CLB bóng bàn La Khê

tegiacmotsung

Trung Sỹ
Anh này tên là Tuấn nik name là Tuấn Hải châu em 1 sừng à!Anh ấy là người áo xanh bắt tay bác Hạnh La Khê đó!
Giao lưu bóng bàn thì em cứ xin 3 quả làm quà ra mắt là ok!

@ A.Hoà: Giải chỗ Duy Hưng đợt này anh có tham gia đơn or đồng đội nam không? Em cũng đang định tham gia đơn nữ anh ah!

phthtu25

Trung Sỹ
Anh tên là gì và ở đâu vây? Em có biết anh không nhỉ? Ok. Kể cả không biết thì em cũng luôn sẵn sàng giao lưu bóng bàn với anh!
Nếu có thể thì chiều nay đi ạ! Em sắp lịch chiều nay có thể đi chơi bb được. Để thứ 5 thì chưa thể chắc chắn anh ạ!

Hi hi tegiacmotsung .
Anh là tác giả của ảnh này, anh post lên chắc em sẽ đoán anh là ai thôi,,,,,,,,,, hi hi

phthtu25

Trung Sỹ
Anh tên là gì và ở đâu vây? Em có biết anh không nhỉ? Ok. Kể cả không biết thì em cũng luôn sẵn sàng giao lưu bóng bàn với anh!
Nếu có thể thì chiều nay đi ạ! Em sắp lịch chiều nay có thể đi chơi bb được. Để thứ 5 thì chưa thể chắc chắn anh ạ!

Chiều thứ năm anh có trận giao lưu đối kháng với Bác Hoan +2 một trận BIA cho vui ,,,,,,,,,,,, tegiacmotsung ra giao lưu nhé.

tegiacmotsung

Trung Sỹ
chiều thứ năm anh có trận giao lưu đối kháng với bác hoan +2 một trận bia cho vui ,,,,,,,,,,,, tegiacmotsung ra giao lưu nhé.

hehe. Thanks anh vì vẪn còn giỮ ĐƯỢc tẤm hình mà em tìm kiẾm mãi k thẤy Ở trang diỄn Đàn ( bỊ hack tẤn công mẤt hẾt). Em Đoán ra rùi, nẾu chiỀu thỨ 5 tuẦn này em Đi ĐƯỢc em sẼ ĐẾn ngay.

Seu

Trung Sỹ
Dạo này ốm què quặt nên ko vào La Khê chinh chiến được, không rõ phong trào bầy giờ có sôi nổi không thế Chú Hoan, nghe nói a Tồ bỏ bb đi câu rồi, a Minh sợ thua chuyển nghề pha trà đá thì phải

phthtu25

Trung Sỹ
Dạo này ốm què quặt nên ko vào La Khê chinh chiến được, không rõ phong trào bầy giờ có sôi nổi không thế Chú Hoan, nghe nói a Tồ bỏ bb đi câu rồi, a Minh sợ thua chuyển nghề pha trà đá thì phải

Tuần trước anh có vào CLB La Khê giao lưu thấy không rất sôi nổi và đầm ấm lắm chú Hưng sếu à.
Hôm nào gặp Chú gác anh 2 quả làm vài chai Hà nội nhé .

minhdc

Trung Sỹ

Hà hà, hồi này anh pha trà đá ngọt lắm. Nhưng anh tin chắc rằng chú tu luyện lại có chuyên nghành nên pha ngon hơn . Thôi vào đi anh pha mời chú việc gì mà lâu thế ko vào....

minhdc

Trung Sỹ
.
Alo SẾU. Anh Long Cầu Khỉ hôm qua vào La Khê nộp không nhiều nên ra về trong tâm trạng chưa được vui lắm thì phải ? Anh thấy anh ấy uống hơi hơi không như mọi khi thế mà đã cáo bận về sớm. :D
Trong cuộc chiến tăng hai sau trận tỷ thí Hoan Quang Trung : Tuấn Hải Châu (Tâm điểm) 1:3. Thứ 3 tới này lại có trận Vũ gai : Tuấn Hải Châu đã khớp lệnh tâm điểm, Tuấn Tồ : Quang Cầu Khỉ 202( Rau dưa) , còn trận Long Cầu Khỉ : Hưng Sếu (Rau dưa) chú vào khớp lệnh nhỉ ? :confused::confused::confused::confused::confused::confused::confused:

Chào chú Hoàn đây là lần đầu tiên cháu vào block của clb La Khê, cháu thật là quá sơ xuất bởi quê mình nhiều cao thủ đến vậy mà chưa có dịp được gặp gỡ giao lưu. Hôm nào vào clb cháu xin được gặp gỡ giao lưu với các bác, các chú, các anh trong đó

phthtu25

Trung Sỹ
GIAO LƯU ĐỐI KHÁNG _ THỨ NĂM ngày 23/08/2012.

* KẾT QUẢ ĐỐI KHÁNG : CHỦ NHÀ _ KHÁCH = 2-7

1/ Trận siêu tâm điểm (500K) : Bác HOAN+2 gặp TUẤN Hải châu = 1-3 ( 12/10 , 12/14 , 13/15 , 10/12 )

2/ Trận tâm điểm (100K) : Toản Bộ đội gặp Tuấn con = 2-3

3/ Trận (50K) : Tuấn con gặp Long Cầu khỉ = 2-3

4/ Trận (50K) : Toản gặp Tuấn Hải châu = 3-2

5/ Trận (50K) : Cường gặp Nghị phúc la = 0-3

6/ Trận (50K) : Hiển gặp Long cầu khỉ = 3-2

7/ Trận (50K) : Tuấn con gặp Nghị Phúc la = 1-3

8/ Trận (50K) : Minh gặp Quang = 1-3

9/ Trận (50K) : Toản gặp Long cầu khỉ = 1-3

phthtu25

Trung Sỹ
* Trận đến hẹn lại lên : " Tay Triêu gặp Trái Tay "

Giữa Bác HOAN_cận +2 gặp TUẤN hc đã được hẹn trước vào 1 tuần trước đó , đến hẹn lại lên vào đúng ngày giờ đẹp và trận đấu được diễn ra .
_ Ván 1. Bác Hoan với kinh nghiệm xa trường và bản lĩnh đầy mình đã khắc chế toàn bộ giao bóng của đối thủ và liên tiếp dẫn điểm và giành thắng lợi phủ đầu ở ván thứ nhất.
_ Ván 2. vẫn là những đường bóng lắt léo của Bác Hoan cùng tinh thần chiến đấu được đẩy lên cao độ đẫ đẩy đối thủ vào thế bí ,,,,,, tỉ số 10-10 ở ván thứ hai ,,, trong 1 phút sơ xểnh bác Hoan liên tiếp đánh hỏng và để thua 12-14 . Lúc này Tuấn Hc đã quân bình tỉ số 1-1.
_ Ván 3. Quả thật là ván gần như quyết định trận đấu , hai bên giằng co nhau từng quả cho đến 13-13 , nhưng với sự biến hóa của đối thủ Tuấn Hc đã may mắn giành thắng lợi với tỉ số 15-13 .
_ Ván 4. Kịch bản lại được tiếp diễn giống như 3 vấn đầu , nhưng Tuấn Hc đã dùng mê hồn trận làm Bác Hoan tỏ ra nóng vội và bị thất thủ ở ván 4 với tỉ số 10-12
Kết thúc Tuấn hc may mắn giành thắng lợi không thuyết phục với kết quả CHUNG CUỘC 3-1

baolinhsport

Thượng Sỹ
Bác Tuấn khiêm tốn quá nhỉ . Hôm qua em bận quá ko vào đc nhìn tỉ số và nghe bác Hoan gọi điện biết trận này tê rồi,,,,,,,,,,,,,,,,,,

phthtu25

Trung Sỹ
* Trận 3 : Tuấn con LK và LONG cầu khỉ = 2-3
Dù Tuấn con xuất sắc dẫn trước 2 ván đầu , nhưng Bác Long cầu khỉ với kinh nghiệm đã để đối thủ " ăn trứng VỊT lộn "

phthtu25

Trung Sỹ
* Trận 5 : Cường La khê gặp Nghị Phúc la = 0-3
Cường bị khắc tinh khi gặp NGHỊ với phong độ và lối đánh bền bỉ >>> đã tiễn nhanh Cường với tỉ số Ba bát không hành.

phthtu25

Trung Sỹ
* Trận 6 : Hiển La khê gặp LONG cầu khỉ = 2-3
Alo alo ..... Anh HOAN bố trí cho em gặp HIỂN nhé . OK

Hai ván đầu HIỂN như bị tẩu hỏa khi bị bác LONG cho đi nhanh và không hiểu tại sao lại thua .
Sang ván 3 trong khoảng khắc lơ đãng tỉ số 7-5 LONG cầm giao bóng và ,,,,,,,,,, để thua 11-7
Khi không kết thúc được trong ba ván và thế là cục diện trận đấu hoàn toàn thay đổi nghiêng về HIỂN la khê khi quân bằng tỉ số ở ván 4 là 2-2
Sang ván 5 hai bên ăn miếng trả miếng và lại một lần nữa LONG cầu khỉ dẫn 10-8 nhưng rồi lại để HIỂN quân bình 10-10, LONG lại dẫn 11-10 và cầm giao bóng lỏng sang trái và bị hất trái tỉ số lại quân bình 11-11. Tiếp tục LONG lại dẫn trước 12-11 nhưng rồi Hiển giao bong chuội vào trái gỡ hòa 12-12.
Đang lúc lâm ly thì HIỂN bất ngờ tung ra làm hai phát giật cực mạnh kết thúc 14-12 và giành thắng lợi trong sự may mắn từ cõi chết trở về .

( Anh LONG ơi EM lại là khắc tinh của ANH rồi nhé )

phthtu25

Trung Sỹ
• Trận 8 : Minh La khê gặp Quang = 1-3

Bình luận từ Facebook