CLB bóng bàn La Khê

tunglakhe

Binh Nhất
Hồi này kinh tế suy thoái , Trung Quốc lại chuẩn bị nhăm nhe xâm phạm bờ cõi Đại Việt . Anh em trẻ với lòng tự hào dân tộc sâu sắc nên cũng bị phân tâm ít nhiều, nên bóng bàn có phần ít quan tâm hơn xưa nhưng... TINH THẦN THÌ BẤT DIỆT thì vẫn sôi sụi trong khí quản mỗi chiến binh La Khê. ;););)
Bây gờ anh em trẻ đang trong giai đoạn TAM THẬP nên lo lắng và phấn đấu tạo dựng sự nghiệp nhiều , chưa đến tuổi như các Chú, các Bác là NGŨ THẬP biết được mệnh trời rồi. Nên các chú các bác vẫn UNG DUNG :confused::confused::confused:
Hy vọng rằng với sự dìu rắt của lớp người " BIẾT ĐƯỢC MỆNH TRỜI " thì sẽ nhanh tróng vượt qua thời kỳ khó khăn chung, anh em lại chuyên tâm TÁI NGHIỆN :cool::cool::cool::cool::cool:

anh day em lam be Minh lam gi ma to tiÕng the....hôm nµo anh ve cho chu 1 tran ha ha danh b¨ng

tunglakhe

Binh Nhất
Ếch ngồi đáy giếng ơi! Bao giờ ngoi lên khỏi giếng --> mặt đất thì vào La Khê chiến nhé!
T/M BCN CLB - mình là 01 thành viên xin nói qua cho bạn bít thế này:
* Thời gian: Sơ lược:
- Nếu bạn thuộc hạng "Ruồi" thì vào La Khê tầm : 3- 5h chiều. Chơi thoải mái
- Nếu bạn là hạng "Nhặng" (trên ruồi) thì vào La Khê tầm: 5h30 - 6h30. Chơi lại thoải mái luôn
- Nếu bạn là hạng "Ngài" --> sắp nở thành "Bướm" thì vào La Khê tầm 6h00 trở đi....toàn cao thủ đủ cả...
- Có 03 bàn đẹp, không gian rộng rãi, thoáng mát, có ô tô gửi Free luôn, nước tinh khiết, nước chè uống no thì thôi...

Túm lại: Vào các buổi chiều bạn có thời gian hãy vào La Khê chiến với các Chú, 01 Cô, và rất nhiều anh em trẻ, khoẻ, đẹp trai, xinh gái....

* Địa điểm:
- Thuộc làng La Khê - Hà Đông - Hà Nội. CLB đối diện Đình mới La Khê ( Nếu biết Bi aBà La Khê thì vào gần Bi aBà, hỏi CLB Bóng bàn La Khê, xong đi ngược lại cũng được, hơi mua đường một chút nhưng chắc ăn...)

Vậy nhé, hãy ngoi lên khỏi đấy giếng đi vào La Khê nhé!

tra lơi ghe phet ha ha.hay day chu

binhlt

Trung Sỹ
Ah, Nếu người ta thuộc hạng "Ngài, sắp thành "bướm" thì ruồi, muỗi, nhặng ăn được, để các con "Chim non" ở CLB như : Tuấn Tồ, Minh DC, Hiển tàu, Cường búamáy, Tuấn con... chiến... Chưa cần các con "Chim già" như: "Hoan Cận", chú Hạnh, chú Trường....ra tay. Nên anh Minh DC cứ yên tâm đi, dù "hạng" nào thì vào La Khê cũng có "Chim" chiến hết...

Mình không biết được sếp vào hạng Chym nào không biết :)

tunglakhe

Binh Nhất
Chạy xô từ CLB Lao động sang CLB Trần Quốc Toản và đích đến là một quán ở đâu không rõ ... thật mệt :)
Thanks anh Thắng KTT , anh Tuấn betin , anh Cường , anh Thuận ... đã đón tiếp chu đáo :)

thay co anh gi quen quen.chieu nay em cung giao lưu cùng 3 anh tại sới Đại long em (anh tuấn-anh dũng và anh Viện) anh binh dảnh qua giao lưu nhé

minhdc

Trung Sỹ
anh day em lam be Minh lam gi ma to tiÕng the....hôm nµo anh ve cho chu 1 tran ha ha danh b¨ng
Chú vừa đặt á quân hạng ruồi, giờ lại tập ở Đại Long sới thế thì anh kham sao nổi chú .....;););););).
Hồi này chú tập chăm chỉ lên tay rõ rệt , hôm nào vào làm trận ong sách La Cả nhỉ ??? :eek::eek::eek::eek::eek::eek:
Lần sau viết phải có dấu đấy nhé.

phthtu25

Trung Sỹ
GIAO LƯU " NINH BINH gặp LA KHÊ " Ngày 16/08/2012

Một buổi chiều nóng bức DƯƠNG gai , MINH gầy vượt qua 100 cây số lên Hà nội ...... gặp phthtu25 và kết thành Đội NINH BÌNH liên quân gồm : DƯƠNG gai , MINH gầy , TUẤN Hải châu , TIẾN Cầu biêu , cùng nhau phía tây thẳng tiến tới CLB La Khê .
Với sự đón tiếp nhiệt tình của Bác HOAN Chủ nhiệm cùng anh em CLB : Bác Hạnh, Anh Bảo Linh , Cường, Tuấn ồ, Minh, Tuấn con, .....

Sau một hồi khởi động hai bên dàn quân để chuẩn bị giao lưu với một trận đồng đội và các trận đối kháng.

* TRẬN ĐỒNG ĐỘI :
giữa Chủ nhà CLB La Khê : A- CƯỜNG, B- HẠNH, C- TUẤN
và Đội Ninh bình liên quân : X- DƯƠNG gai, , Y- MINH gầy, C- TUẤN Hải châu

Trận 1/ CƯỜNG gặp DƯƠNG = 1-3
Trận 2/ HẠNH gặp MINH = 3-0
Trận 3/ TUẤN gặp TUẤN = 1-3
Trận 4/ CƯỜNG gặp MINH = 3-2
Trận 5/ HẠNH gặp DƯƠNG = 0-3
Kết quả = CLB LA KHÊ - LQ NINH BÌNH = 2-3

* TRẬN ĐỐI KHÁNG :
Trận 1. LINH sport gặp DƯƠNG gai = 1-3
Trận 2. MINH 2-0-2 gặp TIẾN cầu biêu = 0-3
Trận 3. TUẤN con gặp TIẾN cầu biêu = 3-0
Trận 4. TUẤN con gặp TUẤN Hải châu = 1-3
Trận 5. HẠNH gặp TUẤN Hải châu = 1-3

* phthtu25 cùng đồng đội gửi lời cám ơn trân thành tới Bác HOAN chủ nhiệm cùng anh em CLB LA KHÊ đã đón tiếp nồng hậu giao lưu Bàn bóng _ Bàn BIA tới khuya gần 1h sáng mới nhổ leo.
Hẹn gặp lại vào thứ năm tuần tới.
Thanks

* Hình ảnh giao lưu :

maixuanquang

Binh Nhì
vâng vậy hôm nào em không học em wa clb mình giao lưu học hỏi ak > em cũng mới biết chơi môn bóng này thui ak > cón kém tắm lắm ak >qua đó rùi trao đổi em mời clb của em o hải dương lên giao lưu ak

maixuanquang

Binh Nhì
giao lưu học hỏi

vâng vậy hôm nào em không học em wa clb mình giao lưu học hỏi ak > em cũng mới biết chơi môn bóng này thui ak > cón kém tắm lắm ak >qua đó rùi trao đổi em mời clb của em o hải dương lên giao lưu ak

tegiacmotsung

Trung Sỹ
tegiacmotsung ui ,,,, Chiều thứ năm này rảnh ko giao lưu với anh tại La khê nhé.

Anh tên là gì và ở đâu vây? Em có biết anh không nhỉ? Ok. Kể cả không biết thì em cũng luôn sẵn sàng giao lưu bóng bàn với anh!
Nếu có thể thì chiều nay đi ạ! Em sắp lịch chiều nay có thể đi chơi bb được. Để thứ 5 thì chưa thể chắc chắn anh ạ!

Ruahoguom

Thiếu Uý
Anh tên là gì và ở đâu vây? Em có biết anh không nhỉ? Ok. Kể cả không biết thì em cũng luôn sẵn sàng giao lưu bóng bàn với anh!
Nếu có thể thì chiều nay đi ạ! Em sắp lịch chiều nay có thể đi chơi bb được. Để thứ 5 thì chưa thể chắc chắn anh ạ!

Anh này tên là Tuấn nik name là Tuấn Hải châu em 1 sừng à!Anh ấy là người áo xanh bắt tay bác Hạnh La Khê đó!
Giao lưu bóng bàn thì em cứ xin 3 quả làm quà ra mắt là ok!

tegiacmotsung

Trung Sỹ
Anh này tên là Tuấn nik name là Tuấn Hải châu em 1 sừng à!Anh ấy là người áo xanh bắt tay bác Hạnh La Khê đó!
Giao lưu bóng bàn thì em cứ xin 3 quả làm quà ra mắt là ok!

Tưởng ai, chứ Anh Tuấn Hải Châu, anh em biết nhau hơn 10 năm nay rùi anh Hoà ah! Tại em không rõ nickname của anh ấy thôi.

Bình luận từ Facebook