CLB Cổ Nhuế- Hoàng

kmfirecat

Thượng Sỹ
2-2-2 thi danh 5 sec a an 1 sec la thang ok chua tu hehehehe:zingme44:
Bó tay với bác Quyền, thế khác nào ép người quá đáng. Thôi từ giờ em lại Mũi Né với bác. hihi. Bác cứ luyện tập đi, bao giờ đủ can đảm đánh hòa với em thì em rời Mũi Né tiếp chiêu bác nhé. Chúc bác luyện kiếm mau thành thần. ^^

Sobat

Trung Uý
Theo thông tin mật báo mới nhận đươc, CN tới 18/8 AE Xuân Trường Nam Định sẽ tới giao lưu với CLB Thôn Hoàng Cổ Nhuế vào lúc 18h00. Kính mời các AE có mặt đông đủ để tiếp khách trên các mặt bàn.
Đội hình dự kiến và chủ lực XT gồm: Dược cua Khương Đình, Dũng sắt, Toàn Ba Đình.........
Kính báo.

TrungcanCH

Trung Uý
Theo thông tin mật báo mới nhận đươc, CN tới 18/8 AE Xuân Trường Nam Định sẽ tới giao lưu với CLB Thôn Hoàng Cổ Nhuế vào lúc 18h00. Kính mời các AE có mặt đông đủ để tiếp khách trên các mặt bàn.
Đội hình dự kiến và chủ lực XT gồm: Dược cua Khương Đình, Dũng sắt, Toàn Ba Đình.........
Kính báo.
chủ nhật em cố gắng sắp xếp thời gian đến clb, Không biết có mang theo "Kiếm" không bác Phó? hôm trước đội PY xuống em đến từ sáng và có pha trà rót nước, làm chân lon ton. nhưng đợi đến 18h30 vẫn không được "Xếp" trận nào giao lưu để học hỏi,chắc vì trình còi quá (mới cầm vợt hơn 1 năm), :zingme10:

Sobat

Trung Uý
chủ nhật em cố gắng sắp xếp thời gian đến clb, Không biết có mang theo "Kiếm" không bác Phó? hôm trước đội PY xuống em đến từ sáng và có pha trà rót nước, làm chân lon ton. nhưng đợi đến 18h30 vẫn không được "Xếp" trận nào giao lưu để học hỏi,chắc vì trình còi quá (mới cầm vợt hơn 1 năm), :zingme10:

Trận này anh xếp cho chú chén 2 trận, nhớ mang theo xiền bởi vì giao lưu mỗi trận 3 -333 còn chú xem Đội hình bạn có chén được thì cứ chén thôi, càng chén nhiều lại càng có nhiều 333 uống.

TrungcanCH

Trung Uý
Trận này anh xếp cho chú chén 2 trận, nhớ mang theo xiền bởi vì giao lưu mỗi trận 3 -333 còn chú xem Đội hình bạn có chén được thì cứ chén thôi, càng chén nhiều lại càng có nhiều 333 uống.

Cám ơn Bác Phó! Xiền và 333 không thành vấn đề. cứ được rút Kiếm khỏi bao là tốt lắm rồi, học - học - học mãi mà! hôm trước em ngồi mài mất 1 cái quần mua của Quyền docau mà 18h vẫn không thấy đâu nên đành cắp đít về

Sobat

Trung Uý
Cám ơn Bác Phó! Xiền và 333 không thành vấn đề. cứ được rút Kiếm khỏi bao là tốt lắm rồi, học - học - học mãi mà! hôm trước em ngồi mài mất 1 cái quần mua của Quyền docau mà 18h vẫn không thấy đâu nên đành cắp đít về
Hôm trước thấy có mấy Đ/c trình chỉ ngang hoặc nhỉnh hơn chú 1 chút, nhìn chung là chén được chuẩn bị mài kiếm, pha trà rót nước sau đó rồi chén.
Năm ngoái anh còn mài thủng 3 cái quần Kumpoo hơn 1 củ cơ chú chưa hết 1 cái Cổ Nhuế đã kêu rồi.:zingme43:

TrungcanCH

Trung Uý
hi, em mài quần ở clb thì nhiều rồi Bác à. nhưng lần này là đánh giao lưu thôi mà. tiếc là cái quần mua của Quyền docau là cái quần của Đài Loan xịn (theo quảng bá của Quyền chợ Đồng Xuân):zingme10:
Chúc buổi Giao lưu Vui vẻ, có những pha bóng hay của cả hai đội!

Last edited:

socmeo

Binh Nhất
2-2-2 thi danh 5 sec a an 1 sec la thang ok chua tu hehehehe:zingme44:

Nghe đồn dạo này Quyền lên tay kinh lắm! thế thì chắc chú phải chấp ngược lại anh rồi!
Hôm nào gặp chú 1 trận, chú chấp anh 1-0-1 nhé :zingme45:

Cứ đinh ninh hôm nay là thứ 5 sẽ có nhiều anh em đến CLB, em mới đánh lại nên cũng muốn hổ báo một vài trận. Ai ngờ các bác lại mất hình hết cả. Buồn !

TrungcanCH

Trung Uý
Cứ đinh ninh hôm nay là thứ 5 sẽ có nhiều anh em đến CLB, em mới đánh lại nên cũng muốn hổ báo một vài trận. Ai ngờ các bác lại mất hình hết cả. Buồn !
sory chú em, chắc tại các Bác cho chú thêm ít thời gian chia tay và từ biệt người thân trước khi bị "chém" chết tại Thôn Hoàng. :zingme65:

Xin thì xin 2 quả trở lên chứ nửa quả này mang tiếng lắm, bình tĩnh 1 chút là có 2 qủa ngay. Anh chấp chú Quyền 4 quả nhận K?
em xin bác Phó 6 quả để học hỏi và kiếm ít 333 của Bác, nghe đồn nhà Bác Phó là đại lý phân phối 333 thuộc hạng nhất ở đất Hà Thành.:zingme14:

Sobat

Trung Uý
Đề nghị tối AE có mặt đông đủ để tập luyện, họp chiến thuận, bố trí đội hình để mai làm khách trên sân Pingpong.
Các chú nào nuôi gà cay, chim cú thì giải quyết luôn.

nhuonghaihau

Trung Tá
Đề nghị tối AE có mặt đông đủ để tập luyện, họp chiến thuận, bố trí đội hình để mai làm khách trên sân Pingpong.
Các chú nào nuôi gà cay, chim cú thì giải quyết luôn.
Em vừa qua nhà bác Kiều định điện cho bác nhưng ngại có khi chủ nhật em lên

Bình luận từ Facebook