CLB Bóng bàn Bế Văn Đàn và những hình ảnh sinh hoạt

NTBB

Super Moderators
Anh Út ( NTBB) Thân mến !:

Em chân thành cám ơn anh đã giành thời gian đến giúp em, em không biết nói gì hơn xin anh nhận nơi e lòng biết ơn chân thành nhất.

Có gì đâu Vinh ơi ! Chuyện nhỏ thôi mà !

Tuy nhiên anh có một góp ý về "nội thất" CLB: nếu có điều kiện và được trường nhất trí thì nên quét ve hoặc dán giấy tường xung quanh màu xanh dương hoặc xanh lam (cao khoảng ngang đầu xuống sàn) để nhìn bóng cho rõ. Chứ tường màu sáng rất khó nhìn bóng - mấy người cao tuổi (như anh, hihi ! mà số này là đa số đấy) mắt kém càng khó đánh.

NTBB

Super Moderators
chú Út chụp ảnh quá đẹp ^^ thanks chú nhiều

Ăn thua là tại ... người mẫu, nên hình mới đẹp, hihi !

Chiều nay nhóm cao niên của chú đổ bộ CLB Bế Văn Đàn đấy, ghé chơi nha - 3h. Nhớ rủ cả bé gì xinh xinh hôm nọ nha.

Có gì đâu Vinh ơi ! Chuyện nhỏ thôi mà !

Tuy nhiên anh có một góp ý về "nội thất" CLB: nếu có điều kiện và được trường nhất trí thì nên quét ve hoặc dán giấy tường xung quanh màu xanh dương hoặc xanh lam (cao khoảng ngang đầu xuống sàn) để nhìn bóng cho rõ. Chứ tường màu sáng rất khó nhìn bóng - mấy người cao tuổi (như anh, hihi ! mà số này là đa số đấy) mắt kém càng khó đánh.
Xin chân thành cám ơn a đã quan tâm góp ý để CLB hoàn thiện hơn, vì mới vào trường nên sẽ làm từng bước nha a, tạm thời anh em mình sống chung với lũ, vì mỗi lần xin trường rất vất vả. Nhưng e sẽ cố gắng hoàn thiện để clb tốt hơn trong thời gian sớm nhất.

Last edited:

Drhongson

Đại Tá
Mình nghĩ trước mắt cần chỉnh đèn lại 1 xíu (ở 1, 2 bàn còn hơi chói) là OK.
Mình rất thích loại bàn này , cho cảm giác rất <<thật bóng >>.
@ mình nghĩ không cần phải mở nhiều quạt hút quá làm gì , vừa ồn tai lạnh cẳng vừa hao điện .
(nếu cần thì mở 1,2 cái là quá sang rồi)

Mình nghĩ trước mắt cần chỉnh đèn lại 1 xíu (ở 1, 2 bàn còn hơi chói) là OK.
Mình rất thích loại bàn này , cho cảm giác rất <<thật bóng >>.
@ mình nghĩ không cần phải mở nhiều quạt hút quá làm gì , vừa ồn tai lạnh cẳng vừa hao điện .
(nếu cần thì mở 1,2 cái là quá sang rồi)
Cám ơn a quan tâm,e đã thay dàn đèn xong rồi, tối kg còn bị chói. Còn sáng chiều thứ 7 chủ nhật thì e đang xin trường dán kính đen như Nguyễn Thị Diệu. CLB sẽ hoàn chỉnh vào tuần sau.

Clb đông khách chơi quá, chúc clb của anh càng ngày càng đông khách nha anh

cám ơn bạn quan tâm và ủng nha, CLB mới thành lập và đang trong giai đoạn hoàn thiện nhưng có nhiều bạn đến tham quan và ủng hộ thời gian đầu nên clb rất hạnh phúc sẽ cố gắng đáp lại tấm thịnh tình của những bạn yêu bóng bàn với sự phục vụ tốt nhất để các bạn hài lòng khi đến sinh hoạt tại đây nhé. CLB sẽ làm thẻ hội viên tháng cho các bạn đến chơi và sẽ có ưu đãi cho các thành viên tham gia.

Last edited:

NTBB

Super Moderators
Ngày đầu tiên cùng các bác hội F7 PN đến chơi bóng ở CLB Bế văn Đàn, thấy đánh bàn mới quá ngon. Sàn gỗ êm và "hãm" bóng hơi bị ... ngon (đỡ phải đi xa lượm bóng). Chỉ cần che bớt ánh sáng ở mấy cửa sổ là sẽ hết bị chói mắt (khi đánh ban ngày).

Nếu CLB bố trí được 1 cái bàn nho nhỏ ở 1 vị trí thuận lợi, để khách đến biết đó là bộ phân quản lý sân bãi, thu tiền bàn thì sẽ tiện hơn (khách lạ mới đến nhìn thấy sẽ biết để đến hỏi về những vấn đề liên quan, hoặc có yêu cầu gì thì cũng ko mất thì giờ đi tìm người phụ trách CLB). Cái này chắc cũng ko có gì "ghê gớm" và có lẽ đã nằm trong sự chuẩn bị của chủ xới.

Ngày đầu tiên cùng các bác hội F7 PN đến chơi bóng ở CLB Bế văn Đàn, thấy đánh bàn mới quá ngon. Sàn gỗ êm và "hãm" bóng hơi bị ... ngon (đỡ phải đi xa lượm bóng). Chỉ cần che bớt ánh sáng ở mấy cửa sổ là sẽ hết bị chói mắt (khi đánh ban ngày).

Nếu CLB bố trí được 1 cái bàn nho nhỏ ở 1 vị trí thuận lợi, để khách đến biết đó là bộ phân quản lý sân bãi, thu tiền bàn thì sẽ tiện hơn (khách lạ mới đến nhìn thấy sẽ biết để đến hỏi về những vấn đề liên quan, hoặc có yêu cầu gì thì cũng ko mất thì giờ đi tìm người phụ trách CLB). Cái này chắc cũng ko có gì "ghê gớm" và có lẽ đã nằm trong sự chuẩn bị của chủ xới.
Cám ơn anh đã giới thiệu nhóm a đến tham quan va chơi clb mới của e nhé, e mới xin trường dán cửa sổ, chiều nay trường sẽ trả lời. Còn bàn nhỏ sẽ có ngay khi chiều nay trường dẹp hết nệm tập vỏ đó anh.

Bình luận từ Facebook