CLB Cổ Nhuế- Hoàng

Anh ơi! Không khó đâu Anh, cứ vào clb làm trận là OK mà Anh hihi! Em đoán tên này chỉ một trong hai đệ tử chân truyền của em thôi Anh ạ, mà phân lớn là Trung cân Anh ơi! Đúng không LucVanTien haha!!!
Khả năng không phải Trung cận, sư phụ ah, giọng điệu hắn thể hiện nội lực khá thâm hậu đấy, trong đó con có chút âm khí tà đạo. Nhưng sư phụ là người đã chinh chiến ngược xuôi "đi nam về bắc, tiện đường vào Đà nẵng" nên tôi nghĩ không vấn đề gì, cứ kê cao gối mà ngủ ngon. Ngoài ra còn bao nhiêu huynh, đệ, đệ tử bốn phương, nếu chẳng may sơ xẩy kêu gọi anh em hỗn chiến một trận theo kế: một mình địch không nổi thì cả bầy kiến phải đốt chết 1 con voi, ph]ng châm: thắng thua không quan trọng mà phải thắng bằng mọi giá, hoặc mỹ nhân kế...

Hic không phải Trung cận thì là Anh Long Hải Dương thôi chứ em thấy giọng này không giống giọng của Quyền rambo đâu Anh ạ. Ông này gấu lắm Anh cẩn thân nhé hihi!!!!

cuong_ars

Trung Sỹ
Anh ơi! Không khó đâu Anh, cứ vào clb làm trận là OK mà Anh hihi! Em đoán tên này chỉ một trong hai đệ tử chân truyền của em thôi Anh ạ, mà phân lớn là Trung cân Anh ơi! Đúng không LucVanTien haha!!!

Hic không phải Trung cận thì là Anh Long Hải Dương thôi chứ em thấy giọng này không giống giọng của Quyền rambo đâu Anh ạ. Ông này gấu lắm Anh cẩn thân nhé hihi!!!!

Cũng có thể, để tìm người thách đấu với Nam không phải dễ, nhưng giọng điệu cũng là người quân tử đấy. Tôi ký hợp đồng giup ông rồi nhé

socmeo

Binh Nhất
Chiêm nghiệm: "Phong độ là nhất thời, đẳng cấp là mãi mãi"

Mấy hôm trước thắng anh Dũng được vài trận (có lẽ đc thả chăng), tưởng mình hay, chiều hôm qua âm thầm tập kích, gọi a Dũng ra CLB để phân tài cao thấp cho ra ngọn ngành, ai ngờ bị hạ liền 2 trận (lượt đi lượt về). Chẳng nhẽ trình ta có thế thôi sao, anh em trong CLB trả lời giúp, cho mình biết đang ở đâu chứ cứ lâng lâng không biết thì khó quá, dễ nản lắm.

thanks, best regard!

Có thể Dũng thả đấy! Hôm trước DŨng còn thả cho mình thắng 4-1 cơ mà!

Cũng có thể, để tìm người thách đấu với Nam không phải dễ, nhưng giọng điệu cũng là người quân tử đấy. Tôi ký hợp đồng giup ông rồi nhé

Hic em có gây thù trút oán với ai đâu mà lại có người xin chết thế này Anh ơi hihi!!!

Có thể Dũng thả đấy! Hôm trước DŨng còn thả cho mình thắng 4-1 cơ mà!

Anh đánh hay nhưng không ổn định, lúc Anh xung thì Anh thắng, lúc Anh không xung thì Anh lại thua. Anh phải tập đều vào thì thự nhiên Anh đánh ổn định ngay, chứ tuần Anh ra được một lần, đánh được 20 phút thì lấy đâu ra ổn định hả Anh hihi!!!

nhap-mon

Trung Sỹ
Chào anh em CLB Cổ nhuế, vừa lập nick thành công. Muốn gặp Nam đen thách đấu 1 trận tưng bừng, không biết Nam đen có dám đấu không?

LucvanTien là ai xưng danh ngay đi nếu khg ae CỔ NHUẾ đánh cho khg biết đường về quê mẹ, bây giờ xưng danh vẫn còn kịp đấy,còn nếu muốn đấu với Nam (trắng) thì hãy vào clb hạ đc mấy đệ của Nam đã

nhap-mon

Trung Sỹ
Em cảm ơn Anh! Anh lại đi vào con đường tà đạo rồi đấy à? Anh ơi quay đầu là bờ còn kịp đấy Anh, chỉ cần Anh học quả cắt của Em thôi là Anh Kiều sợ ngay ý mà hihi! Anh mà chuyển sang gai nhỡ Anh Kiều lại biết đánh gai thì Anh làm thế nào hic! Nhỡ thôi Anh ạ hihi, mà Anh tập đánh gai đi để chủ lực đội Em còn tập đánh gai với!!!

Sau hồi tàu hỏa nhập ma với gai, jo không còn thấy khái niệm gai hay mút nữa. Tùy đối thủ để sử dụng đao kiếm!!!! Niềm hứng thú BB lên vùn vụt.
Trước hết muốn tiến bộ quả giựt, gựt mãi đã. Học bí quyết quả cắt của Nam là chương trình tiếp theo.
Ông em lại theo tà đạo à nếu đánh gai bên trái hôm nào vào CỔ NHUẾ gặp A 1 trận đi thắng thì đc bia thua thì chỉ nộp trà đá thôi, nếu đồng ý khớp lệnh thì ok cho a nhé hẹn gặp emBiaBiaBiaBiaBiaBiaBiaBia

LucvanTien là ai xưng danh ngay đi nếu khg ae CỔ NHUẾ đánh cho khg biết đường về quê mẹ, bây giờ xưng danh vẫn còn kịp đấy,còn nếu muốn đấu với Nam (trắng) thì hãy vào clb hạ đc mấy đệ của Nam da
Ông em lại theo tà đạo à nếu đánh gai bên trái hôm nào vào CỔ NHUẾ gặp A 1 trận đi thắng thì đc bia thua thì chỉ nộp trà đá thôi, nếu đồng ý khớp lệnh thì ok cho a nhé hẹn gặp emBiaBiaBiaBiaBiaBiaBiaBia

Bác cả ơi! Dạo này Anh em đâu hết mà không thấy vào diễn đàn chém gió thế ạ? Dạo này clb có nhiều người chơi ko Anh? Nhớ bác và Anh em quá!

nhap-mon

Trung Sỹ
Bác cả ơi! Dạo này Anh em đâu hết mà không thấy vào diễn đàn chém gió thế ạ? Dạo này clb có nhiều người chơi ko Anh? Nhớ bác và Anh em quá!

E à dạo này ae vẫn tập đều, buổi sáng các ngày trong tuần mấy đệ của e tập khg sót buổi nào,đạc biệt là Lương dạo này đánh hay lắm,cả Trung py nữa ăn a sobat mấy trận rồi,thế còn công việc của e như thế nào rồi đã vào guồng chưa hay vẫn đang học quản lý để nâng cao trình độ cả bb vàthèm Biathèm Bia,còn danh sách đội A chốt rồi.Toàn nó quyết định khg đánh nhưng vẫn tham gia cùng ae

nhap-mon

Trung Sỹ
:
Chào anh em CLB Cổ nhuế, vừa lập nick thành công. Muốn gặp Nam đen thách đấu 1 trận tưng bừng, không biết Nam đen có dám đấu không?
Nếu A đoán khg sai thì nic LucVanTien này có phải của cu cháu Khang nhà mình đấy phải khg nhỉ???:eek::eek::eek:

nhap-mon

Trung Sỹ
Bác Đào ơi sáng thứ 7 và CN anh em trong đó có tập không? Nếu có em sẽ vào tập cùng với anh em vì :D:D:D:D:D:D:D:D

E à sáng thứ bảy và CN chỉ có ae tự tập với nhau thôi, còn các buổi sáng trong tuần thì có cậu Hà nó tập cho mấy ae,nếu E rảnh ngày nào thì cứ vào clb để tâp cùng ae khg có vấn đề gì đâu,có gì E cứ alo cho A

xuananhcsct

Thượng Sỹ
E à sáng thứ bảy và CN chỉ có ae tự tập với nhau thôi, còn các buổi sáng trong tuần thì có cậu Hà nó tập cho mấy ae,nếu E rảnh ngày nào thì cứ vào clb để tâp cùng ae khg có vấn đề gì đâu,có gì E cứ alo cho A

Vậy là tốt rồi, em không cần tập thầy nữa đâu vì học khá nhiều thầy rồi :D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D
Chỉ cần có người thay nhau tung bóng là ngon rồi anh ạ :cool::cool::cool::cool::cool::cool:

Sobat

Trung Uý
Mùa giải đã bắt đầu rồi, danh sách AE đã chôt và nộp cho Ban tổ chức, đề nghị bác Cả Đào Đội trưởng Đội trẻ xin ý kiến, báo cáo Bác Tộ chủ nhiệm CLB về mọi lĩnh vực của Đội để Ban chủ nhiệm cho ý kiến về đội trẻ qua đó AE tập trung làm cái lễ ra quân cũng như đề ra Nội Qui của Đội về Khen thưởng, kỷ luật, lịch tập trung sinh hoạt của các thành viên.
Đề nghị AE cho ý kiến và ý tưởng cho Đội ngày càng vững mạnh và đoàn kết.

kiengiang76

Binh Nhất
Mùa giải đã bắt đầu rồi, danh sách AE đã chôt và nộp cho Ban tổ chức, đề nghị bác Cả Đào Đội trưởng Đội trẻ xin ý kiến, báo cáo Bác Tộ chủ nhiệm CLB về mọi lĩnh vực của Đội để Ban chủ nhiệm cho ý kiến về đội trẻ qua đó AE tập trung làm cái lễ ra quân cũng như đề ra Nội Qui của Đội về Khen thưởng, kỷ luật, lịch tập trung sinh hoạt của các thành viên.
Hay đấy bác kiều Ah, theo em cứ thắng thì thưởng 50k/ trận thua nộp 100k trận nộp vào quỹ.

Sobat

Trung Uý
Hay đấy bác kiều Ah, theo em cứ thắng thì thưởng 50k/ trận thua nộp 100k trận nộp vào quỹ.
Ý của chú hay thì có hay nhưng theo anh nghĩ có lẽ đánh xong khoảng 2 vòng thì không ai đi thi đấu nữa? có lẽ thắng thưởng 2 cốc Bia, thua nộp 4 cốc bia thôi chú ạ.

Ý của chú hay thì có hay nhưng theo anh nghĩ có lẽ đánh xong khoảng 2 vòng thì không ai đi thi đấu nữa? có lẽ thắng thưởng 2 cốc Bia, thua nộp 4 cốc bia thôi chú ạ.

Anh đốc thúc bác cả với Anh em làm cái lễ ra quân cho nó xôm và mời các Anh em thân quen hoặc chưa quen vào giao lưu cùng đội cho vui và tạo khí thế cho mùa giải mới luôn Anh ạ!!!

cuong_ars

Trung Sỹ
Anh Kiều ơi, thắng đc miễn uống 2 vòng, thua phải uống 4 cốc, nếu làm trọng tài 1 trận được miễn 1 vòng uống

Sobat

Trung Uý
Anh Kiều ơi, thắng đc miễn uống 2 vòng, thua phải uống 4 cốc, nếu làm trọng tài 1 trận được miễn 1 vòng uống
Chú Cường, Chú Dũng dạo này đi tu luyện ở đâu lâu lắm rồi không gặp, tối mai qua CLB giao lưu xong đi làm mấy 333.

Anh treo thưởng kiểu này thì Anh Kiều có mà thua suốt và sẽ không bao giờ dám làm trọng tài luôn hihi!!!

Chú Cường, Chú Dũng dạo này đi tu luyện ở đâu lâu lắm rồi không gặp, tối mai qua CLB giao lưu xong đi làm mấy 333.

Hai Anh này chắc đang bế quan tu luyện chờ ngày đạt đến cảnh giới mới xuống núi đây Anh ạ hahaha!!!

Bình luận từ Facebook