CLB Bóng bàn Bế Văn Đàn và những hình ảnh sinh hoạt

Thúy Nguyên

Binh Nhì
Thầy Vinh ơi !

Chúc mừng thầy có thêm CLB trong trường học để GIEO MẦM và vực dậy phong trào HSSV như thầy đã làm cho các cơ quan báo chí phía Nam, nghe anh QUANG ( phó tổng biên tập ), anh TRỰC ( Trưởng phòng nhân sự, quảng cáo, kiêm Chủ tịch Công đoàn) và 1 số anh em phóng viên sẽ đến dự lễ khai trương của thầy.

Last edited:
Thầy Vinh ơi !

Chúc mừng thầy có thêm CLB trong trường học để GIEO MẦM và vực dậy phong trào HSSV như thầy đã làm cho các cơ quan báo chí phía Nam, nghe anh QUANG ( phó tổng biên tập ), anh TRỰC ( Trưởng phòng nhân sự, quảng cáo, kiêm Chủ tịch Công đoàn) và 1 số nhân viên sẽ đến dự lễ khai trương của thầy.
cám ơn chị quan tâm nha,hôm ra mắt CLB BẾ VĂN ĐÀN e có mời các vị lãnh đạo Sở Ban nghành về dự nữa chị.

Thúy Nguyên

Binh Nhì
Sáng nay vào cơ quan các anh chị e khi ăn sáng đều chúc mừng thầy, không ngờ thầy mở thêm CLB, trong khi thầy mới mở CLB TQT hồi tháng 3, thầy giỏi quá 1 mình quán xuyến nhiều việc, nhiều dự án. Anh Trực đã liên lạc nhà hàng 1b của anh trai để thầy tiếp các lãnh đạo sau buổi giao lưu rồi. Hẹn gặp lại thầy ngày đó.

Last edited:
Sáng nay vào cơ quan các anh chị e khi ăn sáng đều chúc mừng thầy, không ngờ thầy mở thêm CLB, trong khi thầy mới mở CLB TQT hồi tháng 3, thầy giỏi quá 1 mình quán xuyến nhiều việc, nhiều dự án. Anh Trực đã liên lạc nhà hàng 1b của anh trai để thầy tiếp các lãnh đạo sau buổi giao lưu rồi. Hẹn gặp lại thầy ngày đó.
Cám ơn chị chia sẻ và động viên nha

NTBB

Super Moderators
Chúc mừng sự ra đời của CLB BB Trường Bế Văn Đàn !
Chúc mừng Thầy Vinh trong 1 năm mà cho ra lò 2 CLB đẹp để "gieo mầm" và góp phần vào phát triển phong trào BB chung !

Buinam6

Binh Nhì
Chào các bác ở CLB Bế Văn Đàn, tôi thuộc CLB Thái Hà Hải Dương có chuyến công tác trong này muốn đến giao lưu cùng các bác vậy tôi hỏi từ chung cư Nguyễn Ngọc Phương đến CLB có xa ko?Cảm ơn

Chào các bác ở CLB Bế Văn Đàn, tôi thuộc CLB Thái Hà Hải Dương có chuyến công tác trong này muốn đến giao lưu cùng các bác vậy tôi hỏi từ chung cư Nguyễn Ngọc Phương đến CLB có xa ko?Cảm ơn
chào bạn

Cám ơn bạn quan tâm đến CLB nhé, bạn hiện nay đang ở đường nào? để mình xem có gần kg?

Chiều nay CLB Bóng bàn Bế Văn Đàn chính thức ra mắt làm lễ vào lúc 18g, các bạn sẽ vào chơi miễn phí . Sau buổi ra mắt CLB sẽ chính thức hoạt động vào các ngày thứ 2 đến thứ 6 vào lúc 16g đến 21g, còn thứ 7, chủ nhật từ 8g sáng đến 21g. Rất mong sự ủng hộ gần xa của các bạn sau buổi ra mắt thành lập CLB.
Trân trọng kính mời.

Vinh có thể cho biết biểu giá để bọn anh còn quảng cáo rủ rê mấy bác già quanh quanh khu vực PN, BT sang chơi.
Cám ơn anh quan tâm và giúp đở giới thiệu mọi người đến chơi,phí sinh hoạt ở đây là thuê theo giờ/1 bàn : 20.000đ/1 giờ/1 bàn. không thu đầu người vì bên e chỉ có 6 bàn.

Bình luận từ Facebook