiếng, lại sắp sửa gây bão lũ. Mà đường Cổ Nhuế nhà mình mưa bão là hay ngập, khổ thế chứ.
Chúc các bác sẽ tiến sâu hơn nữa nhé.

TrungcanCH

Trung Uý
Thê bao h a về thê,khô e cũng fai cố thôi, học hỏi a la Chinh mà, khi nào a về e xin trận nhé, còn trung cận no se kep đôi với Son Con,còn a chọn ai cũng được
Đúng theo lời Docau nói, e nhận lời thách đấu của Dũng lớp trưởng "em đứng đôi với Sơn con" và docau sẽ tiếp Đại sư huynh (ltdung) một trận đơn. nghe tiếng tăm anh socmeo đã lâu rất mong gặp a và tiếp anh socmeo một trận đơn chào mừng ngày ltdung trở về,:zingme65:

TrungcanCH

Trung Uý
Tối qua anh em ở clb chào đón ltdung (tức Dũng lớp trưởng) bằng những trận đánh, và trận bia tưng bừng vui vẻ đoàn kết!

Sobat

Trung Uý
Tối qua anh em ở clb chào đón ltdung (tức Dũng lớp trưởng) bằng những trận đánh, và trận bia tưng bừng vui vẻ đoàn kết!
Sau hơn nửa tháng ltDung đi tu luyện sư phụ của sư phụ không biết mới về do còn mệt mỏi hay muốn chiêu đãi AE. Tối qua đã bị bọn đàn em ở nhà nện cho nát hàng.

TrungcanCH

Trung Uý
Sau hơn nửa tháng ltDung đi tu luyện sư phụ của sư phụ không biết mới về do còn mệt mỏi hay muốn chiêu đãi AE. Tối qua đã bị bọn đàn em ở nhà nện cho nát hàng.
Bác phó Kiều nói hơi quá rồi, hàng họ của anh ltDung thì có bao giờ lành lặn đâu.:zingme29:, chỉ là gặp trungcanch và docau thì nát thêm thôi mà.

socmeo

Binh Nhất
Quyền dạo này đánh hay quá! những lần trước chấp 2 quả ăn hắn ngon ơ, thế mà hôm qua chấp 2 bị nó đánh cho nát hàng, ăn được hắn mỗi séc!
Hic !
Lần sau gặp chắc phải đánh ngang thôi!
Sắp tới chắc phải nghỉ dài dài rồi, chắc trình bóng của mình sẽ xuống mất :zingme27:

Last edited:

Drhongson

Đại Tá
Bác phó Kiều nói hơi quá rồi, hàng họ của anh ltDung thì có bao giờ lành lặn đâu.:zingme29:, chỉ là gặp trungcanch và docau thì nát thêm thôi mà.

@ Khóc Lê Tiến Dũng .

Khổ thân chú Tiến Dũng em tôi
Quanh năm Đãi rượu với Cống mồi .
Thầy Nam hòa thượng còn đi vắng
Lớp trưởng nhà ta mãi NỘP thôi .

Trung cận , Sơn con giờ dữ lắm
Đồ Cau , Sóc méo lại kéo lôi
Phen này Thôn Hoàng nội chiến nữa
Thân xác phen ni Nát bươm rồi .
hihi .

TrungcanCH

Trung Uý
Quyền dạo này đánh hay quá! những lần trước chấp 2 quả ăn hắn ngon ơ, thế mà hôm qua chấp 2 bị nó đánh cho nát hàng, ăn được hắn mỗi séc!
Hic !
Lần sau gặp chắc phải đánh ngang thôi!
Sắp tới chắc phải nghỉ dài dài rồi, chắc trình bóng của mình sẽ xuống mất :zingme27:
Hẹn anh socmeo làm trận Đại sư huynh ltDung trở về mà lỡ hẹn, tiếc quá anh ơi! hẹn anh vào dịp khác vậy.hic

@ Khóc Lê Tiến Dũng .

hihi .
Chưa được gặp Bác mà nghe đồn đại gần xa trong lòng đã mến mộ nhiều, mong một ngày sớm sẽ được gặp mặt Tiền bối!

ltdung

Trung Uý

Tất cả các trận đấu đều đổ vào nồi lẩu. hihihi..... Anh Kiều không biết rồi, đấy là chiến lược của em đấy, không bao giờ thắng 3 trận liên tục, haha..
@ Khóc Lê Tiến Dũng .

hihi .
Mến gửi bác Sơn!
Thân xác em giờ nát như tương,
Để bác đốc tờ khóc nhớ thương,
Nhưng mà không sao, vui là chính
Mong gặp bác Sơn Ou pừn HNội,
Để ta lại được vấn với vương...

TrungcanCH

Trung Uý
Sáng nay em ra clb chơi gặp được Bác phó (Sobat) đi kiểm tra đột xuất và chỉ cho mấy chiêu, giờ thì nhiều người chuẩn bị ngã gục dưới tay kiếm Trungcanch rồi,:zingme29:

Sobat

Trung Uý
Lâu lắm mới thấy cụ này nổi lên, còn một cụ bạn thân của cụ này thì không thấy nổi gì hết trơn hihi!!!!!!!!!!!!![/QUOTE
Lặn đi tìm hàng mà, ấy thế mà thi thoảng nổi lên cũng chém chết mấy con chìm mồi non chập chọe Thôn Hoàng đấy.

Dạo này hồn đang về, đang trong giai đoạn "chịu nhục" sau mới tiến bộ được, đợt này lại được xếp vào Đội thi đấu rồi.

Bình luận từ Facebook