CLB Cổ Nhuế- Hoàng

Drhongson

Đại Tá
Cổ Nhuế Thôn Hoàng luôn vui vẻ nhộn nhịp quanh năm .
Hèn gì Nam hòa thượng ở Sài gòn mà cứ ngóng về xứ Bắc .
Bữa sau mình ra giao lưu 1 trận sướng khoái tung trời mới đuoc .

Hôm ấy rủ thêm Trâu cô độc , Sơn Vietba, Xuân Ánh , Hạng Ruồi , Bình béo ...nữa cho xôm nhé anh em . hihi .

kirara

Moderator
Chào các chú, các bác, các anh em câu lạc bộ bóng bàn Cổ Nhuế - Hoàng.
Thay mặt cho các anh em bóng bàn của Box Vĩnh Phúc, xin gửi tới CLB Cổ Nhuế - Hoàng lời mời trân trọng nhất về buổi giao lưu giữa anh em Box Vĩnh Phúc và CLB Cổ Nhuế Hoàng. Thời điểm tổ chức vào sáng ngày 11/8/2013 tại nhà văn hóa Huyện Yên Lạc. Sự hiện diện của Quý CLB là niềm vinh dự với anh em đam mê bóng bàn Box Vĩnh Phúc.

TrungcanCH

Trung Uý
Anh Dũng ơi, anh đã lấy lại đc phong độ chưa. Nếu thu xếp đc việc nhà (cho vợ con ăn và ngủ) thì khoảng 6h45 em ra anh bảo cả Trung và Quyền anh nhé.
Cuong_ars đánh bóng kiểu gì, mà toàn nộp Coca to. em uống nhiều thấy cứ ngại ngại kiểu gì ấy, :zingme21:

TrungcanCH

Trung Uý
Chiều nay có chú nào muốn chết thì 4h30 ra CLB gặp anh, mấy hôm nay không đánh đang ngứa ngáy tay chân quá đây (đặc biệt là Trung cận, Quyền docau, Cường cận...).kha..kha..kha....:zingme64:
Em nhờ Bác cả Đào đặt 1 Công-ten-nơ Coca to đã về đến sân Thôn Hoàng, giờ chỉ đợi xem là cuong_ars hay ltdung là người trả Xiền. :zingme52:

Sobat

Trung Uý
Thay mặt cho các anh em bóng bàn của Box Vĩnh Phúc, xin gửi tới CLB Cổ Nhuế - Hoàng lời mời trân trọng nhất về buổi giao lưu giữa anh em Box Vĩnh Phúc và CLB Cổ Nhuế Hoàng. Thời điểm tổ chức vào sáng ngày 11/8/2013 tại nhà văn hóa Huyện Yên Lạc. Sự hiện diện của Quý CLB là niềm vinh dự với anh em đam mê bóng bàn Box Vĩnh Phúc.
Rất cám ơn tấm lòng của AE Box Vĩnh Phúc, AE Thôn Hoàng sẽ cố gắng thu xếp công việc để về được với số người đông nhất (ít nhất chắc phải 10 người còn hơn bao nhiêu chưa biết, Đội em chén khỏe lắm đó)
@ Mà từ HN lên Nhà Văn hóa Yên Lạc bao nhiêu Km các bác?

tuannc18081988

Thượng Sỹ
Rất cám ơn tấm lòng của AE Box Vĩnh Phúc, AE Thôn Hoàng sẽ cố gắng thu xếp công việc để về được với số người đông nhất (ít nhất chắc phải 10 người còn hơn bao nhiêu chưa biết, Đội em chén khỏe lắm đó)

Anh Tú sẽ dẫn anh em về...đường đi rất gần anh ạ.....

TrungcanCH

Trung Uý
chúc cả hai đội gặp gỡ trong vui vẻ và những pha bất ngờ trên bàn bóng, biabiabia
có chú Tú thì chúng ta yên sờ tâm rùi, hihihih.......................

Sobat

Trung Uý
ClB Cổ Nhuế kiểu này sắp lên chuyên nghiệp đến nơi rồi, 10/8 đánh DĐ, 11 giao lưu với AE Vĩnh Phúc, 13 đánh giải Từ Liêm. Đề nghị AE CLB chuẩn bị bụng dạ cho tốt để chén được nhiều.

TrungcanCH

Trung Uý
ClB Cổ Nhuế kiểu này sắp lên chuyên nghiệp đến nơi rồi, 10/8 đánh DĐ, 11 giao lưu với AE Vĩnh Phúc, 13 đánh giải Từ Liêm. Đề nghị AE CLB chuẩn bị bụng dạ cho tốt để chén được nhiều.
CLB mình thì lên chuyên nghiệp rồi, mỗi e là đang ở nghiệp dư chuẩn bị lên chuyên nghiệp.hihi

Chúc anh em gặt hái được nhiều thành công ở giải Cổ Nhuế!!!!!!!!!!!
Em thì dạo này không được tập bóng buồn quá hic!!!!!!!!!
Cổ Nhuế bất bại bao trận thì đương nhiên là thành công rồi Không phải chúc, mà dạo này em làm gì mà không có thời gian đánh bóng? rọn nhà, trông con, giặt quần áo, lau nhà, ... đâu phải việc của e?:zingme76:

Last edited:

ltdung

Trung Uý
Tối nay là lịch tập của anh em, cuối tuần gặp đội rất mạnh là Pluzzzs. Vì vậy đề nghị AE tối nay có mặt đầy đủ tập kỹ chiến thuật để thi đấu cho tốt, đồng thời ai có ân oán gì thì giải quyết bằng 333 đóng góp thêm trong phần nghị án và chém gió...he..he..
@Mấy hôm nay thấy Quyền docau, Trung cận có ý lăm le muốn thịt mình thì phải, nếu đúng thì khớp lệnh tối vào chiến..kha..kha..kha...

Last edited:

Sobat

Trung Uý
Dạo này CLB đông như lò tập chuyên nghiệp, 15-20 người 2 chị đã làm mất một bàn các AE còn một bàn may lắm mới làm được 2 trận. Chỉ có chú LtDũng là hay sang ve vãn các chị và được mỗi chị cho lâm 1 trận là sướng nhất tinh thần đang lên cao lắm chú Trung cận, chú Quyền phải cảnh giác cao. Tối nay AE vào CLB lâm trận kiếm ít 333 uống bàn chuyện trận tới

ltdung

Trung Uý
Dạo này CLB đông như lò tập chuyên nghiệp, 15-20 người 2 chị đã làm mất một bàn các AE còn một bàn may lắm mới làm được 2 trận. Chỉ có chú LtDũng là hay sang ve vãn các chị và được mỗi chị cho lâm 1 trận là sướng nhất tinh thần đang lên cao lắm chú Trung cận, chú Quyền phải cảnh giác cao. Tối nay AE vào CLB lâm trận kiếm ít 333 uống bàn chuyện trận tới

Bác Kiều dạo này hay dìm hàng em quá đấy nhé, tại các bác không chịu đánh với các chị, nên em mới có điều kiện được cọ sát với các chị (chứ không phải ve vãn như bác nói đâu nhé), tâm hồn em trong sáng chứ không đen tối như bác Kiều nghĩ đâu nhé. Dạo này Nam hoathuong đi vắng em mất hết động tác cơ bản, lại đi vào phủi mất rồi. hu..hu................

TrungcanCH

Trung Uý
Bác Kiều dạo này hay dìm hàng em quá đấy nhé, tại các bác không chịu đánh với các chị, nên em mới có điều kiện được cọ sát với các chị (chứ không phải ve vãn như bác nói đâu nhé), tâm hồn em trong sáng chứ không đen tối như bác Kiều nghĩ đâu nhé. Dạo này Nam hoathuong đi vắng em mất hết động tác cơ bản, lại đi vào phủi mất rồi. hu..hu................
em mấy hôm nay toàn đánh thua Quyền docau 3 roi thôi, dạo này em gác kiếm thôi chán bóng rồi,hichic. Nam hoathuong đi vắng làm e chưa học được: lau nhà, rửa bát, giặt quần áo ....
Hom nao phai nho bac kieu day qua cat tri de danh voi a dung chu h a dung chap e 2 qua van ko co cua thang may chan qua
Ông này đánh lên tay thế mà học thêm cắt trĩ của Bác phó Kiều thì lên A đánh à,hihi

Last edited:

kmfirecat

Thượng Sỹ
em mấy hôm nay toàn đánh thua Quyền docau 3 roi thôi, dạo này em gác kiếm thôi chán bóng rồi,hichic. Nam hoathuong đi vắng làm e chưa học được: lau nhà, rửa bát, giặt quần áo ....

Ông này đánh lên tay thế mà học thêm cắt trĩ của Bác phó Kiều thì lên A đánh à,hihi
Học hành nhiều làm gì anh Quyền ơi, cứ đánh với em 10 trận bia là lên tay thôi. hehe. Hic,Mũi Né Việt Nam giờ càng ngày càng rộng, lớn lên gấp 3, 4 lần rồi sợ bác Quyền quá.haha

kmfirecat

Thượng Sỹ
Tối nay là lịch tập của anh em, cuối tuần gặp đội rất mạnh là Pluzzzs. Vì vậy đề nghị AE tối nay có mặt đầy đủ tập kỹ chiến thuật để thi đấu cho tốt, đồng thời ai có ân oán gì thì giải quyết bằng 333 đóng góp thêm trong phần nghị án và chém gió...he..he..
@Mấy hôm nay thấy Quyền docau, Trung cận có ý lăm le muốn thịt mình thì phải, nếu đúng thì khớp lệnh tối vào chiến..kha..kha..kha...
Mai mới giờ thi đấu giải diễn đàn anh Dũng ơi,em vào xem 2 đội thi đấu. !!!!

Bình luận từ Facebook