CLB Cổ Nhuế- Hoàng

Sobat

Trung Uý
dạo này tập luyện thế nào rùi a KIỀU ơi?giải bao giờ dánh hả a?
Chú ở dưới đó có đánh đều không, hay ngày khởi động 2 chậu tã. Trên này AE sinh hoạt đều lắm dạo này tiền rơi Bia chảy ầm ầm, lịch tập của AE Đội trẻ là Thứ 3,5 còn các ngày khác vẫn sinh hoạt bình thường. Theo thông báo (chưa chính thức) của Ban tổ chức giải ngày 21/4 họp lãnh Đội bốc thăm chia Bảng ngày mùng 4/5 bắt đầu giải diễn ra. Chú định mấy tuần thì tham gia với AE 1 trận để bọn Anh còn bố trí lực lượng và tập đôi Đội mình đôi yếu quá. Hôm nào chú lên làm con Dê để AE liên hoan.

malongnb

Binh Nhất
Chú ở dưới đó có đánh đều không, hay ngày khởi động 2 chậu tã. Trên này AE sinh hoạt đều lắm dạo này tiền rơi Bia chảy ầm ầm, lịch tập của AE Đội trẻ là Thứ 3,5 còn các ngày khác vẫn sinh hoạt bình thường. Theo thông báo (chưa chính thức) của Ban tổ chức giải ngày 21/4 họp lãnh Đội bốc thăm chia Bảng ngày mùng 4/5 bắt đầu giải diễn ra. Chú định mấy tuần thì tham gia với AE 1 trận để bọn Anh còn bố trí lực lượng và tập đôi Đội mình đôi yếu quá. Hôm nào chú lên làm con Dê để AE liên hoan.[/QUOTE
đợt này e cũng đang tập rùi.giải tuần nào cũng đánh hả a?e sẽ cố gắng lên nhiều nhất.trừ công việc đột xuất thui a ah.năm nay thằng TÚ có đánh k anh?e đánh đôi cũng đc mà

Sobat

Trung Uý
Chú ở dưới đó có đánh đều không, hay ngày khởi động 2 chậu tã. Trên này AE sinh hoạt đều lắm dạo này tiền rơi Bia chảy ầm ầm, lịch tập của AE Đội trẻ là Thứ 3,5 còn các ngày khác vẫn sinh hoạt bình thường. Theo thông báo (chưa chính thức) của Ban tổ chức giải ngày 21/4 họp lãnh Đội bốc thăm chia Bảng ngày mùng 4/5 bắt đầu giải diễn ra. Chú định mấy tuần thì tham gia với AE 1 trận để bọn Anh còn bố trí lực lượng và tập đôi Đội mình đôi yếu quá. Hôm nào chú lên làm con Dê để AE liên hoan.[/QUOTE
đợt này e cũng đang tập rùi.giải tuần nào cũng đánh hả a?e sẽ cố gắng lên nhiều nhất.trừ công việc đột xuất thui a ah.năm nay thằng TÚ có đánh k anh?e đánh đôi cũng đc mà
Như mọi năm hạng D thì tuần nào cũng đánh vào chiều Thứ 7, Tú năm nay vẫn đánh cùng Đội mình, danh sách Đội ở trang đăng ký giải diễn đàn năm 2013 Đội mình ở trang4 hoặc 5 gì đó. Còn vụ con Dê và 5 lít rượu Kim Sơn thế nào?

cuong_ars

Trung Sỹ
K/g anh Kiều!

Chú Cường, Chú Dũng dạo này đi tu luyện ở đâu lâu lắm rồi không gặp, tối mai qua CLB giao lưu xong đi làm mấy 333.

Báo cáo với bác, đợt này em không có thời gian tập luyện, sức khỏe cũng xuông, kinh phí đội trẻ của em đã nộp cho bác Đào, hôm nào có trận không quan trọng bác xin ý kiến bác cả cho em đánh nhé. Thanks

Sobat

Trung Uý
K/g anh Kiều!

Báo cáo với bác, đợt này em không có thời gian tập luyện, sức khỏe cũng xuông, kinh phí đội trẻ của em đã nộp cho bác Đào, hôm nào có trận không quan trọng bác xin ý kiến bác cả cho em đánh nhé. Thanks
Tập thì không tập, sức khỏe lại kém nữa thì đánh đấm cái giề...lại còn bảo đánh thắng thì miễn 1 vòng bia, thua thì thưởng 2 vòng thế thì cho chú vào chú đốt à. Nói thế thôi AE mình cùng Hội cùng thuyền hôm nào chú có muốn đánh ( hình như lịch mọi năm là chiều T7) thì tối T6 chú vào nhà anh mang cho mấy 333 là hôm sau anh xếp đội hình ngay, không thì cho ngồi thủng 2 quần luôn.

Tập thì không tập, sức khỏe lại kém nữa thì đánh đấm cái giề...lại còn bảo đánh thắng thì miễn 1 vòng bia, thua thì thưởng 2 vòng thế thì cho chú vào chú đốt à. Nói thế thôi AE mình cùng Hội cùng thuyền hôm nào chú có muốn đánh ( hình như lịch mọi năm là chiều T7) thì tối T6 chú vào nhà anh mang cho mấy 333 là hôm sau anh xếp đội hình ngay, không thì cho ngồi thủng 2 quần luôn.

Dạo này em đi văng loa đài có vẻ lên ghê hihi!!!
Nhớ Anh em clb quá huhu!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

ltdung

Trung Uý
dạo này tập luyện thế nào rùi a KIỀU ơi?giải bao giờ dánh hả a?

Quý à, lâu lắm không gặp em, hôm nào rảnh sắp xếp về CLB chiến với anh em nhé, dạo này CLB có nhiều món ngon và lạ lắm. Mà cũng kiểm tra xem trình bóng và bia của em dạo này thế nào???????:eek:
K/g anh Kiều!
Ông em cứ phải qua anh 5 trận liên tiếp thì mới cho đánh nhé,:eek:.
Anh Kiều có kinh nghiệm nghê:cool:. Em đã chuẩn bị 3 cái quần rùi, thoải mái mài đũng quần luôn.

Dạo này trình chém gió lên, trình bóng lại đi xuống dạo này không thế nào mất lối rồi toàn thua thôi.

Chức mừng Anh! Sau đợt này đảm bảo Anh lại lên bóng hihi, chịu khó tập giật, với quả đánh trả xoáy lên bên trái không cắt nữa, cuối cùng là tăng lực chuẩn những quả người ta giật nhẹ hoặc đánh đôi công không có lực nữa thì Anh đánh Đông với em đấy!!!!

Hangruoi

Nộp bia khắp Việt Nam!
Staff member
Khi nào thèm Bia lại qua thăm CLB thôn nhà vậy. Các bác bảo thằng em Cường chuẩn bị sức khỏe và 1 két bia để chuẩn bị nộp cho Hr nhé :D

Last edited:

cuong_ars

Trung Sỹ
Khi nào thèm Bia lại qua thăm CLB thôn nhà vậy. Các bác bảo thằng em Cường chuẩn bị sức khỏe và 1 két bia để chuẩn bị nộp cho Hr nhé :D

Anh ơi!

Chờ anh lâu quá, bia đã chất đầy CLB, chỉ chờ anh đến, trước khi anh đến anh alo cho em nhé (0912053121), để em còn liên lạc mời anh em đến uống bia, bia nhiều uống không hết lãng phí lắm anh ah.

Hẹn sớm gặp anh.

cuong_ars

Trung Sỹ

Anh ơi!

Chờ anh lâu quá, khi nào bác vào alo em nhé (0912053121), em liên lạc với mọi người để đến uống bia, thừa lãng phí lắm anh ah.

Mong sớm gặp anh.

Hangruoi

Nộp bia khắp Việt Nam!
Staff member
Anh ơi!

Chờ anh lâu quá, bia đã chất đầy CLB, chỉ chờ anh đến, trước khi anh đến anh alo cho em nhé (0912053121), để em còn liên lạc mời anh em đến uống bia, bia nhiều uống không hết lãng phí lắm anh ah.

Hẹn sớm gặp anh.

Anh dạo này rỗi việc, nhưng ít xèng nên không đi chơi xa được. Nên quanh quẩn xó nhà, chú cứ lượn lờ trước mặt là anh nóng mắt đấy... Bia

Sobat

Trung Uý
Hôm nay là ngày tập luyện AE cố gắng vào đông đủ tham gia luyện tập sau đó chia làm 2 Đội thi đấu để làm két bia và đĩa cá.

Sobat

Trung Uý
Anh dạo này rỗi việc, nhưng ít xèng nên không đi chơi xa được. Nên quanh quẩn xó nhà, chú cứ lượn lờ trước mặt là anh nóng mắt đấy... Bia
Ít xèng thì thôi không góp bia nữa, Tối vào bác góp đĩa cá cũng được, hôm trước bác vào cho AE mất lối rồi hôm nay vào Ae gỡ gạc chút.

Bình luận từ Facebook