CLB Cổ Nhuế- Hoàng

TrungPY

Binh Nhất
anh hoathuongthichbongban o dau ay nhi?hom nay TrungPY đệ tử của HT gặp may thắng dc 2 trân ae ttcho 1 thùng 333 chắc ngaaaaaay mai......................Với kthuaat HT đào tạo và độ lì lợm đội phó K(sobat) đội trưởng cả Đào ,Dũng LT, TrungPY luôn TT thôn hoàng chiến thắng.

anh hoathuongthichbongban o dau ay nhi?hom nay TrungPY đệ tử của HT gặp may thắng dc 2 trân ae ttcho 1 thùng 333 chắc ngaaaaaay mai......................Với kthuaat HT đào tạo và độ lì lợm đội phó K(sobat) đội trưởng cả Đào ,Dũng LT, TrungPY luôn TT thôn hoàng chiến thắng.

Kinh! Dạo này hay ghê ăn được cả hai trận cơ đấy hihi, anh dạo này là lười vào chém với anh em lắm đấy nhé! Em ở trong này nhớ anh em chỉ mong anh em chém nhiều nhiều mà chỉ có anh Kiều với anh Cường và anh Dũng là chăm chém thôi hic!!!!!!!!!!!!

Sobat

Trung Uý
Kinh! Dạo này hay ghê ăn được cả hai trận cơ đấy hihi, anh dạo này là lười vào chém với anh em lắm đấy nhé! Em ở trong này nhớ anh em chỉ mong anh em chém nhiều nhiều mà chỉ có anh Kiều với anh Cường và anh Dũng là chăm chém thôi hic!!!!!!!!!!!!

Hôm qua chú TrungPY ăn được 2,5 trận chứ khong phải 2 trận. Chú Khang , chú Trung giờ hay lắm rồi ăn cả anh, có lẽ mình chuyển hẳn sang công tác lãnh Đội. Chú Toàn bây giờ chuyến tập (chim mồi) cho Đội trẻ giờ là sư phụ của nhiều chú rồi.

Hôm qua chú TrungPY ăn được 2,5 trận chứ khong phải 2 trận. Chú Khang , chú Trung giờ hay lắm rồi ăn cả anh, có lẽ mình chuyển hẳn sang công tác lãnh Đội. Chú Toàn bây giờ chuyến tập (chim mồi) cho Đội trẻ giờ là sư phụ của nhiều chú rồi.

Nghe có vẻ được đấy anh ạ! Anh mà làm lãnh đội thì ai đánh vị trí tiên phong đây hihi!!!!!!!!!

Cập nhật điểm của các VDV :

Phạm Hữu Quý 1800
Phạm Thanh Tú 1731
Nguyễn Bắc Trung 1708
Đoàn Văn Lương 1685
Nguyễn Văn Kiều 1670
Lưu Quý Đào 1650
Nguyễn Mạnh Khang 1615
Nguyễn Tiến Sơn 1603
Trần Ngọc Tuyến 1600
Nguyễn Văn Nam 1600
Bùi Văn Long 1600

TrungcanCH

Trung Uý
Chú Sơn à, không thấy điểm của anh kiengiang76 đâu nhỉ?hihi.
" Nguyên Văn bởi: Sobat
Xem các đại ca đánh giải D hay quá, không biết bao h e mới được làm 1 thành viên dự bị. hichic

Chú Sơn à, không thấy điểm của anh kiengiang76 đâu nhỉ?hihi.
" Nguyên Văn bởi: Sobat
Xem các đại ca đánh giải D hay quá, không biết bao h e mới được làm 1 thành viên dự bị. hichic

Cố lên chứ cứ lười trốn ở nhà với vợ thế thì đến bao giờ mới lên được đội hình chính hihi!!!!!!

TrungcanCH

Trung Uý
nguyên văn bởi: hoathuongthichbongban "
Cố lên chứ cứ lười trốn ở nhà với vợ thế thì đến bao giờ mới lên được đội hình chính hihi!!!!!!

Học trò muốn vào đội dự bị sớm để Anh Dũng và Anh Cường hết chỗ ấy mà. nghe đồn 2 ông anh này năm sau được Bác cả Đào và Bác Kiều cho vào đánh D, :D

Sobat

Trung Uý
AE CLB trốn đâu hết rồi, trận trước thắng nhiều lên giờ đang sám hối à?
- Mai là buổi tập của Đội đề nghị Ae cố gắng có mặt đông đủ để luyện tập và chuẩn bị cho sơ đồ chiến thuật để oánh với các cháu Nhi đồng vào thứ 7 tới.

@anh Trung : Anh Giang chưa đánh trận nào nên chưa có tên trong bảng điểm. Hiện tại anh giang đang xếp C 1800 điểm nhé
@anh Kiều : Đội này dơ "cơ bản" của anh vào là hợp lý rồi còn gì

Tối mai đúng 7h em có mặt nhé

@anh Trung : Anh Giang chưa đánh trận nào nên chưa có tên trong bảng điểm. Hiện tại anh giang đang xếp C 1800 điểm nhé
@anh Kiều : Đội này dơ "cơ bản" của anh vào là hợp lý rồi còn gì

Anh Giang tạm nghỉ một mùa chờ AE sang năm lêm hạng cùng đánh tiếp.;););)

Anh dạo này có chơi đều không hay chỉ ở nhà để chăm mấy chú cá thôi hihi????

Sobat

Trung Uý
THÔNG BÁO
Theo đúng lịch trình ngày Thứ 7 Đội Cổ Nhuế sẽ thi đấu tại sân khách của Đội Năng khiếu. Nhưng do sân bãi của Đội bạn bận không thể thi đấu được vì vậy trận lượt đi sẽ diễn ra trên sân của Đội Cổ Nhuế.
Tất cả AE đúng 14h30 có mặt tại CLB để khởi động trước;
Theo đúng quy định DĐ 16h bắt đầu thi đấu;

kiengiang76

Binh Nhất
Anh dạo này đang bận làm nhà nên ít chơi, nhưng bù lại chơi rất hiệu quả, (nhiều cao thủ nhu SB, trung PY... cứ gặp anh là mất điện, nhưng Anh đc + 2 đến 3) ;););). Chú có dự đinh bao giờ ra HN chơi K?

Last edited:

TrungcanCH

Trung Uý
hay quá lại đánh ở sân nhà rồi, t7 e vẫn phải đi làm. e sẽ cố bố trí thời gian để ra chuẩn bị sân bãi và cổ vũ cho các Cao thủ đội Cổ Nhuế - Hoàng, :D

TrungcanCH

Trung Uý
"Nguyên văn bởi:hoathuongthichbongban
Em ra chứ anh! Khi nào em ra em sẽ thông báo cả nhà hihi!!!!!!!!!!!
Khi nào ra báo trước cho a e chuẩn bị mài kiếm "làm thịt" để Bia nhé. hehe

TrungcanCH

Trung Uý
"Phỏng theo Tin Tim Trẻ Lạc:
Gia đình chúng tôi (Câu lạc bộ Thôn Hoàng) đang tìm cuong_ars (tên thật là Cường cận), sinh năm 19... (không biết tuổi), học lớp: tập chui, trường CLB Thôn Hoàng, TP Hà Nội đi lạc từ ngày: đầu tuần - hôm nay. Ai thấy cuong_ars ở đâu xin báo cho Trung cận (Quyền Ramboo) hoặc liên lạc với gia đình theo địa chỉ:

Câu lạc bộ Thôn Hoàng
ĐTDĐ: 090 0000000
Địa chỉ email liên lạc: clb_thon_hoang@Gmail.com

Gia đình chúng tôi xin cám ơn và hậu tạ!

TrungcanCH

Trung Uý
"Nguyên Văn bởi: cuong_ars (tên thật là Cường cận)
Tôi đang thách đâu vơi Trung và Quyền 3 bóng mà chăng ai dám đang, Buôn quá
Em Trung cận: Nhận lời thách đấu của cuong_ars (tên thật là Cường cận) với các điều khoản trong Hợp đồng:
1. Địa điểm đánh: tại CLB Thôn Hoàng.
2. Thời gian đánh: do cuong_ars chọn.
3. Bia : thỏa thuận và được sự đồng ý của ban lãnh đạo đội trẻ(Bác cả Đào và Bác phó Kiều)
Mong được nhận sự trả lởi của a cuong_ars sớm để em xin Visa của Vợ về muộn!

Bình luận từ Facebook