CLB bóng bàn La Khê

LeTech Computer

Binh Nhì
Em cứ nhú được tí nào là có người lại mún "cưa" cụt thì thui anh à!
Dạo này chị có hay vào La Khê không, em lâu quá không vào CLB rồi, không biết tình hình gà cựa trong đó thế nào rồi, phong trào húng lìu nghe vẻ lắng xuống thì phải. Tuấn tồ thấy toàn đi câu cá thay vì bị câu như trước kia. Sang tuần khỏe khoắn trở lại vào La Khê đồ sát mới được

tegiacmotsung

Trung Sỹ
Dạo này chị có hay vào La Khê không, em lâu quá không vào CLB rồi, không biết tình hình gà cựa trong đó thế nào rồi, phong trào húng lìu nghe vẻ lắng xuống thì phải. Tuấn tồ thấy toàn đi câu cá thay vì bị câu như trước kia. Sang tuần khỏe khoắn trở lại vào La Khê đồ sát mới được

Nghe có vẻ như Sếu ấy nhỉ? Chị cũng thỉnh thoảng vào thui, các anh tre trẻ, dạy em hát rất hay ở đó bây giừ chán hết ròi...các anh ấy đi câu đủ thứ...
Lúc nào vào được alô chị ẻm mình đi.

anhnt

Trung Sỹ
Tuấn Anh vào La Khê bị thằng Toản nện cho một trận sợ ko dám vào nữa ah?Hôm nào vào phục thù lại đi chứ?Sợ ji nó,trình mình hơn cơ mà?
Con không sợ vào đó thua bóng mà con sợ vào đó ông trẻ chẳng chỉ đạo cho con mà cứ để con thua thôi! thèm Bia

chunsong

Binh Nhì
Chào các bác , các chú, các ACE ! em là mem mới , muốn tham gia CLB bóng bàn nhà mình , nhưng chẳng biết địa chỉ , hoặc sdt liên lạc ! mọi người có gì giúp em ! cám ơn cả nhà

Hoan Cận

Trung Sỹ
Chào các bác , các chú, các ACE ! em là mem mới , muốn tham gia CLB bóng bàn nhà mình , nhưng chẳng biết địa chỉ , hoặc sdt liên lạc ! mọi người có gì giúp em ! cám ơn cả nhà
Gọi cho tôi nè:0913535552.Rất hân hạnh đc đón tiếp!

Bình luận từ Facebook