CLB Bóng bàn Bế Văn Đàn và những hình ảnh sinh hoạt

Hôm nay là 1 ngày đặc biệt 12/12/2012 mọi người đều giành thời gian cho gia đình nhưng vẫn giành thời gian đến tham dự ngày lễ ra mắt và tham quan Câu lạc bộ Bế văn đàn làm Vinh rất cảm động và rất trân trọng tình cảm các bạn gần xa đã đến với Vinh. Sau đây Vinh có vài tấm hình gửi đến các bạn ngày khai trương: ( nhìn từ trái sang phải)

1. Ông Hồ Thiện Vinh, Ủy viên Ban chấp hành Trung ương Hội thể thao học sinh Việt nam, Giám đốc Trung tâm Bóng bàn- Cờ vua, Học sinh- Sinh viên TPHCM.
2. Ông Nguyễn Duy Quang, Phó tổng biên tập báo Khăn quàng đỏ, mực tím TPHCM
3. Ông Đại tá Cao Viết Ninh, Phó Chủ tịch Hội thể thao Đại học và Chuyên nghiệp TPHCM.(.Cơ quan đại diện Bộ Giáo dục và Đào tạo tại TPHCM)
4. Ông Nguyễn Anh Tuấn, Phó Giam đốc Sở thông tin truyền thông TPHCM.
5. Ông Trần Trọng Châu, phó phòng quản lý các cơ quan báo chí TPHCM.
.

Last edited:

trin_hoa_an

Trung Uý
Sân này quá gần nhà chú Út, quả này chú trúng mánh rồi. hihi. Sáng chú Sơn rủ mà ko đi được, tiếc quá! Chúc cho sự nghiệp gieo mầm của bác hót boy Vinh đạt được nhiều thành tựu.

Last edited:

dung_linh

Đại Tá
Cùng một lò của bác VINH mà,sàn này trơn lắm đó nha
Chính xác, em cũng nghỉ như bác, nên treo thêm những khung ảnh VĐV nổi tiếng trên bức tường, nếu có cờ, huy chương, cúp bố trí một chỗ thích hợp, nhìn cho mát mắt thì thấy đẹp hơn, để các VĐV tới thi đấu thấy sung hơn, không khí vui hơn....Lần nữa Mến chúc câu lạc bộ ngày càng lớn mạnh , là điểm đến yêu thích của anh em bốn phương tới tham quan giao lưu thi đấu................

Last edited:

Bình luận từ Facebook