CLB Cổ Nhuế- Hoàng

socmeo

Binh Nhất
Thiên hạ đồn thổi Hoathuong vào làm mưa làm gió trong đó!
Cùng CLB nên mình cũng thấy... thơm lây.. hi hi

À dạo này bác cả Đào chấp anh 3 bóng, anh toàn cho đi tuốt Nam ạ! :cool: :cool:
(nói nhỏ kẻo bác cả lại dìm hàng anh đấy!)

Last edited:

Hic làm mưa làm gió gì đau Anh! Đi giao lưu với mọi người trong này vui lắm Anh ạ! Anh mà cứ chăm ra clb là ngon ngay ý mà, cố lên nữa đi Anh, cố bằng Bác Cả là OK Anh ạ hihi!!!!!

Hangruoi

Nộp bia khắp Việt Nam!
Staff member
Hic làm mưa làm gió gì đau Anh! Đi giao lưu với mọi người trong này vui lắm Anh ạ! Anh mà cứ chăm ra clb là ngon ngay ý mà, cố lên nữa đi Anh, cố bằng Bác Cả là OK Anh ạ hihi!!!!!

Anh mới có ý bảo oánh cho tan tác xới thôn Hoàng mà chú sợ đến mức lánh. Vào Nam trốn, thế thì hèn quá :D

nhap-mon

Trung Sỹ

Đã mài lại kiếm chưa mà dám chém a đấy, cẩn thận khg a lại cho nát hết cả hàng đấy

Chào các anh, các chú bên CLB. Em là Sơn, thành viên mới của CLB, rất mong được sự giúp đỡ của các anh và các chú bên CLB mình để em có thể sinh hoạt hoạt nâng cao trình độ của mình.

Tình hình là mấy hôm trước em có nghịch dại, đi vật tay với mấy đứa bạn nên bây giờ bị căng cơ, không đánh đấm được gì. Mấy hôm rồi vẫn thấy đau nên tuần này xin phép các anh, các chú cho em nghỉ. Để bình phục hoàn toàn rồi mới dám cầm vợt đi chơi, hy vọng tuần sau lại được gặp mọi người.

Thân !

Hangruoi

Nộp bia khắp Việt Nam!
Staff member
Chào các anh, các chú bên CLB. Em là Sơn, thành viên mới của CLB, rất mong được sự giúp đỡ của các anh và các chú bên CLB mình để em có thể sinh hoạt hoạt nâng cao trình độ của mình.

Tình hình là mấy hôm trước em có nghịch dại, đi vật tay với mấy đứa bạn nên bây giờ bị căng cơ, không đánh đấm được gì. Mấy hôm rồi vẫn thấy đau nên tuần này xin phép các anh, các chú cho em nghỉ. Để bình phục hoàn toàn rồi mới dám cầm vợt đi chơi, hy vọng tuần sau lại được gặp mọi người.

Thân !

Chính xác đó, bạn nên đợi khỏi hoàn toàn nhé rồi mới chơi lại

Trau_CoDoc

Trung Uý
Anh mà chấp chú 3 viên thì cửa Anh tối quá, 222 là vừa miếng. Hôm trứơc là chú mệt rồi nên Anh mới ăn được chứ chú mà khỏe thì Anh ăn Cũng vất vả!!!

A Nam lại khiêm tốn rồi. 3 viên của a tối thật. Nhưng tối như trăng đêm rằm ấy :D A Chấp e = a Trung PY là đc rồi ạ. 3 quá để e còn cố gắng chứ 4 quả bị chấp nhiều quá e lại nản :(

Anh mới có ý bảo oánh cho tan tác xới thôn Hoàng mà chú sợ đến mức lánh. Vào Nam trốn, thế thì hèn quá :D

Hic Anh Hướng vào clb mà em không có ở nhà đang tiếc hụi hụi đây này! Mấy khi có dịp kiếm bia của Anh đâu hihi, tiếc quá đi!!!!!

Thân !

Chào mừng thành viên mới nhé! Chờ mình đi công tác ra kiểm tra trình đo nhé hihi!!!!!!
A Nam lại khiêm tốn rồi. 3 viên của a tối thật. Nhưng tối như trăng đêm rằm ấy :D A Chấp e = a Trung PY là đc rồi ạ. 3 quá để e còn cố gắng chứ 4 quả bị chấp nhiều quá e lại nản :(

Anh biết mà! 4 quả thì Anh chết hẳn, còn 3 quả thì Anh ngắc Ngoải chứ gì! Sao mà chú ác thế hic!!!!!

Hangruoi

Nộp bia khắp Việt Nam!
Staff member

Cửa dưới nên chịu chấp non 1 tý để học tập, chú cứ cò kè làm gì!!!!
Ai đánh với anh mà kêu sợ là anh tặng luôn 1-2 quả cho tự tin :D

LucVanTien

Binh Nhì
Chào anh em CLB Cổ nhuế, vừa lập nick thành công. Muốn gặp Nam đen thách đấu 1 trận tưng bừng, không biết Nam đen có dám đấu không?

socmeo

Binh Nhất
Chào anh em CLB Cổ nhuế, vừa lập nick thành công. Muốn gặp Nam đen thách đấu 1 trận tưng bừng, không biết Nam đen có dám đấu không?

Bác này "hoành" đây! Nhưng phải xưng danh cái đã chứ!
Tung hỏa mù kiểu này làm khó cho Hoathuong, ko biết cao thủ nào đây...

batloanxa

Binh Nhì
Em cảm ơn Anh! Anh lại đi vào con đường tà đạo rồi đấy à? Anh ơi quay đầu là bờ còn kịp đấy Anh, chỉ cần Anh học quả cắt của Em thôi là Anh Kiều sợ ngay ý mà hihi! Anh mà chuyển sang gai nhỡ Anh Kiều lại biết đánh gai thì Anh làm thế nào hic! Nhỡ thôi Anh ạ hihi, mà Anh tập đánh gai đi để chủ lực đội Em còn tập đánh gai với!!!

Sau hồi tàu hỏa nhập ma với gai, jo không còn thấy khái niệm gai hay mút nữa. Tùy đối thủ để sử dụng đao kiếm!!!! Niềm hứng thú BB lên vùn vụt.
Trước hết muốn tiến bộ quả giựt, gựt mãi đã. Học bí quyết quả cắt của Nam là chương trình tiếp theo.

Chào đệ tử hihi!!! Tưởng gì chứ thách đấu một trận tưng bừng thì OK thôi haha!!!( Hic không biết mình đoán có đúng không, nếu không phải thì cho Nam xin lỗi nhé hihi!!!)
Bác này "hoành" đây! Nhưng phải xưng danh cái đã chứ!
Tung hỏa mù kiểu này làm khó cho Hoathuong, ko biết cao thủ nào đây...

Anh ơi! Không khó đâu Anh, cứ vào clb làm trận là OK mà Anh hihi! Em đoán tên này chỉ một trong hai đệ tử chân truyền của em thôi Anh ạ, mà phân lớn là Trung cân Anh ơi! Đúng không LucVanTien haha!!!
Em cảm ơn Anh! Anh lại đi vào con đường tà đạo rồi đấy à? Anh ơi quay đầu là bờ còn kịp đấy Anh, chỉ cần Anh học quả cắt của Em thôi là Anh Kiều sợ ngay ý mà hihi! Anh mà chuyển sang gai nhỡ Anh Kiều lại biết đánh gai thì Anh làm thế nào hic! Nhỡ thôi Anh ạ hihi, mà Anh tập đánh gai đi để chủ lực đội Em còn tập đánh gai với!!!

Sau hồi tàu hỏa nhập ma với gai, jo không còn thấy khái niệm gai hay mút nữa. Tùy đối thủ để sử dụng đao kiếm!!!! Niềm hứng thú BB lên vùn vụt.
Trước hết muốn tiến bộ quả giựt, gựt mãi đã. Học bí quyết quả cắt của Nam là chương trình tiếp theo.

Hoan hô Anh! Chức mừng Anh đã đạt đến cảnh giới gọi là đánh gai như đánh mút, mà đánh mút thì không đánh được hihi!!!!
Mau vào clb oánh cho Anh Kiều một trận đi Anh!!!

Last edited:

cuong_ars

Trung Sỹ

Ông này là ai mà oách nhỉ, chắc cũng tu luyện ở núi nào vừa xuống, bước chân ra giang hồ chưa rõ thực hư, "thấp thoáng trong rừng trúc, một thanh niên mặt mũi khôi ngô, mình mặc áo bào trắng, vai đeo thanh trường kiếm, cưỡi con ngựa bạch lao vút đi như chớp", mời vào CLB quần thảo một trận xem tài cao thấp mới cho đấu với Sư phụ tôi.

cuong_ars

Trung Sỹ
Chiêm nghiệm: "Phong độ là nhất thời, đẳng cấp là mãi mãi"

Mấy hôm trước thắng anh Dũng được vài trận (có lẽ đc thả chăng), tưởng mình hay, chiều hôm qua âm thầm tập kích, gọi a Dũng ra CLB để phân tài cao thấp cho ra ngọn ngành, ai ngờ bị hạ liền 2 trận (lượt đi lượt về). Chẳng nhẽ trình ta có thế thôi sao, anh em trong CLB trả lời giúp, cho mình biết đang ở đâu chứ cứ lâng lâng không biết thì khó quá, dễ nản lắm.

thanks, best regard!

cuong_ars

Trung Sỹ
Cửa dưới nên chịu chấp non 1 tý để học tập, chú cứ cò kè làm gì!!!!
Ai đánh với anh mà kêu sợ là anh tặng luôn 1-2 quả cho tự tin :D

Bác còn trận với em đấy, hôm trước em xin bác cho em 3bi là có phần thiệt thòi cho em, nay lại thấy bác cmt thế này em tự tin hơn rồi. Cửa dưới xin được đánh để học hỏi, xin chấp non để được nộp học phí, nhưng đã vào trận là không biết trời đất đâu, trước mặt chỉ nhìn toàn thấy bóng, có là bạt, là giật là bắn (trái) không nghĩ nhiều đâu bác nhé. Tinh thần của em là thế, hẹn sớm gặp anh.

cuong_ars

Trung Sỹ
Anh ơi! Không khó đâu Anh, cứ vào clb làm trận là OK mà Anh hihi! Em đoán tên này chỉ một trong hai đệ tử chân truyền của em thôi Anh ạ, mà phân lớn là Trung cân Anh ơi! Đúng không LucVanTien haha!!!
Khả năng không phải Trung cận, sư phụ ah, giọng điệu hắn thể hiện nội lực khá thâm hậu đấy, trong đó con có chút âm khí tà đạo. Nhưng sư phụ là người đã chinh chiến ngược xuôi "đi nam về bắc, tiện đường vào Đà nẵng" nên tôi nghĩ không vấn đề gì, cứ kê cao gối mà ngủ ngon. Ngoài ra còn bao nhiêu huynh, đệ, đệ tử bốn phương, nếu chẳng may sơ xẩy kêu gọi anh em hỗn chiến một trận theo kế: một mình địch không nổi thì cả bầy kiến phải đốt chết 1 con voi, ph]ng châm: thắng thua không quan trọng mà phải thắng bằng mọi giá, hoặc mỹ nhân kế...

Ông này là ai mà oách nhỉ, chắc cũng tu luyện ở núi nào vừa xuống, bước chân ra giang hồ chưa rõ thực hư, "thấp thoáng trong rừng trúc, một thanh niên mặt mũi khôi ngô, mình mặc áo bào trắng, vai đeo thanh trường kiếm, cưỡi con ngựa bạch lao vút đi như chớp", mời vào CLB quần thảo một trận xem tài cao thấp mới cho đấu với Sư phụ tôi.

Ông này chắc là tiểu sư đệ Trung cận hoặc Quyền rambo của Anh đấy hihi!
Chiêm nghiệm: "Phong độ là nhất thời, đẳng cấp là mãi mãi"

Mấy hôm trước thắng anh Dũng được vài trận (có lẽ đc thả chăng), tưởng mình hay, chiều hôm qua âm thầm tập kích, gọi a Dũng ra CLB để phân tài cao thấp cho ra ngọn ngành, ai ngờ bị hạ liền 2 trận (lượt đi lượt về). Chẳng nhẽ trình ta có thế thôi sao, anh em trong CLB trả lời giúp, cho mình biết đang ở đâu chứ cứ lâng lâng không biết thì khó quá, dễ nản lắm.

thanks, best regard!

Oánh phải lúc được lúc thua chứ thắng hoài làm cho mình có tâm lí chủ quan, điều này không tốt một chút nào! Em nói rồi, hai Anh ngang nhau lúc được lúc thua vào thời điểm này mà như thế thì hai Anh mới cố gắng được! Hẹn ngày tái ngộ và lúc đấy mong chỉ chấp Anh 333 thôi hihi!!!

Bác còn trận với em đấy, hôm trước em xin bác cho em 3bi là có phần thiệt thòi cho em, nay lại thấy bác cmt thế này em tự tin hơn rồi. Cửa dưới xin được đánh để học hỏi, xin chấp non để được nộp học phí, nhưng đã vào trận là không biết trời đất đâu, trước mặt chỉ nhìn toàn thấy bóng, có là bạt, là giật là bắn (trái) không nghĩ nhiều đâu bác nhé. Tinh thần của em là thế, hẹn sớm gặp anh.

Hoan hô Anh, dạo này bóng thì không biết có lên không nhưng tinh thần lên rất cao!!!!!!!!!

Last edited:

Bình luận từ Facebook